Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ nguyễn hòa bình : con người ham vui anh ạ ....
chú thích tất cả mọi người ... :D
hiện nick vũ ngọc khánh có 2 nguời dùng , gồm 1 nam 1 nữ ... trong box 04-07 thì là nam , ngoài ra các box khác là nữ :D
cũng xin giới thiệu luôn , bạn khánh có ngoại hình khá ổn , tính tình được ;;) ;;) ;;) ....có bẹn nào lớp văn "hạ cố " làm wen ko ... 0:) 0:) 0:) b-) b-) :D

Oày hay vật,cả 2 ng` cùng tên là Ngọc Khánh,nhưng 1 zai 1 gái à?
Thế bạn Khánh nam ngoại hình ổn lắm à;;) sao bạn Khánh nữ k tia?
DÒng cuối khẳng định: điểm chất lượng chỉ là phù du:D dù vậy có nhìu cugnx hayb-)

:)) 2 đứa là bẹn ... ko dính dáng gì đâu
mà bạn khánh nữ ngoại hình cũng rất ổn :)) , có ông nào mún làm wen ko , tui môi giới cho :)) :))
hix , đang nói có bạn nào mún làm wen với bạn khánh nam ko thì lại hỏi sang bạn khánh nữ :( ... :))
mà trong 05-07 mình cũng có nhìu người bít mắt tớ đấy chứ ... :D

điểm chất lượng của mình tạm ổn ... :D 14 ---> tuy bạn ko cao nhưng người khác vẵn phải ngước nhìn :))

Hix, thế bi h khi nào post bài phải nói rõ Khánh nam hay nữ
để mọi ng` còn tiện xưng hô:D
0507 là khóa nào thế?:-/

Các bác lại biến topic lớp iem thành chỗ câu rùi!
Đau lòng quá!
Nhờ bạn mod thỉnh thoảng ghé qua tí nhớ! :D
Hôm nay Mr Quyến cho hẳn gần 1 tiết, đúng là sướng quá hà.
Bình luận câu đối của Mr, mình chỉ dám "đá đểu" bên ngoài, hổng bít Mr có nhìn ra không? Con Manh thì cứ khăng khăng là phải "nói rõ hơn", nhưng mà thía thì ghê lém :D

A` ha'!!!!hóa ra có 2 bạn KHÁNH dùng chung nik hả!!!hay nhi?????
@ MAi: 05-08 là khóa lớp 9 ý!!
@ Mai ANH : nè!!!ko phải tao ko nói là tao tha đâu nha!!!chăng wa là muốn mọi người HAO biết tao hiền thoai---> còn vuk mày lấy avata của tao mà ko xin phép thì cứ đợi đây--->đến lớp sẽ biết tay nhau!!!!!

CHÚNG MÀY ƠI!!!!!!THẤY WA? ĐẦU MỚI TAO THẾ NÀO===> CÓ NGỐ KO CHÚNG MÀY?????????
TAO TỰ CẮT ĐÓ--> CỨ GỌI LÀ VÃI SIÊU!!!!!!hehehehe:))
GIỜ TAO PHÁT HIỆN RA MÌNH CÓ TÀI NĂNG THIÊN BẨM : BIẾT VẼ MÓNG NGHỆ THUẬT + CẮT TÓC VÃI SIÊU===>hehehe:))

Cái topic này đang rơi!
Bọn này dạo này hư wé, để một mình tao chèo chống thía này à?
Bạn Hải ngày mai mà không post được một bài nào ở đây thì cứ liệu đấy!
Đừng có ý định lừa đảo tớ nhá, đang bực mình vì mấy lão lừa đảo đây nè!

@ nguyễn hòa bình : con người ham vui anh ạ ....
chú thích tất cả mọi người ...
hiện nick vũ ngọc khánh có 2 nguời dùng , gồm 1 nam 1 nữ ... trong box 04-07 thì là nam , ngoài ra các box khác là nữ
cũng xin giới thiệu luôn , bạn khánh có ngoại hình khá ổn , tính tình được ....có bẹn nào lớp văn "hạ cố " làm wen ko ...
Hic, thế em nữ nào tên khánh ơi cần anh cho mượn tạm cái nick khác không, dùng chung chạ kiểu này dễ ...lắm :D

Trời ở đây dúng là viết bài có năng suất siêu hạng à, nhưng toàn người điểm chất lượng có 9 với 10 thậm chí cả 8 hehe nói nhiều quá mà
đọng chạm vãi B-)

Khổ ghê lắm, đã quyết tu chí học hành rồi, nhưng con Tân cứ khuyến khích thế này thì làm sao bỏ HAO được!!!
Đành phải thế này: Mỗi trang trong topic lớp mình sẽ có 1 bài post của tớ, thế là lúc nào mình cũng có mặt. Thông minh quá!!!
@Tân: em ko phải nhắc đi nhắc lại cái chuyện đó để bắt chị phải lên hao đâu nhé, ko có tác dụng gì đâu. Mà em định lấy bạn Hải ra để câu thật đấy à?
@M.Ngọc: Hôm nào tao nhờ mày cắt tóc cho tao nhé, còn con Mai Anh, nó tưởng mày định xơ múi anh "..." của nó thôi đấy mà, đừng làm thịt nó, tội nghiệp...

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Khổ ghê lắm, đã quyết tu chí học hành rồi, nhưng con Tân cứ khuyến khích thế này thì làm sao bỏ HAO được!!!
Đành phải thế này: Mỗi trang trong topic lớp mình sẽ có 1 bài post của tớ, thế là lúc nào mình cũng có mặt. Thông minh quá!!!
@Tân: em ko phải nhắc đi nhắc lại cái chuyện đó để bắt chị phải lên hao đâu nhé, ko có tác dụng gì đâu. Mà em định lấy bạn Hải ra để câu thật đấy à?
Dẹp chị đi! Không ol thì thui, talkative quá! b-)
Bạn bè người ta ol thì phải chào đón chứ nhẩy? :> ;;) :))
Mà anh Bình với lại bạn WC thì thiểu nó vừa vừa thui chứ, lói bao nhiêu lần rùi mà không nghe rì cả! [-x
Bạn WC thì có "những" 8 điểm, không chấp làm rì ;)
Chứ anh Bình mà cũng thía thì thất vọng quá đấy :-s

Trần Hoàng Ngân đã viết:
@M.Ngọc: Hôm nào tao nhờ mày cắt tóc cho tao nhé, còn con Mai Anh, nó tưởng mày định xơ múi anh "..." của nó thôi đấy mà, đừng làm thịt nó, tội nghiệp...
Thui, mọi người đừng có tranh chấp nội bộ nữa, người ta nhìn vào lại cười cho. ;)
Nói chung mình thống nhất lại là đứa nào vớ trước thì "măm" trước.
Còn nếu đứa kia phản đối thì chỉ "tẩm ngầm tầm ngầm" thôi nhá, biết đâu lại có thể "đánh chít voi" :))
Mà suy cho cùng thì chúng mày dại quá, cứ như tao nè, tự tung tự tác một mình, chả làm gì mà phải "suy nghĩ" cả, hửa hửa... ;)

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
CHÚNG MÀY ƠI!!!!!!THẤY WA? ĐẦU MỚI TAO THẾ NÀO===> CÓ NGỐ KO CHÚNG MÀY?????????
TAO TỰ CẮT ĐÓ--> CỨ GỌI LÀ VÃI SIÊU!!!!!!hehehehe:))
GIỜ TAO PHÁT HIỆN RA MÌNH CÓ TÀI NĂNG THIÊN BẨM : BIẾT VẼ MÓNG NGHỆ THUẬT + CẮT TÓC VÃI SIÊU===>hehehe:))
Cái này để hôm nào T_V đi ăn thì lớp Toán bình loạn cho

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Cái này để hôm nào T_V đi ăn thì lớp Toán bình loạn cho

Bạn Quân đã có lòng với lớp Văn thế này mà sao chẳng bạn nào đáp lại cả?
Tớ thì không có chức có quyền gì (quên, mình là tổ trưởng tổ 1 cơ mà :)) )
Bạn bí thư lớp tớ còn đang vui duyên mới, quên mất nhiệm vụ rồi!
Còn các bạn lớp toán này, chúng ta ko cần cán bộ lớp nữa. Đi chơi thoải mái đê! Đồng ý với bạn Quân thứ 4 tuần sau luôn!!!

À nhưng mà sao bạn Quân cứ nhiệt tình thế, hay cần bọn tớ giới thiệu cho bạn nào? Cứ nói... 0:)

Tình hình rất chi là ... tình hình.
Bạn Quân chỉ coi trọng các bạn lớp Văn, không coi tớ ra rì. :((
Bằng chứng là bài câu không có đủ 3 dòng tối thiểu.
Còn vụ đi ăn các bạn cố gắng xúc tiến càng nhanh càng tốt, nếu không thì mấy đứa quen biết rủ nhau đi cũng được. Đông vui thì càng tốt cho nó xôm xụ :D
Tớ xung phong ... đứng sau cánh gà, căn bản có bạn không coi mình ra rì :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên