Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hurrrraaaaaaaaa!đúng alf 1 chuyến đi đáng nhớ
xin thề có chúa làm chững cả đời em chưa bao h trải qua chuyến đi nào BÃO TÁP . KINH HOÀNG. THÊ LUƠNG. RÙNG RỢN đến vậy :)) :((.Đấy gọi là vừa khóc vừa cười
6H00'
Lúc đi thì gặp ông lái xe thât là stupid!!!!!đi thì vừa mua vừa lạc đường ! qua phà đợi mốc mặt trong cái nắng chang chang mấy tiếng, xe lại còn ko qua được cầu! quá sỉ nhục:((
12h
Đến được nơi thì okie!!!biển trông cũng đẹp đây! duyệt! phòng nghỉ tàm tạm! có ti vi, có điều hào chỉ có đièu là ko bật được!! nhưng nói chung ngủ được trong đó thì noi chung cũng duyệt:D
Đi tắm biển cũng vui ghê! về ăn xong đi xem như ý cát tưồng, đi hát kẩoke phè phỡn, sau đó về xem phim ma! !!!!!!heheehe rùn rợn và máu me
Nhưng mà tối hôm đáy ngủ chẳng được yen thân gì cả!!!!!!!!nằm cứ gọi là đập muỗi liên tùng tục!!!!!!!!TỔ SƯ MẤY CON MUỖI NAM ĐINH, NÓ DÁM ĐÓT MÌNH, MUỗi HÀ NỘI NÓ CÒN KO DÁM ĐỐT THÍA ÀM :(( rõ alf 1 lúc khốn nank
kO NGỦ ĐƯƠC, đành xuống chơi bài thôiHehehhe
VUI VẬT VÃ!!!!!!!!!1 CHƠI BÀI ĐẾN 3H SÁNG MỚI GỌI LÀ 1 ĐÊM ĐÁNG NHÓ!!!!!!! GẶP ĐƯƠC NGƯỜI TÌNH TRONG MỘNG CỦA EM :((( XIN CHO CHỊ 4 VIẾT MIÊU TẢ VỀ SỰ KIỆN QUANTRONGJ NÀY):D
Sáng hôm sau thìi đi ngắm bình minh!!!!!!!!!lãng mạn wue!!!!!!thía mà ko cso anh nào đi bên cạnh :((, xây lầu đài cát_thật là 1 kiệt tác PRO TÁC PHẨM KINHDDIEERN CẢU 10V!!!!!!!!!!!!KHI NÀO CÓ ẢNH XIN POST CHO BÀ CON CHIÊM NGƯỠNG!!!!!!!!!ĐẸP MIỄN BÀN LUẬN
3H30
vỀ HÀ NỘI THÂN YÊU!
6h chưa về
7h chưa về
8h cũng chưa về>>>>>>>>>>>>>>>............................:(:)(:)((
lý do
mua đường
lạc đương
xe hỏng
trời thì sấm chớp liên tục! thiếu mỗi trời mưa là hoàn thành bứac tranh bi đát nhất trong lịch sử nhân loại
9h
"mẹ ơi!!!!!!!!!!!!!1con sẽ về mẹ đừng lo nhe" :D
cÁC BẬC PHỤ HUỴNH LÃO THÀNH CỨ GỌI LO LO GÌ MÀ LO!!!!!!!!bằng chứng là di động các cháu cứ réo liên hồi vì mãi chưa thấy về.........

sau chuyến đi có bao nhiêu là danh hiệu mới được ban tặng
-mai_dũng sỹ điẹt muỗi
-ly_bickly(pigly:D)
-v...v.....vvvvvvvvvvvvvvvvv VUI WUE!!!!!!!TUY GOI LÀ CHUYẾN ĐI KINH HOÀNG NHƯNG DÙ SAO VẪN CÚ VUI
nhật ký chuyến đi(hlv_ngân)

