Hí hí, đú theo mấy bạn Y , ai học FTU thì qua đấy nhé

Trương Trọng Khánh
(trong_khanh)

Ặc ặc, sắp phải đi học rồi đây. Ko biết cảm giác mới lạ đến thế nào. Lần này vào NT chắc lại gặp được nhiều người quen rồi. Tất cả vào đây chào hỏi luôn cho nó xôm tụ. Mọi người đã làm xong hồ sơ và chuẩn bị gì cho khóa học mới chưa ?

Dạ, hôm nay tớ mới lên AMS lấy giấy báo nhập học. Đc cái làm thủ tục cũng ổn ổn rồi. Mai ra quận đội lấy giấy chuyển nghĩa vụ quân sự là xong.

Băn khoăn mỗi cái Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, ko biết cái nào là bản gốc cái nào là bản sao. Bạn nào biết chỉ tớ cái. Cám ơn trc

giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời bản nào cũng giống bản nào hết ( nếu như của cậu khác) bản nào cũng dấu đỏ. trước hôm nghỉ nhà truờng phát cho 5 hay 6 tờ gì đấy
Cái giấy chuyển nghĩa vụ quân sự tớ vẫn chưa làm xong, chỉ có thứ 3 , thứ 5 là quận làm mà hôm nay lên phường làm ăn tức điên !!
Việt Linh: hôm nào thăm thầy Hùng mà cậu học khoa gì ?

có đóng dấu giáp lai của trường thì n bản đều là bản chính:->

Uh chỗ tớ cũng thế, chỉ làm việc thứ ba+thứ sáu. Mai lên thì thứ ba mới lấy đc. Thứ tư đã tập trung->may, vừa kịp.
Thầy Hùng thì hôm 5/9 gặp trên AMS rồi:))
Tớ học Luật kinh doanh QT:(
Giấy CN thì bản nào cũng dấu đỏ nhưng mà cái cần là dấu giáp lai trên ảnh thì lại ko có, chả biết có đc ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Được được, hôm đi thi mình cũng làm gì có ảnh trên đấy
Mà còn có học bạ rồi còn gì :p

thế cái giấy chuyển nghĩa vụ quân sự ko phải lấy ở trường à các cậu :-/ tớ chưa đọc cái gì trong cái tờ giấy báo nhập học ý cả :| chưa biết phải làm gì :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đầu tiên ra phường xin giấy giới thiệu chuyển nghĩa vụ QS(phải mang cái tờ vàng vàng), sau đo ra ban chỉ huy QS quận, đưa giấy GT+bản sao giấy báo nhập học, là người ta tự biết
Hôm nay tớ vừa đi xong:)

Tớ cũng học FTU nè. Tớ nhớ hồi học lớp văn cấp tốc để thi vào Ams có học cùng bạn Khánh. Không biết bạn có nhớ tớ là ai không?
Nghe nói học FTU có bài kiểm tra 15p như học phổ thông í. Sau vài tuần có 1 bài, hồi trước không thế nhưng từ ngày hiệu trưởng mới lên là như vậy.

Các bạn cho tớ hỏi tí : Khai giảng trường NT có cần " vé vào cửa " không ? :D
Thằng Khánh liệu mà tĩnh dưỡng đi nhé.

Tớ cũng học FTU nè. Tớ nhớ hồi học lớp văn cấp tốc để thi vào Ams có học cùng bạn Khánh. Không biết bạn có nhớ tớ là ai không?
Nghe nói học FTU có bài kiểm tra 15p như học phổ thông í. Sau vài tuần có 1 bài, hồi trước không thế nhưng từ ngày hiệu trưởng mới lên là như vậy.
:)), đến phổ thông kiểm tra 15' còn chẳng học nữa là, ko lo đâu, chị tớ học ở đấy rồi, ktra đấy thì có thật nhưng chỉ có tính chất điểm danh và dọa dẫm thôi, điểm số có trình rõ ràng từ đầu rồi mà.

Tớ tưởng bạn Tú quên tớ rồi :p Nói đùa chứ tớ tưởng cậu đi du học rồi :)) thề đấy

Sao cậu lại tưởng tớ đi du học nhỉ? Tớ học thêm lớp thầy Hùng cũng có nhìn thấy cậu.

Lâu lắm có nhìn thấy cậu ở trường đâu :))
Hôm nay lên xin cái giấy chuyển nghĩa vụ quân sự mà bực hết cả mình, cái bà bảo vệ mà rất hạch sách. Sau này cho giáng chức hết, làm cả một ngày đen đủi

Cho tớ hòi cái!!!! Cái giấy chứng nhận tốt nghiệp í. Co fai foto ra xong đi công chứng không hay là lấy nguyên cái bản mà trường phát cho mang đi!!!!!!!!!!

Cái giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thế là được rồi, ko cần công chứng ở phường, quận gì nữa đâu, cũng ko cần có ảnh. Mấy đứa học BK vẫn nộp thế mà.
Cho tớ hỏi có nhất thiết phải nộp hồ sơ vào ngày 12/9 ko ? muộn hơn có sao ko ? Bên ĐH QG Hà Nội- ĐH công nghệ chỉ cho nộp mỗi ngày 5/9 hình như hôm sau ko cho nộp :p bộ hồ sơ màu nâu nâu là bộ hồ sơ đấy hả ? :))

Back
Bên trên