hênô

• Bắt đầu xq
  • Ngày bắt đầu

Nguyễn Đức Phương
(xq)

Nău nắm dồi hông thấy bà kon lào vào đây lên hê nô một kái. Hi vọng xẽ kó nhiều cái di-pờ-nai. Bà kon 94-97 vưỡn khoẻ chứ?

Phương ơi vẫn ở Pháp à? Vẫn ở Ecole Polytechnique? Hè này tớ muốn thăm lại Paris chưa biết có thực hiện được không. Nếu sang được thì tớ sẽ báo nhé.

Tớ khoẻ nhưng đang ở 1 trong những ổ dịch SARS của thế giới sợ chết đi được.

Các bạn 94-97 đi lấy vợ lấy chồng hết rồi hay sao mà ở đây vắng quá đi

Em chào chị Thu, chị còn nhớ em không Thân Thu hồi bên NUS. chị còn học bên NUS không, chị học lên tiếp không? Hy vọng có dịp gặp lại chị.

Chao` ba` con 94-97,

Neu ko nham thi day la lan chao thu 2,3 roi thi fai.
But ma tiếc 1 cái là tớ lại chẳng quen biết mấy bạn nhỉ.... Thôi tiện thể làm quen luôn nhá!

Chẳng hiểu Điều hành Box này thế nào mà chẳng thấy có hoạt động gì dzui dzẻ 1 tí cho bà con hưởng ứng với!?!

Chào các bạn,

Em Thu: chị vẫn nhớ em chứ, dạo này em thế nào? đi làm chưa nhi? chị chắc vẫn ở Sing trong vòng 3 năm tới. Em có việc gì qua đây thì cứ nhắn chị nhé. Hope to see you again, too.

Hy Trang: tớ quen mấy bạn A2, nghe nói hình như lớp ấy có nhiều người tên Trang lắm hả? Tớ có biết bạn Hà Trang (nhân vật nổi tiếng) và Mai Trang (cùng lớp cấp 2), nhưng chưa biết bạn nào là Hy Trang. Thôi bây giờ bắt tay nhau cái vậy ;)

Minh Phương: giả danh A1 còn kêu chán cái giề? Đùa thôi đằng ấy là ai mà lại register vào A1 94-97 thế ?

Khổ thân mình quá, mình register vào A3 94-97 cơ mà, bạn nhìn lại đi . Đâu dám mạo nhận là người của A1---> các girls A1 xé xác mất. Bạn làm ơn vào xem album ảnh của lớp A1 94-97 ( bức Ngày về) mình có hỏi một câu trong đó, làm ơn trả lời giúp nhé. cám ơn nhiều.
To Hy Trang : làm gì có cô gái nào ở lớp A 2 tên là Hy Trang nhể, hay là người yêu cũ của mình?

Hihi, số 3 ở chữ A3 của Phương trông giống số 1 quá, lỗi tại cái forum này chứ không phải tại tớ đâu. Nhưng công nhận là cáo mà đội lốt thỏ non là cáo bị thỏ non xé tan xác đấy.

Cái nhận xét của bạn Phương ở mục tranh ảnh thì tớ xin cảm ơn nếu bạn thực lòng. Quảng cáo thêm là ảnh đấy chụp cách đây 6-7 năm rồi, bây giờ tuy già hơn 1 chút nhưng bọn tớ đứa nào cũng xinh ra ít nhất là gấp đôi :D

Btw, có phải Phương từng học A8 FTU không? tớ có nghe thằng Tuấn A7 kể về truyền thuyết tình yêu của ấy, hay phết. KH là ở đâu thế nhỉ?

Thu hồi trước cũng học ở FTU à? Phương học lớp A8, cùng với mấy bạn lớp A1 (Hải Yến, Nhung,Phương,.. và một bạn nữa có khuôn mặt bầu bĩnh dễ thương lắm, nhưng không nhớ nổi tên). Nhưng P chỉ học ở đó có 2 tháng thôi, rồi qua Russia học.
Hoho, chắc thằng Tuấn lại nói đểu P đấy, chứ 23 năm nay tim P vẫn chỉ dùng để bơm máu cho cơ thể thôi, lấy đâu ra truyền thuyết tình yêu nào. Con gái A1 xinh (nói rất thật lòng) nhưng dễ tin người quá.

Thu biết chút gì về bạn Lan Anh thì làm ơn nói giùm cho P nhé. Cám ơn nhiều.

Hello, bạn Thu có phải hồi trước cũng đi học ở Úc không nhỉ? Nếu mà đúng chắc nhớ mình là ai ;)

Hi back to bạn Trung, tớ chưa sang Úc bao giờ cả, nhưng lại biết bạn Trung đấy, biết mặt thì đúng hơn (thanks to cái avatar của bạn). Lớp Tin năm lớp 10 là hàng xóm lớp Anh mà, kiểu gì mà chẳng biết mặt các bạn nổi tiếng như Trung, Việt Phương, Hồng Phương ;) :lol: :mrgreen:

Hihi, cái mặt mình cũng nổi tiếng phết nhỉ? Bạn Thu cũng giỏi thật, từ hồi lớp 10 mà vẫn nhớ mặt. Sau bao năm bôn ba lặn lội mà cái mặt mình vẫn không khác đi là mấy :D

Hề hề, thế là kinh quá rồi, nhớ hồi trước lớp 12 Tin đá với lớp 12T2 một trận chung kết kinh điển , nhưng mà hôm đấy các anh đá hiền quá. Em đứng ngoài cổ vũ cho T2 mà vẫn thấy tiếc cho bọn anh.

Phương đang ở thành phố nào ở Russia thế? Hay nhỉ đang học Anh lại chạy sang đấy học tiếng Nga hả? Lớp Tin cũng có 1 chú đang ở Len.
Dạo này trường Ams hết cho đá trong trường rồi, mất cả vui.

Hi,

Lâu lâu chẳng thấy cái Reply nào nên tớ cũng bỏ qua luôn chẳng vào đây, bi h thấy mọi ng cũng rôm rả phết nhỉ...

To Thu: Chính xác lớp tớ có 07 Trang: Hà Trang, Phan Trang, Nghiêm Trang, Hiền Trang, Huyền Trang, Thùy Trang, Mai Trang.( Thu có đoán được tớ là Trang nào ko???) Mà nè, thắc mắc xíu là tại sao bạn Hà Trang lại nổi tiếng thế nhỉ? (mà lại nổi tới mức A1 cũng nghe danh nữa chứ???).

To Phương: sao tớ lại ko biết "người yêu cũ" của mình thế nhỉ??? Tiếc quá cơ... Bây h sang tận Russia thì làm sao mà được hân hạnh diện kiến đây nhỉ?! Hay là mình viết mới 1 "truyền thuyết tình yêu" nữa đi ... hihi

Nice to talk with you all.

Le minh Phuong đã viết:
... và một bạn nữa có khuôn mặt bầu bĩnh dễ thương lắm, nhưng không nhớ nổi tên).

Hoho, tự nhiên tớ lại nhớ ra, bạn đó là Bùi Thu Hương, dạo này tớ bị Ams memory strikes back, nhớ ra nhiều thứ quá, hehe...

Le minh Phuong đã viết:
Hề hề, thế là kinh quá rồi, nhớ hồi trước lớp 12 Tin đá với lớp 12T2 một trận chung kết kinh điển , nhưng mà hôm đấy các anh đá hiền quá. Em đứng ngoài cổ vũ cho T2 mà vẫn thấy tiếc cho bọn anh.

Mọi người thấy khóa mình lớp nào đá bóng giỏi nhất? tớ cho là T2, nhưng nhìn chung, so với các khóa trên thì khóa mình kém xa :mrgreen:

To Trang: tớ vừa nhớ ra là còn quen cả Phan Trang nữa (học cùng lớp ở FTU ít lâu). Tớ đoán Hy Trang = Huyền Trang, đúng không. Còn Hà Trang nổi tiếng thì là vì hình như bạn ý ở trong 1 cái hội có 4 bạn cao nhất khóa mình thì phải, ngoài ra có bạn Sơn lớp tớ thỉnh thoảng kể chuyện về các bạn cấp 2 của bạn ý. Kể ra nếu Hy Trang = Hà Trang thì cũng khá thú vị đấy nhỉ? ;)

[/quote] To Trang: tớ vừa nhớ ra là còn quen cả Phan Trang nữa (học cùng lớp ở FTU ít lâu). Tớ đoán Hy Trang = Huyền Trang, đúng không. Còn Hà Trang nổi tiếng thì là vì hình như bạn ý ở trong 1 cái hội có 4 bạn cao nhất khóa mình thì phải, ngoài ra có bạn Sơn lớp tớ thỉnh thoảng kể chuyện về các bạn cấp 2 của bạn ý. Kể ra nếu Hy Trang = Hà Trang thì cũng khá thú vị đấy nhỉ? ;) [/quote]

uiui,

Tớ chẳng dám làm "người nổi tiếng" đâu. :nono:

Hihi, kể ra đoán cũng dễ mà, Thu nhỉ. Mà này, PTrang là bạn thân của tớ đấy.

Còn về khoản thể thao, tớ thấy khóa mình hơi bị ẹ đấy. Bóng đá, bóng rổ, bóng ném đều thua khóa trên. :(

Hehe, but tớ thấy khóa mình cũng vẫn vui như thường <---- Vì lớp tớ rất rất vui.........

To Thu: Ừ nhỉ, tên hay thế mà Phương không tài nào nhớ ra nổi. Hồi đó tớ hay mượn sách của bạn Hương nhưng nàng không cho, vì cái tội hôm nào cũng mượn.
To Trang: ấy chết, sao Trang lại nói là bóng rổ khóa mình ẹ, hồi trước lớp tớ được coi là mạnh nhất các khóa hồi đó đấy, chắc là Trang không để ý tới môn bóng rổ nên không biết đó thôi.Hehe.

Back
Bên trên