Cảm xúc về chuyến đi này à?
Cảm xúc lắm.
Cảm xúc đến phát ớn để fai nhớ lên chùa thắp hương trước khi dám bước chân lên xe lần hai.
Khốn nạn thật. Nghe nhé:
- Mọi người xúng xính trong những bộ áo tắm vừa xinh xinh vừa sexy, còn mình, vì lý do sức khỏe, vẫn phải mặc nguyên quần áo, mồ hôi ướt át, tay cầm máy ảnh, vật vờ trên bờ biển, trông không khác gì một con đứng đường, lại còn bị mấy bác thợ ảnh đẹp giai nhìn với còn mắt không mấy thiện cảm, vì tội cướp khách. Thế là bỏ mất trò vui lần 1. :((
- Mọi người vui vẻ gào rú trong phòng karaoke, còn mình đang phấn khích vỗ tay cổ vũ thì bị con Manh bắt đi làm trò đồi bại. Chạy vạy khắp nơi, đến khổ. Bỏ mất trò vui lần 2. :((
- Đêm hôm khuya khoắt, yên chí đi ngủ, chẳng biết chúng nó gặp được "hoàng tử bóng đêm", lãng mạn phát sợ, còn mình chẳng biết gì, phải mình lúc ấy có mà yêu anh phải biết. Bỏ mất trò vui lần 3 :(( ( À nhưng hình như lần này không vui lắm :)) )
- Sáng sớm ngày ra, nghe tiếng con Ze, bất lực, chỉ biết hình như mình bảo không đi, và cũng hình như lúc ấy mình còn kịp thở dài không biết mình làm gì nên tội mà đến trong mơ, vẫn còn bị con này ám ảnh :D. Bỏ mất trò vui lần 4 :((
Đấy, cộng thêm một lô những thứ con Xíu kể, mới biết cái số mình nó khổ thế nào!
Nhưng dù sao, điều quan trọng mình đã làm được, đó là ở bên cạnh bạn bè ( mặc dù có lúc muốn nhảy tưng tưng cùng chúng nó thôi mà cũng không được) và hiểu thêm một số người và cũng yêu quý thêm từng đấy đứa. Yêu cái lần đi này lắm cơ :*

HE he, bi h đã hiểu nguyên nhân của tất cả những câu chuyện bi thương này... :((
:p, :(( :((

Anh Binh` chi rứa muh câu bài trắng trợn wa',nghe chẳng có tí cảm thông nao` cả[-X

ầy zà,Lão tai` xế thì còn ất ơ hơn cả con Tân nhà mình.Ai đời từ Nam Định muh muốn về Hà Nội thì lại phải qua Ninh Bình,thế nó mới lạ chớ:( Con` lên xuống phà thì mất 1 tiếng đồng hồ 8-} ,bó tay chết lăn quay.Muỗi Nam định còn gấu hơn cả muỗi Hà Nội b-) ,Con Ze trông bặm trợn thế muh còn bị nó đốt cho máy phát,Nhưng noi' chung thi` zui vẫn nhìu hơn bùn:D

Mấy đứa ham ngủ ko được chơi thả diều,zui thấy mồ,mỗi tội hơi quê với dân Nam Định 8-} :)

Den' voi' Festival Giao luu 5 truong ptth !!!! Den' voi gian hang` Greenday cua lop' 10D3 CVA Ban se ngap. chim` trong khong gian xanh lang man, so cool Co' co hoi thuong thuc cac loai cocktail hoa qua, banh' ngot. chau Au voi gia rat' Vn, cac' mon an hap' dan lam` tu` chuoi'. DAC BIET : BANH' CAKE Do^i danh` cho cac' doi yeu nhau Tat' ca chi can` 5000d. Khuyen' mai : QUAT hinh` trai' tim - Made in GREENDAY. Con` rat nhieu bat' ngo` dang cho` don'. Remember : gian hang so' 13 cua lop' 10d3 cva- trang tri' boi la' chuoi' tuoi doc. dao' vao` doi ngu ban cuc. pro

oi zoi !!!cui' cùng cung~ post dc bài
Hehe!!!!!!!!cuối cung` cung~ co 1 ng` post bài kie^u minh`!!!!vui wa!!!!!!
Tình hình là các bạn kể gần như hết mọi chuyện kinh hoàng của chuyến đi dui`!!!!!!chỉ có điêuf nếu lần sau ông lái xe còn dở hơi như thế này thì xin thề tao sẽ hất ông xuống đường cho HOIBOY lên làm lái xe còn tao làm phụ xe---> như lời MR nói!!!!!
@ XIU': chẳng wa nó chưa biết uy lực chị em mình nên mới dém làm thía thoi ---> lần sau thì nó chêt

á` ma` sao chị 4 lâu thế nhờ----> chẳng chịu kể chuyện người tinh trong mộng j` ca?===> đến chết
@ XIU: yên để a teo câu bài--> sau có tang chứng moi $ hối lộ!!!!hehe
@ UTA: seo vẫn còn tâm chí onl à a???????
--------------------------------------------------------------------
Hôm nay là một ngày khốn nạn!!!!!!!!!!!!!!
Gặp toàn chuyện đen đui? lại còn gây tai vạ cho người #####---> đến đau
Tạm nói ra có từng này thứ:
+ 1 ng` bị tạm giữ xe
+ 1 ng` bị bong gân
+ 1 ng` bị chay? máu đầu khâu 3 mui~
+ 1 cai' nồi vi ba bị chay' --> hong?
+ 1 chồng bát dĩa vỡ
...........
hàng đống chuyện bức xúc
thật là mệt mỏi

oi zoi !!!!!!!!!!!
quên
tình hình ngày mai ko đi dạ hội 5 trường dc===> bị ép buộc về quê
còn j đau đớn =

vào một đêm thanh vắng, ánh trăng chiếu dịu dàng trên bờ biển thịnh long, bảy cô gái (phương ly, yến ly, "hồng" thảo, mai, vi ngân, miên, minh ngọc) thao thức ko sao ngủ được:"một canh hai canh lại ba canh, trằn trọc băn khoăn giấc chẳng thành, canh bốn canh năm vừa chợp mắt, muỗi vằn bốn cánh mộng hồn quanh". các cô quyết định gọi cho mình mỗi người một bát mỳ trứng nghi ngút khói, vừa ăn vừa chơi bài vui vẻ.
bỗng một tiếng xe vang lên phá vỡ bầu ko gian tĩnh lặng, ánh đèn xe bừng sáng rồi tắt ngóm, dường như ko có gì xảy ra...
vi ngân vẫn tiếp tục ăn mỳ, mặt dí sát song cửa sổ, sáu thiếu nữ còn lại tiếp tục chơi bài.
bất chợt, một cái đầu đa giác lồi ngó vào căn phòng, một đống răng bày ra, và:"các em ơi, vui quá nhẩy, cho anh chơi với..", "aahhhhhhhhhh", vi ngân hét lên, đùa chứ tao quay lại nhìn mà còn kinh hơn cả phim ma "the face" vừa xem, anh dai nam định áo nâu khểnh cả bộ hàm đẹp trai quá nỗi, lặng lờ và êm dịu như một oan hồn, vụt đến rồi vụt đi, kinh ko chịu nổi.... :((
"từ khi quen anh, ngọc đã biết bối rối, vì đôi lúc thoáng nghe anh cười...", con ze kể từ lúc ấy cứ thao thức chờ chàng rủ thêm 6 người bạn của chàng tới cùng 7 bát mỳ nữa :x bọn mày ơi tao sợ nó nghĩ bọn mình là cave mất, toàn hai dây quần sooc, đùi trắng phau phau, ;;) hì hụp húp mỳ, chơi bài canh khuya như nghỉ giữa ca, bên cạnh là con miên nam chẳng ra nam nữ chẳng ra nữ sờ sờ vuốt vuốt :-s
hehe, năm nay tuổi mình sao thái bạch chiếu mà tao thấy chẳng đúng với con vi ngân gì cả, về nhà rồi tao biết được món ăn yêu thích của nó giờ là mỳ gói, mỗi lần ăn là một lần thấy khuôn mặt anh hiển hiện trong bát, ăn xong vội đi ngủ |-) ngay để còn:"rồi em mơ thấy thấy anh kề bên, thấy tiếng anh cười và lời anh nói lúc anh làm quen, nghe sao rất gần, rồi em mơ thấy thấy anh nhìn em, và rồi lại thấy em nằm mơ những giấc mơ buồn, anh như bài hát, xa rồi...." 8-} :x
-->giấc mơ có thật? thôi, đừng chiêm bao...

heheh! wue hay!!!!!!!!!!!!
nghe chị kể hình dung ra bộ mặt đẹp trai của anh ý mà lòng em lại dạt dào cảm xúc, e wueen!!!!chi ko kể chi tiết :em vừ ăn mỳ vừa khóc vừa cừoi nựoc mắt nứoc mũi chảy tùm lum:D :(:)))
To Ze:đau dớn thía!!!!!!!!!!!!ngeh con Miên kể, tuy nhà mày có chuyện buồn nhưng mà tao buồn cười quá heheh :D sory
note:post bài này khi đàng ngồi đợi trời tạnh mưa để đi giao lưu!!!!!!!!!!7h15:((

con Xíu khốn nạn we'!!!!!!!!!!đểu giả vật!!!!!!!!!!!!
@ c 4: chi 4 miêu tả hay thia' !!!!!!!!!nghe thế lại thấy nhớ anh iu NAM ĐINH we'!!!!!!!lập FC cho anh iu đê

oi zoi wen!!!!!!!!!!!!!!!tiêp' theo chiến tích oai hung `den dui? ngay hum we---> kêt' wa? hum nay ko có j` để nói
4h30' : bị dựng dậy ly' do về we---> mưa tầm tã----> đến nơi lăn ra ngu? chẳng phai? làm j`---> bất lực
7h14': lon ton ra ngoai` bị 1 con chó đáng ghet' ngoạm cho 1 miếng---> đau ngần chết
khốn nạn chó HN ko dém động vô mình vậy mà chó BN dém lem` trò mất dạy---> nó đã bị 1 cú đá rơi tom` xuống ao, suýt tí nữa vô nồi nấu giả cầy----> lũ động vật khốn nạn
10h30: ăn đc nắm xôi cầm hơi---> vừa ăn vừa đuôir ruồi----> lại thêm 1 lý do căm thù động vật
gần 12 h : lặn lội đi vay $$$ con iem gái---> bị nó ca cho 1 bài----> bắt ngay xe ôm vìa HN để kịp tung tăng
-------------------------------------------------------
Ai ngờ!!!!!!chương trình kết thuc sớm we'---> chăng? chơi dc nhiu`
mong dc xem theng` anh biểu diễn th`i ai ngờ ung ý hát từ sáng dui` thất vọng chàn chề
lon ton đi chơi gặp dc vài ng` wen noi chuyện vài câu--> đến jo*` bị xua đuôir phai? via`===> chán chêt'
chạy tim` bở hơi tai ung T rủ đi chơi---> chạy wa đường định gọi thì lão đã lên xe đi mất dui`===> còn j đen =ko???????????????
thoai tóm lại hum nay sẽ lang thang tới tối mới vìa---> dù j` hum nay cũng là thứ 7+ 1 hum bố mẹ đi vắng ko ai ở nhà!!!!!!

ầy à!!!!!!!!quên mất===> ngày mai cũng là 1 ngày bận rộn!!!!!kạ lớp mình nhớ mai wa VTV3 way nha---> mấy khi ca? nhà đc lên ti vi
Tối nay sẽ vìa ăn theo thằng anh oánh con lô giải xui mấy ngày hum nay===> mong muốn đc cải thiện kinh tế---> dạo này nghèo nàn wa'
A`!!!!!wa đây gửi lời xin lỗi tới Uta: a ui!!!!!!!sorri nha!!!j` thi` j` e thấy tội lỗi we'==> e mang vận đen tới cho a---> vừa bị giữ xe vừa mất 150k oan uổng===> sorri; dù seo cung an ủi vì ko phải chỉ có riêng anh bị ntn đâu!!!!ok

Hôm nay là một ngày khốn nạn!!!!!!!!!!!!!!
Gặp toàn chuyện đen đui? lại còn gây tai vạ cho người #####---> đến đau
Tạm nói ra có từng này thứ:
+ 1 ng` bị tạm giữ xe
+ 1 ng` bị bong gân
+ 1 ng` bị chay? máu đầu khâu 3 mui~
+ 1 cai' nồi vi ba bị chay' --> hong?
+ 1 chồng bát dĩa vỡ
...........
hàng đống chuyện bức xúc
thật là mệt mỏi
Hic, ko chỉ có minh den dui :((

Con Ze kia,hum qua teo nhờ mày có mỗi 1 việc muh cun' ko thèm làm:( Bêy h mày cầm nik cầm pass của teo roài,tính làm trò đồi bại huh b-)

Nhân tiện cảnh báo chị 4: cấm chị nói em là nam chẳng ra nam,nữ chẳng ra nữ [-x 8-} Người ta con gái đàng hoàng :) 0:) 8-}

@ a B: a ui!!!!!đừng than vãn nữa ko iem thấy tội lỗi we'!!!!!!!!!!!!!!
--------------------------------------------------------------------
Dù seo cũng đã kết thúc quãng đời đen như chó của mình!!!!!!!!!!!hehehe
Từ hum nay lại tung tăng roài----> sướng we'!!!!!!!!!!!
từ mung 2/6 đến 20 iem chơi vòng xuye^n mấy tỉnh miền Bắc---> nghĩ đến đã thấy sướng----> sau đó vô SG chơi----> tình hình cứ gọi là xuye^n việt con` j` hanh phúc =!!!!!!!!!!!!
tom' lại tạm gác mọi chuyện iu t/c để dành sức đi chơi!!!!!!!!!!!!

Ầy à!!!!!!! thui chết teo roài!!!!!!!!XIU!!!!!!!!teo quên mất---> lúc đấy mải tek ko onl HAO nữa---> del lun dui`----> ko còn nhớ nik + pas để câu cho mày nữa====> sorri!!!!thông cảm nha
chó thia'!!!!!!!!!!!!!!vừa rủ ....đi chơi----> ai ngờ nó lại đang bị we`---> đến chết còn chơi bời j nữa đành đến VTV3 làm cảnh vậy

heheh! hôm nay đi quay s2 vui vai~!!!!!!!!!!!!!!
vỗ tay mệt cả người, nói đi nói lại, bi h mới biết quay truyền hình ko đơn giản tẹo nào!!!!!!!!!!
Mật thần tượng quá hóa ra nah HAT thần tuợng 1 thời của em lại là lão CV điên khùng dở hơi!!!!!!!!!!!tức ói máu :((

Phạm Hoàng Miên đã viết:
Con Ze kia,hum qua teo nhờ mày có mỗi 1 việc muh cun' ko thèm làm:( Bêy h mày cầm nik cầm pass của teo roài,tính làm trò đồi bại huh b-)

Nhân tiện cảnh báo chị 4: cấm chị nói em là nam chẳng ra nam,nữ chẳng ra nữ [-x 8-} Người ta con gái đàng hoàng :) 0:) 8-}
he he, cho chị bốn xin lỗi em miên nhé, chị nói cho vui ý mà, tính chị là cứ hay "kiếm chuyện làm quà", em cứ yên tâm là ở lớp này có mỗi con An "bệnh hoạn" là có "vấn đề" thôi b-) :D :D (ko biết nói xấu An thế này ở nhà nó có hắt xì ko? :-/ )

chiều nay đi quay "me xanh" như dở hơi, dở hơi nhất là lão chánh văn, câu hỏi của mình thì lão trả lời vớ vẩn còn câu hỏi của nhung thì lão ko hiểu --> bó tay [-( xem ra HAT (ko phải nhóm 3 con ca sĩ hát cùng thằng Ưng ;) ) chỉ nên ngồi chuyên tâm mà viết truyện ngắn để thiên hạ khỏi chửi bới tổn thọ [-x
đáng lẽ ra chị em nên tham gia chương trình du học phần sau có phải hay hơn ko? bao nhiêu anh đẹp zai, phong cách, nhà giàu (cho con du học mừ) :x 8-} tiếc thế nhỉ, anh áo vàng trông hay hết biết :)>-
chú ý chú ý: tao kêu gọi lớp mình (nhất là mấy đứa chơi bài đêm hôm nghỉ mát ở phòng tao) lập FC cho anh yêu nam định "người tình trong mộng" để hôm nào con quỳnh phương về quê nó liên lạc với anh. FC mỗi năm họp 1 lần, địa điểm: nhà nghỉ NGỌC XE (thịnh long), có tặng ảnh và 1 vcd phim kinh dị "hậu the face" do chính anh yêu thủ vai chính, à mà còn cả mỳ gói nữa chứ, vi ngân nhỉ? ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên