hênô

• Bắt đầu xq
  • Ngày bắt đầu
To Lê Minh Phương: Bác Phương hồng tím này tinh tình vẫn thế không thấy thay đổi tẹo nào. Bao giờ thì bác học xong về khoan cho anh em tí dầu với chứ thấy thằng Mỹ làm thịt Iraq xót xa quá. Chẳng biết bác có còn nhớ em không nữa. Em Mầu nhà bác còn ở bên Ba Lan hay đi chống lầy rồi. Chú Milo tù hồi bị một em Anh 1 trói giò trình độ sa sút trông thấy.

To N. H. Thu: Vẫn còn chiến đấu bên Sing mà chưa thèm hồi hương à, bền gan vững chí nhỉ. Thế đã có đủ bộ khẩu trang chống SARS chưa?

Ôi, em Tuấn đáng yêu đã phiêu bạt sang tận Canada rồi à? Em ở tỉnh nào và học trường nào thế? Tháng 3 rồi chị cũng lọ mọ sang London (Ontario) chơi, nếu mà biết em đang tí tởn ở Canada thì biết đâu lại gặp được em sau 4 năm xa cách

Milo sa sút thế nào thế Tuấn ơi, à mà nói xấu bạn chị là chị mách nó đấy, nó đanh đá lắm, hehe...

Hiện đang ở Montreal, đang học ở John Molson, Concordia. Đáng nhẽ là tháng bảy này định chuyển sang Sing học nhưng mà thấy SARS kinh dị qúa nên ở đây cho nó an toàn. Thế đã đi làm chưa hay vần tiếp tục cướp học bổng của tụi Sing thế.
Dạo này cũng chẳng có tin tức gì về cặp Chiến Hương cả, hình như càng ngày càng "nồng" thì phải

Hơ, anh Tuấn nói lạ thế, anh nổi tiếng đa tình ở lớp thì em quên thế nào được ạ. Hóa ra là anh cũng đang tha hương à? Con trai lớp mình bây giờ mỗi đứa một nơi, biết bao giờ mới họp mẹt quần hùng nhỉ. Hôm trước em vừa chat với Milo còi, chàng ta cũng ca bài "Ngày xưa ơi", mà phải công nhận là từ ngày bị chị Hương trói, phong độ cả bóng rổ lẫn rượu bia giảm hẳn. Chắc là năm sau cả 2 người cùng sang US học.
Tháng 6 này là em về quê rồi. Khi nào thì anh về thế hả, lúc nào về thì cùng kêu gọi anh em đi uống rượu nhé. Chắc lúc đó anh Huy còi cũng đã về nhà rồi. Còn nếu máu thì kéo vào Vũng Tàu chơi, lắm tệ nạn nhưng mà vui lắm. Hehe. Mà anh có thích tệ nạn không đấy?
Anh bảo em tính tình vẫn như xưa là vẫn như thế nào ạ?
To Hoài Thu: bạn Hương mà đanh đá, hồi trước học cùng lớp với tớ có bao giờ thấy nàng cáu giận đâu, hiền lắm.

Em thấy thi sĩ Phương hồng tím vẫn thi vị như ngày nào;) Em thì phải cuối năm sau may ra mới về VN đuợc, chỉ sợ "dính" phải em nào bên này là khỏi về. Tháng sáu này bác về VN rồi à, hè này em cũng muốn về VN lắm nhưng chỉ sợ bọn Can này nó không cho về thôi. Em thì từ xưa đến nay luôn là fan hâm mộ của tệ nạn mà. Bác đi vào Vũng Tàu xa quá, ở HN bây giờ cái gì cũng có, hehe không thì máu lắm làm chuyến Hải Phòng nhờ bác Trọng Chiến là ổn hết. Chắc khi đó em phải theo bác để bổ túc thêm kinh nghiệm bác ạ

Bùi Thành Trung đã viết:
Phương đang ở thành phố nào ở Russia thế? Hay nhỉ đang học Anh lại chạy sang đấy học tiếng Nga hả? Lớp Tin cũng có 1 chú đang ở Len.
Dạo này trường Ams hết cho đá trong trường rồi, mất cả vui.

Hê hê.. chú Trung CẬN, nhớ anh là ai k0? lâu lắm rùi k0 gặp chú :D

híc, hóc, khóa này ít người quá. Em định vào quan tâm một tí... ( chỉ vì thầy Văn iem học khóa này)

Em này, hình như là nick zoyrock trên ttvnol? thích Vi thùy Linh? :)

Bạn Hoài Thu ơi, bạn date với thằng Đức Phương mà không date với tớ... hee học cùng cả cấp 2 cấp 3 mà chạ nhớ nhau gì cả.

Em Lynh: thằng Ngọc Hiếu đã lên chức thầy rồi cơ à?

Eh, Kiên điên, dạo này thế nào rồi mày. Lâu lắm mới thấy chú mày lên tiếng. Vợ con gì chưa? Lớp Tin chắc là D-D đi trước rồi. À, mà em mày học xong chưa hả? :cool:

Ôi giời! tao bó tay với mày luôn! Lại hỏi thăm em gái tao, hehe..

Nó đang làm luận văn, tháng sau bảo vệ. Sắp lấy chồng! (hic :rolleyes:)

Tao? chả có gì khác trước cả. Vẫn thế, chưa! Ừ, hôm lâu lâu, tao với thằng Phong ngồi khích tụi nó lấy nhau. Có vẻ thành công rồi. Biết đâu, cuối năm, lớp mình có đám đầu tiên :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiên dở hơi
Giờ làm ở đâu rồi? Tuấn Hải nó nhờ tao hỏi là mày đã tốt nghiệp chưa? Thế mày còn nhớ tao hay là quên rồi? :(

Anh Tuấn A3? Ờ, ờ.. nếu tao k0 nhầm thì tao nhớ ra mày rồi :D

Làm? nghề tự do. Tốt nghiệp? rồi! :D

Mà tao nhờ mày nhắn thằng Hải là: "Thằng Kiên nó hỏi, thằng Hải là thằng nào thế?" :p

Hix, lấy chồng rồi cơ à, thằng anh còn đang mốc ra mà cô em đã nhanh chân thế rồi :D. Lớp Ti trên này hơi vắng vẻ nhỉ, rủ thêm mấy thằng nữa vào phá đám cho vui đê. Cái avatar của chú Kiên điên làm ở đâu thế, quê quá :cool:

Ôi giời! Cái chỗ này cứ như cái chợ quê í, phá làm giề cho mệt.. Hè, mày cứ ở đây đi, tao phắn! :D

À, sao mày lại bảo avatar của tao quê??? hic, thằng này.. mày.. QUÊ quá :D

Tao vừa đi nhậu với thằng Phong về, nhức đầu!

Hết SARS rồi đấy Tuấn hâm ạ, sang đi cho vui, ở bên này bây giờ nhiều VN lắm. Tao vừa học xong, đang đi làm rồi. Thế mày học MBA ở Concordia à? đến bao giờ thì xong? Tao thấy ở Canada được phết đấy mày ạ, học xong cố kiếm lấy 1 em canadian rồi ở lại lập cơ sở, sau này tao có sang chơi còn có chỗ trú chân, he he...

Đỗ Anh Tuấn đã viết:
Đáng nhẽ là tháng bảy này định chuyển sang Sing học nhưng mà thấy SARS kinh dị qúa nên ở đây cho nó an toàn. Thế đã đi làm chưa hay vần tiếp tục cướp học bổng của tụi Sing thế.

Bạn Dũng nói thế thì oan cho tớ quá, tớ cũng hân hạnh được biết bạn Dũng từ hồi cấp 2 thế mà gặp nhau ở trường có bao giờ được bạn Dũng mỉm cười chào lấy 1 câu đâu, lạnh như kem Tràng Tiền ý. Đùa thôi, thế Dũng ở Pháp được bao lâu rồi? Chắc là sau 2001 nhỉ, vì lần trước tớ qua không thấy Phương kể gì về Dũng cả.

Hôm đấy hẹn các bạn rồi mà không đến được tớ cũng tiếc lắm đấy, thời gian ít quá mà. Hi vọng có lần sau. Lần sau tớ hứa sẽ date cả 2 bạn, hehe...

Cao Việt Dũng đã viết:
Bạn Hoài Thu ơi, bạn date với thằng Đức Phương mà không date với tớ... hee học cùng cả cấp 2 cấp 3 mà chạ nhớ nhau gì cả.

Chắc phải đến 2005 mới học xong bạn Thu thân mến ạ. Đang xin lên Queen's nhưng mà thấy tình hình "ban căng" qúa, chắc là tiếp tục với thằng Concordia này vậy. Hôm trước có cái học bổng sang Sing nhưng mà lỡ từ chối mất rồi, giá mà sang đó thì đã được gặp bạn Thu nhỉ. Hè này ở Montreal vui lắm, festival suốt ngày chắc là vui hơn Sing nhiều. Đang định sang Mỹ chơi một chuyến. Thế bạn Thu làm gì thế, có cần vệ sĩ không, tớ tình nguyện nghỉ học làm bảo kê cho bạn Thu:D

Chào anh Tuấn ạ. Em về với đất mẹ ròi. Cuối tuần này lop minh đi uống bia ( kia mà bia lành mạnh). Tháng sau em Nam tiến rồi ạ. Khi nào thì anh về thế? Thằng Chiến còi sắp đi xa với Huơng béo đấy. Hết.

Back
Bên trên