hèm ! hơi bẩn ! chả biết post chưa :D, anh phần Hiếu Minh:))

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

Thiết bị làm sạch

Hiếu Minh vào quán rượu để uống ...bia. Vừa uống vừa nhậu, 1 lúc thì đầy bụng muốn trả lời tiếng gọi của thiên nhiên
Đăng Linh là bồi bàn bày cho Hiếu Minh ra sau quán mà giải quyết. Ra rồi Hiếu Minh thấy cái biển thông báo: Wc nhà hàng hỏng, tuy nhiên quý khách có thể ra bụi rậm đằng kia mà làm, sau đó dùng tay mà vệ sinh rồi quay lại đây, cho cái ngón tay đã dùng vào cái lỗ này, sẽ có 1 thiết bị làm sạch ngay tay quý khách.
Hiếu Minh làm theo chỉ dẫn, và khi cho tay vào cái lỗ thì bị giáng cho 1 búa. Đau quá, theo phản xạ, Hiếu Minh đưa tay lên mút lấy mút để....................

Hiếu Minh tuy thế được cái nhanh trí lắm các em ạ

az ơi :(( nói xấu az kìa :(:)((
>:)>:)>:) chết anh KN rồi, quả này az em mờianh KN ăn khao ..to..phải biết b-)b-)b-)
az ơi :)):))

;;)

em cũng khao anh KN

can tội nói xấu chồng em :|

bọn này chơi hội đồng bà con ơi ! dek chơi , thằng quách cứu tao với :(( , dek chơi

b-)

anh quách có thik ăn khao ko

em Hoa khao luôn một thể b-)

tuần sau cho cả 2 anh chết b-)

bọn này chơi xấu thế ! toàn đánh hội đồng! anh thì còm ! thằng kia chỉ lăn được thôi ! dek chơi , ko vào VC nữa

ui ui

anh Kn đừng bỏ VC ;;)

ko thì hắt xì hơi mà chết đấy ;;)

:)):)) ôi anh KN mà bỏ vc thì bọn em...làm gì có người để đánh đồng :)) b-)
đừng thế anh[-x
:D:D>:)

:)):)) phát hiện người ác hơn bạn HOA bạn HOA à :)):))
anh TOÀN còn ác hơn nhiều :))
az quả này....chim cú..phải biết :))

lái xe trông thế mà đựoc nhẩy? :)) mỗi tội uống bia như thế thì xong xuôi lại tòan mùi bia mất thôi:))

:)) anh quách ko có ở đây mà cứu anh KN đâu :)) tự cứu đi :mrgreen:

;;)

tiếc quá

HM nhà em ko làm đc như thế :))

còn hwon có người phải mò đi đâu xa xôi để chữa bệnh :( mãi mà ko khỏi :(( ức chế phải đi nói ng` khác

bạn N nhỉ :))

:(:)(:)(( bạn HOA :(:)(:)(( ăn nói độc địa quá :(( ác với bạn N quá :(:)(( ác với ..luôn :((
thương cho bạn nhung quá :((

:D

em mà ko hiền thì VC này làm j` còn con gái :))

Back
Bên trên