Hí hí, đú theo mấy bạn Y , ai học FTU thì qua đấy nhé

Có ai biết ở FTU kỷ luật có nghiêm không :|
Có thể nghỉ học hay làm việc riêng .. hay đại loại là không học không :D Cuối kỳ trả bài thôi :p

Thì cứ vài tuần có 1 bài kiểm tra 15p để đánh giá độ chăm chỉ. Mà học FTU thì cũng vất vả hơn các trường khác rồi.

Không phải tớ đề cao mà chị tớ học rồi nên kể lại với tớ như thế.
@AQ: không phải là học ở đâu cũng vất vả đâu, nhiều trường học nhàn lắm.

thế chắc sau trung thu Tú mới đi học cơ,sau khi nhập học còn lắm cái linh tinh lắm

học đi , cứ học đi , niềm vui khi vào đại học sẽ được tắt nhanh lắm, vui lên , vui lên , trung thu rồi, học chăm , muốn chăm nhưng cũng không vào đầu được mấy môn kinh dị này chứ,

Chả thấy hứng thú đi học gì cả.
Hôm nay các bạn đi nhập học về kể xem có đông đúc hay ho gì không nhá.
Mai tớ mới đi nhập học.
Chả hiểu nhưng có cảm giác, học ở Ams là hay nhất rồi :)) :p
Bạn nào học Kinh tế đối ngoại không, cho tớ hỏi là nó học cái gì thế :|

hôm nay đi nộp hồ sơ mà cứ như lên đồng, toàn mấy con mẹ người nửa tạ mỡ dẫm bung bét lên người mình, túi mình, giày mình, quần mình =(( vùng vẫy mãi mới thoát chết, căn bản có khoảng mấy trăm phụ huynh mà có đúng 8 cái ghế, ngồi vào đấy chồm hõm 1 lúc mới đc phát tic-kê để ĐƯỢC nộp tiền
lại còn bị 1 con bé mặt gian gian nó giật phắt mất cái tíc-kê mà mình mãi mới xếp hàng lấy đc chứ, giật ngay trước mặt chứ, eo ơi, chả hiểu loại đấy đi học ĐH làm cái j,mặt trơ trẵn bóng , lại còn bày đặt FTU =))

Chưa đi học mà đã thấy chán rồi, đi làm thủ tục nhập học mà cứ như là đi đánh nhau í.

FTU thì là cái gì mà phải dùng từ "bày đặt"=)) hôm nay đến ngồi 1 chỗ rút tiểu thuyết ra đọc:)) 3 tiếng=)) thà 11 đến còn hơn:| Mai lại phải dò dẫm đến nộp tiền:| Lại còn có 1 bà hình như là nhân viên, ôi, tay ướt lướt thướt đi đằng sau vừa đẩy vừa tiện thể chùi vào áo mình:| quay lại mắng luôn:))
@bạn Nhung: tớ cũng ktdn này, chả biết học cái của nợ gì nhưng thấy cao nhất thì cứ đâm đầu vào thôi.
Lại nữa, hôm nay thấy bạn Đỏ con cô hiệu phó cũng phải xếp hàng như ai:p mà nghe bạn kể hôm nọ vào phòng tài vụ còn bị mắng vì tội tóc đỏ:)) 1 bạn nữa là Huyền đô mặc bộ váy ngắn xếp nếp đen, áo sơmi trắng cài nơ đen:x đúng là áo gấm đi đêm:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ không hiểu lắm, sao lại là áo gấm đi đêm ở đây :))
Mai tớ mới đi làm thủ tục nhập học, hi vọng là vắng hơn :))
Nghe kể mà rùng rợn quá, đi học chứ có phải đi chợ đâu 8-|

lại là Kinh tế đây, các bạn vào FTU, tham gia hội con rể đi cho vui, amser nhiều lắm

hú hú thế mới bít nhập học khổ thế nào,tớ cũng 7h sáng đến 12h trưa

Back
Bên trên