Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Thị Minh Thu đã viết:
Công nhận, topic lớp văn mà ko có tao onl thì ko còn zdui zdẻ nữa :))

Bằng chứng là tốc độ tăng trang kém hẳn

Giờ mới bít là mình có vai trò quan trọng như thế nào :))
Thui, em lạy chị; câu nhiều xong rùi hỏi "sao số bài mình tụt hẳn xuống thía này?" :)) b-)
Nhưng phải công nhận là dạo này lớp mình ol ít hẳn, toàn những đứa chăm ngoan! :> =D> :)>- [-x
Vì thế nên tao và mày sẽ được gọi là "những em bé lêu lổng" :)) ;)

E hem!!!!!!!!!!!!thông báo nha!!!!!!!!!!các nhân lớp mình lười onl wa'!!!!!!!!!!!!!!!!ai đời tốc độ lên trang kém như thế này--->hỏng thiêt.
Giờ tao sẽ cố gắng chăm chỉ câu bài mới đc , ko một mình con TÂn trèo chống--->tội nó lắm cơ!!!!!!!!!!!!!!!!!!tân nhẩy?????

Đấy, cái con này, nói tao như thể đứa trẻ đáng thương bị bỏ rơi phải một mình vật lộn với cuộc sống bon chen nhiều cạm bẫy nơi thành thị không bằng (văn chương một tí nhể? ;))
Chúng mày lười thía thì hỏng hết, để mấy ca ca của tao "a dua" lười theo. Không tốt!
À, mà bây giờ mới để ý, mình là nhân DUY NHẤT ở lớp Văn có 2 sao. Quá hoành tráng!

ôi, page mới lại phải bôi lại từ đầu à, bao giờ cho đến 100????:((

đúng đây'!!!mà sang BOX mới này chán chán thía nào ý?????chẳng có j để nói cả!!!!!!!!
à!!vụ bầu chọn j`j` đó định seo đây????
@Tân: mày ko hào hứng lắm hả?????

Bạn Tân 2 hôm liền bỏ bom tớ hơi bị quá đáng đấy b-( b-(

Nhìn lớp mình mà thấy thương quá chúng mày. Nhưng không sao, My vẫn có đầy đủ các ngón nghề câu mừ. Thế này, My định gửi cho H2T một bài viết mới toe, kể về chiện anh Khánh, con chim lạc đàn mới mà My câu được, hic, cảm động cực, trước khi nó lên H2T, My thề sẽ trích dẫn một số chi tiết trong câu chuyện, để chị em ta cùng vui vẻ nhá!!!

post lên đây luôn đi

mọi người cùng hưởng

:D:x:*

Lê Minh Quân đã viết:
Bạn Tân 2 hôm liền bỏ bom tớ hơi bị quá đáng đấy b-( b-(
Ơ, tớ bỏ bom ấy bao giờ nhỉ? :-/ ;;)
thui, bạn Quân hiền lành tốt bụng, cho xin lỗi nhá. Tớ có nhìu việc quá đâm ra lú lẫn hết cả rùi. Thông cảm cho bạn bè tí nhở. :x
Mà ấy cũng nên đến vào giờ ra chơi 5 phút thì nó mới chắc ăn được, còn những lúc khác hình như tớ phải đi chơi thì phải. :)

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
đúng đây'!!!mà sang BOX mới này chán chán thía nào ý?????chẳng có j để nói cả!!!!!!!!
à!!vụ bầu chọn j`j` đó định seo đây????
@Tân: mày ko hào hứng lắm hả?????
Cái con này, kêu ít thui, lười còn lắm chiện, thành viên vẫn thía, có gì đâu mà cứ ầm cả lên. Tự ái rùi đấy :((
Với lại mày bảo tao hào hứng cái rì, không hào hứng cái rì?
Cái rì của tập thể lớp mình nếu trong khả năng của tao thì tao tham gia tuốt, còn lại thì...phải xem xét.
Ah, mà bầu chọn cái rì ấy nhở? Bọn mày lên nhìu để còn thảo luận chứ, không thì tao nói với một mình tao ah?
@Thu: mấy hôm rùi không thấy mặt mũi mày đâu. Thứ 2 đến tao "xử" mày trước công luận. b-) Mày chít rùi :-? :-$ b-)

Nguyễn Hà My đã viết:
Nhìn lớp mình mà thấy thương quá chúng mày. Nhưng không sao, My vẫn có đầy đủ các ngón nghề câu mừ. Thế này, My định gửi cho H2T một bài viết mới toe, kể về chiện anh Khánh, con chim lạc đàn mới mà My câu được, hic, cảm động cực, trước khi nó lên H2T, My thề sẽ trích dẫn một số chi tiết trong câu chuyện, để chị em ta cùng vui vẻ nhá!!!
Ừa, mày nói cũng có lí đó. Đề phòng truyện của mày khôgn được đăng (mà cái này chắc đến 99% :))) thì nó vẫn được tuyên truyền rộng rãi.
Và nhân vật chính (trong vai phản diện) là mày :))) :)) :)) ) sẽ được người ta biết đến nhiều hơn để mà đề phòng.
Cái này tao cũng thề luôn ;)

Hơ, hai hôm nay như dở hơi ý

Hôm thứ 6 còn lên post bài rõ dài về Nguyễn Công Hoan

Thía mà đến sáng thứ 7, ko hiểu sao ko lên được mạng

Tối cũng vẫn thế, gọi đến FPT, sau khi check 1 hồi, đầu dây bên kia "Dạ, công ty vô cùng xin lỗi chị (cái gì, "chị" ??? ), đường dây bị hỏng nhưng đến sáng thứ 2 bọn em sẽ sửa ngay cho chị"
---> bó tay

Đến chiều nay, 1 anh nhân viên fpt cắp cặp đến sửa, mãi roài cũng được :D

Thía nên bi giờ tao mới post được bài :))

ko hiểu tai sao bảo sáng thứ 2 mà ngay chiều nay đã đến sửa :eek:

Chắc sợ tao gọi điện kêu :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Đấy, cái con này, nói tao như thể đứa trẻ đáng thương bị bỏ rơi phải một mình vật lộn với cuộc sống bon chen nhiều cạm bẫy nơi thành thị không bằng (văn chương một tí nhể? ;))
Chúng mày lười thía thì hỏng hết, để mấy ca ca của tao "a dua" lười theo. Không tốt!
À, mà bây giờ mới để ý, mình là nhân DUY NHẤT ở lớp Văn có 2 sao. Quá hoành tráng!

Ơ, con Tân kia, mày ko thấy à ?

Con Phương nó cũng được 2 sao roài ;;)

Bạn Tân nhận vơ :))

Sozi tất cả tụi mày!!!dạo này tao lên cơn chăm học==> lười câu hộ lớp.Chị Tân lượng thứ:D.Tình hình là có tình hình mới;;)Các chị lớp Trung Anh tổ chức dạ hội vào thứ 7 :)>- .tức tối 5/3 tại trường,giá vé 10k,nhưng muh vấn đề chính là nếu lớp mình máu thì có thể đăng kí mở gian hàng,đăng kí càng sớm chỗ càng tốt,chỉ cần kí hợp đồng,nộp khỏang 200-300k(tức là ít hơn mừng đảng mừng xuân)muh pảty này có vẻ xìtin hơn==>tính cạnh tranh cao hơn,nhưng muh nguồn khách cũng nhìu hơn....
Tình hình là như zầy, mời bà kon tham khảo,nếu đòng ý thì bàn kín ở Lớp b-) :-$

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Sozi tất cả tụi mày!!!dạo này tao lên cơn chăm học==> lười câu hộ lớp.Chị Tân lượng thứ:D.Tình hình là có tình hình mới;;)Các chị lớp Trung Anh tổ chức dạ hội vào thứ 7 :)>- .tức tối 5/3 tại trường,giá vé 10k,nhưng muh vấn đề chính là nếu lớp mình máu thì có thể đăng kí mở gian hàng,đăng kí càng sớm chỗ càng tốt,chỉ cần kí hợp đồng,nộp khỏang 200-300k(tức là ít hơn mừng đảng mừng xuân)muh pảty này có vẻ xìtin hơn==>tính cạnh tranh cao hơn,nhưng muh nguồn khách cũng nhìu hơn....
Tình hình là như zầy, mời bà kon tham khảo,nếu đòng ý thì bàn kín ở Lớp b-) :-$
Cái này thì tao e rằng lớp mình không còn kham nổi nữa đâu. Vừa làm một vụ rùi còn gì. Vận động bà con làm tiếp là điều rất khó khăn đấy. (Như tao thì vô tư vì làm cái gì tao cũng...không bít làm :)) (như mấy cái ăn uống trước đó, bọn nó bảo tao về nhà con My gọt khoai nhưng mà dao không bít cầm nên được miễn :)))
Còn nếu nói là các chị lớp Trung Anh thì chắc tao với con Thu phản đối đầu tiên (thù dai thía đấy b-) )
Ah, còn nếu bạn Miên "lên cơn" chăm chỉ thì OK thui, nhưng mà tình hình là vẫn phải "tích cực" đó nha! ;)

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Ơ, con Tân kia, mày ko thấy à ?

Con Phương nó cũng được 2 sao roài ;;)

Bạn Tân nhận vơ :))
Ừa nhỉ, nhầm :D
Nhưng mà con Phương nó có lịch sử hơn của tao, nó có hơn thía là vẫn còn ít đấy :))
Nhưng mà thui, dù sao cũng hoan nghênh bẹn Phương (và phê bình con Thu lun :D) chị em phấn đấu nhá!

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận đấy, tiền thầu ít hơn nhưng cạnh tranh hơn, sợ lỗ vẫn hoàn lỗ, lớp mình ko chịu thì ko ổn

Vừa vận động cả lớp đóng góp cho vụ 3/2, nay mà thêm nữa thì chúng nó lại phản đối quá :-s

Còn tao thì thành thật mà nói là ... ko bít làm gì :D

Hôm đấy tao trốn ko đến nhà con My là vì tao biết, tao có đến cũng vô ích, gọt khoai chúng mày gọt 10 củ thì tao mới chỉ xong 1 :( Còn rán thì sợ thành "Tây đen" hết thôi :))

Hôm 3/2 đấy, tao đi "bán hàng rong" nhưng cũng ko được nốt :(( Chả bán được cóc khô gì :D

Tân ơi, xem ra tao với mày giống nhau đấy :D Đúng là chị em tốt :))

Uầy, Thu ơi, lâu lém tao với mày mới online trùng giờ.
Chị em ta thảo luận tí chút nhở?
Đầu tiên là cái vụ bình chọn rì rì đó của con Ze nhá! ;)
<Vẫn lên trang như thường :))>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên