Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Quân: Yên tâm đê Q a`!!!!!!!bạ mà nhìn wa? đầu mới của tớ thì đảm bảo bạn Q muốn làm cật thí nghiêm luôn!!!!!!!!!hehehe
@Tân: Tân ơi!!!!!!!đúng là có những người chẳng coi mày ra j` cả!!!!!!!!!!!!có tao bạn tốt mày này===>câu bài hơi đỉnh

to con: mẹ chả thấy sẽ ở điểm nào đâu
to anh Vũ:thui!!hihihi chữ ký của anh hay thía còn gì, càn gì em gửi nữa cơ chú =D>

Vũ Minh Tân đã viết:
Tình hình rất chi là ... tình hình.
Bạn Quân chỉ coi trọng các bạn lớp Văn, không coi tớ ra rì. :((
Bằng chứng là bài câu không có đủ 3 dòng tối thiểu.
Còn vụ đi ăn các bạn cố gắng xúc tiến càng nhanh càng tốt, nếu không thì mấy đứa quen biết rủ nhau đi cũng được. Đông vui thì càng tốt cho nó xôm xụ :D
Tớ xung phong ... đứng sau cánh gà, căn bản có bạn không coi mình ra rì :))

Tưởng bạn Tân cũng trong lớp Văn:-/
Hix ,sozy vì chẳng biết viết rì cho đủ 3 dòng nên tạm dừng ở 2 dòng nhé:D

he, hum nay thằng đỏ vất cho dượng một cái túi giấy xanh đỏ tím vàng :x

cảm ơn hai con nhá :x

iu thía :D:)):)):))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
he, hum nay thằng đỏ vất cho dượng một cái túi giấy xanh đỏ tím vàng :x

cảm ơn hai con nhá :x

iu thía :D:)):)):))
Cái này có hơi bị nhiều vấn đề đấy :-?
1. Thằng chồng con sao lại dám "vất" cho dượng? Náo nhẩy? Dượng vặt cổ nó đi dượng ạ. Phải bít tôn kính họ hàng nhà vợ chứ ;;)
2. Gọi là "cái túi xanh đỏ tím vàng" thì hỏng thật! Phải nói là "cái túi lung linh rực rỡ" chứ ;)
3. Hôm qua dượng biến đi đâu, làm 2 bọn con tìm bở cả hơi. May mà vớ được bạn hàng xóm của con. Mà sao lại là chồng con đưa cho dượng nhở? :eek:

1. thì đúng là nó vất cho dượng mà, hôm nay lại bon chen chuyển chỗ xuống ngồi cạnh nó (tiện cho việc ngủ :p) thế là nó ớ 1 phát roài lục lọi trong cặp, mãi một lúc thì lôi được ra "một cái túi lung linh rực rỡ" nát bét. Đó thía là dượng bảo "sao túi gì mà nát bươm vậy mày?" nó bảo "quà của con Tân!!!", thía là dượng đạp cho nó 1 phát, hỏi nó "tao tượng con tao là vợ mày sao mày gọi nó là "con"", nó bảo "ừa, quên khuấy mất :p". dượng bảo nó "thế mày có bao nhiêu vợ", nó trả lời "3 thì phải".

đó đó, dượng tường thuật gián tiếp lại roài nhá, mà dượng khuyên chân thành con nên cẩn thận kẻo mắc cái bệnh rì ý, mà người ta chưa chữa được ấy, bởi thằng đỏ có vẻ có "quan hệ" rộng rãi lắm [-x

2. hì, roài, gọi là cái tui lung linh rực rỡ nát bươm

3. hì, dượng đi chơi :D, vòng quanh hà nội với bọn bạn tí chút, :D, khoảng 5h30 quay lại cũng còn thấy con đâu b-)

Chữ kí con yêu đã viết:
Thứ 4 tuần sau lấy chồng, mời mọi người đến dự đám cưới nhá!!!
;;) ai đó con ;;)

ây dà

chả biết viết gì cho đủ 3 dòng bây giờ nhỉ

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
1. thì đúng là nó vất cho dượng mà, hôm nay lại bon chen chuyển chỗ xuống ngồi cạnh nó (tiện cho việc ngủ :p) thế là nó ớ 1 phát roài lục lọi trong cặp, mãi một lúc thì lôi được ra "một cái túi lung linh rực rỡ" nát bét. Đó thía là dượng bảo "sao túi gì mà nát bươm vậy mày?" nó bảo "quà của con Tân!!!", thía là dượng đạp cho nó 1 phát, hỏi nó "tao tượng con tao là vợ mày sao mày gọi nó là "con"", nó bảo "ừa, quên khuấy mất :p". dượng bảo nó "thế mày có bao nhiêu vợ", nó trả lời "3 thì phải".

đó đó, dượng tường thuật gián tiếp lại roài nhá, mà dượng khuyên chân thành con nên cẩn thận kẻo mắc cái bệnh rì ý, mà người ta chưa chữa được ấy, bởi thằng đỏ có vẻ có "quan hệ" rộng rãi lắm [-x

3. hì, dượng đi chơi :D, vòng quanh hà nội với bọn bạn tí chút, :D, khoảng 5h30 quay lại cũng còn thấy con đâu b-)
Ông Hà ơi, ông bịa vừa vừa thôi ông ạ, đến chịu ông rồi :eek:
Cái gì cũng phải có chừng có mực, ông bịa thế này thì chết con người ta à :eek:
Cái gì mà nát bét :eek: , cái gì mà con Tân :eek: , lại chả tát một phát mặt nát như tương dầm bây h :eek:
Ông là dượng của vợ tôi mà ông đầu độc nó thế đấy à :eek:
mk, lại còn "đạp cho tôi 1 phát" :eek:, ông nằm trong lớp ngủ mê rồi đến đây nói lăng nhăng hả :eek:, ông mà đạp tôi thì tôi đã cho ông 3 chân còn có 2 rồi [-x
Còn nữa, tôi có 4 vợ chứ ko phải 3 ( tính cả con vợ mấy hôm nay dám thẳng tay bỏ chồng ko thương tiếc để đi lấy thằng khác [-x )
Về khoản bệnh tật thì tôi xin cam đoan là tôi vẫn còn khỏe mạnh lắm, ko phải như ông nói là mắc benh_ma_ai_cung_biet_la_benh_gi_day đâu [-x
Tân đâu, vào đây mà đọc rồi đi lấy thằng khác cũng chưa muộn b-)
À, báo cho thằng Lý 2 nào đấy cẩn thận nhá :)>-

Nguyen Quang Minh đã viết:
Kệ tôi, rách việc! b-)
@Dượng: cảm ơn dượng đã nhắc nhở, con ngoan nghe lời dượng mà :)
Ah, cái trích dẫn chữ kí của dượng trông "iu" thía ??? :x

À, quên mứt! Lớp mình có ý kiến rì về vụ "vấn đáp" lấy điểm 1 tiết của Mr Hùng không?
(tao muốn dùng nick lém nhưng bít là Mr "thỉnh thoảng" có ol)
Quả này cả nớp cứ thoải mái mà ngớp bởi điểm này chẳng dễ "đớp" tí nào cả, nhở? :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

Ông Hà ơi, ông bịa vừa vừa thôi ông ạ, đến chịu ông rồi :eek:
Cái gì cũng phải có chừng có mực, ông bịa thế này thì chết con người ta à :eek:
Cái gì mà nát bét :eek: , cái gì mà con Tân :eek: , lại chả tát một phát mặt nát như tương dầm bây h :eek:
Ông là dượng của vợ tôi mà ông đầu độc nó thế đấy à :eek:
mk, lại còn "đạp cho tôi 1 phát" :eek:, ông nằm trong lớp ngủ mê rồi đến đây nói lăng nhăng hả :eek:, ông mà đạp tôi thì tôi đã cho ông 3 chân còn có 2 rồi [-x
Còn nữa, tôi có 4 vợ chứ ko phải 3 ( tính cả con vợ mấy hôm nay dám thẳng tay bỏ chồng ko thương tiếc để đi lấy thằng khác [-x )
Về khoản bệnh tật thì tôi xin cam đoan là tôi vẫn còn khỏe mạnh lắm, ko phải như ông nói là mắc benh_ma_ai_cung_biet_la_benh_gi_day đâu [-x
tao nói thật mà ;;)

Dượng câu bài nó vừa vừa thui, không coi con ra rì cả.
Mà sao chẳng thấy ở đâu vui vẻ cho mình vào nhờ nhẩy?
Không vào được YM! chán quá!

hix, dù không muốn cũng phải công nhận cái Topic nầy mục quá, ko bằng 1 góc của cái trước

Vũ Minh Tân đã viết:
À, quên mứt! Lớp mình có ý kiến rì về vụ "vấn đáp" lấy điểm 1 tiết của Mr Hùng không?
(tao muốn dùng nick lém nhưng bít là Mr "thỉnh thoảng" có ol)
Quả này cả nớp cứ thoải mái mà ngớp bởi điểm này chẳng dễ "đớp" tí nào cả, nhở? :))
thì mày cứ gọi là HB ý!!!!!!đừng nói là ko biết cái nick đấy nhé

Đào Đức Mạnh đã viết:
hix, dù không muốn cũng phải công nhận cái Topic nầy mục quá, ko bằng 1 góc của cái trước
2 cái là 1 ca ca ơi!
Tại bọn nó lười online nên mới thía!
@Everybody: chỉnh lại tinh thần nhá. Không mai đến lớp tao "xử" b-)
@Hồ li: tao quên mất là viết tắt cũng được mày ạ ;)

Công nhận, topic lớp văn mà ko có tao onl thì ko còn zdui zdẻ nữa :))

Bằng chứng là tốc độ tăng trang kém hẳn

Giờ mới bít là mình có vai trò quan trọng như thế nào :))

Mr thỉnh thoảng có onl à ??? :eek:

Thế thì chết roài

Ko bít có bị sờ gáy ko nữa ??? :((

ẹc, hum qua chat với ai đó dùng nick con, tân ạ

đến là ghê sợ

hé hé, may thằng đỏ copy & paste nếu ko mìn cũng hổng bít :))

Tội nghiệp dượng.
Con bạn con đó dượng ạ!
Nó đang có ý định lấy thèng chồng con nên nó mượn nick con để "tấn công".
Con đó nó hổng dám xài nick của nó vì sợ bị hack.
Cuối cùng, mong dượng thông cảm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên