Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
heheh! tao chịu!!!!kệ chứ bạn mày ko hot thì đành chịu thui :D

vũ phương ly đã viết:
hay cái gì mà hay cơ chứ, một mình nó( và cả thầy HB) làm sao phục vụ đủ 35 girl xinh tươi lớp mình được ;;) , thôi, thà để chị gọi thêm anh HÀ của chị hoặc chồng Long cũng được, Ngọc Ze và Vi Ngân đồng ý ko? :> :)>- b-) :x ;)
đi biển đen xấu lắm, sợ quá :((
okie!!!!!!!!!!!!thách chị sang nhật mòi được anh Long về đây!!!!chị mà mời được anh Long về em sẽ ra tận ssaan bay đón luôn

Bọn này bệnh tật vai~!!!!!!!!!!!!tinh` hinh` bọn lớp minh` chẳng máu tham wen, biển bit' j` ca????????
thoai nếu ko đi them wen dc thi` lại đi hát KARAOKE như hum trc' nhưng tất nhiên hoh phải bạn khao!!!!!!!!!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
Bọn này bệnh tật vai~!!!!!!!!!!!!tinh` hinh` bọn lớp minh` chẳng máu tham wen, biển bit' j` ca????????
thoai nếu ko đi them wen dc thi` lại đi hát KARAOKE như hum trc' nhưng tất nhiên hoh phải bạn khao!!!!!!!!!!!
Ko biết đứa nào bệnh tật, mới thế đã rủ rê KARAOKE :)D) rồi [-x [-x [-x

a^y` a`!!!!!!!!!!!then`g Q a(n noi kiêu? j` đây'---> chẳng wa teo chi? bao? ban. be` thui ma`!!!!!vo*i' lại trời nóng we nên chui vô đó cho mát chớ có j` đâu!!!!!!!!

Đi biển đê!!!!!vui wa' má ơi,cuối cùng thì lớp mình cún có mấy đứa máu me.Mấy bạn lớp khác nếu có nhu cầu thì cũng đi luôn đê, càng đông càng zui:D.Đi có 2 ngày bọ,chả sợ đen đâu:D
Uh muh bọn mày có định Karaoke bên bờ biển ko???đứa nèo mang đài đi:D

hehehe!!!!!!!!!!!!
sướng we'!!!!!!!!!!
cui' cung` dc di biển dui`!!!!!!!!
tha ho^` chơi!!!!!!!!!
con` chuye^n hat KARAOKE tre^n biển thi` yên tâm đi !!!!!!!!ko phải loa đài j` hết ---> hat' chọn bài giá rẻ bất ngờ!!!!

Synkolor- Sắc màu lớp sinh. Mời bạn đến thăm giam hàng của 10 sinh chúng tôi trong buổi giao lưu "Bước ra thế giới". 100% đồ hand made cực đẹp, cực rẻ, đảm bảo không có cái thứ 2. Đặc biệt gian hàng của chúng tôi có khuyến mãi lớn (còn khuyến mãi cái gì thì tự tìm hiểu nhé).
Chú ý: Trong đó có một số thứ là tác phẩm của tớ đấy

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hẹ :|

;;)

;;)

các bạn lớp văn đi biển ah ;;)

;;)

;;)

cho tớ đi với ;;)

làm chân bê đồ cũng đuợc

hay là bôi kem chống nắng cũng okie!!!;;)

nhá nhá nhá ;;)
ơ hơ
tởm quá
riêng nhìn bạn Hà đã thấy mình trắng lên bao nhiêu rồi, việc gì còn phải bôi kem chống nắng nữa
mà bạn Hà lại mang tiếng "be be be........................."
sợ lắm

nhưng mà có khi thêm vài ba bạn lớp khác kể cũng vui nhể
thầy HB đồng í cho rủ bạn mà
các bạn lớp khác đăng kí đi cho vui đi
thứ tư này lớp mình khởi hành
ai dà
rủ thế nhưng mà biết các bạn ko đi rồi
thế mới rủ:D
đùa đấy
nhưng muốn đi phải đăng kí ngay từ hôm nay và chậm nhất là ngày mai
ai muốn đi cùng thì đăng kí với mr Hùng số điện thoại 8233737(đúng ko nhỉ)hay là với Hương Lan(7166643)cũng được

phải nói là hôm nay đến trường về cứ thấy lâng lâng làm sao ấy? sướng ko thể nào tả hết nổi khi nghĩ về chuyện thứ 4 + 5 đi biển cùng cả lớp, thứ 6 về nhà đi mua sắm ;) cho thứ 7 còn tới "Bước ra thế giới", hay vãi!!!!! 8-}
lớp mình kì này xuống vùng biển Thịnh long phải làm một quả thật hoành tráng cho bà con nam định ấn tượng chứ nhẩy? đồng phục 2 mảnh nhé,ok? b-) ;;)
tao đang cầm trong tay một số tiền rất lớn (của bọn mày đóng), tao còn phải tính xem có nên tẩu tán nó rồi trốn sang trung quốc ko? cho bọn mày với HB xuống tới nam định lâm vào cảnh "màn trời chiếu đất", hehe
mà lớp mình đêm đấy cấm có được ngủ nhé, chơi bài thâu đêm luôn nhớ :)>-

Ây` a`!!!!!!!!nghe hay đấy đung' la` thu? quy~ co ##### thông minh nhỉ??????cho teo ké với---> co j` chia đôi con` nếu bị phát tac' th`i thu? quy~ hương? 1 minh`!!!hehe
nhu*ng công nhận đi biên? toan` con gái sướng ko chiu dc===> dek phai? so*. j`

ầy a`!!!!!ko hiu? seo hum nay đen thia nhi? ----> hen ho` vo*i' bon. hâm toan` bom minh` , đã thia' phai? lang thang hết nha` du*a' no. sang nha` du*a' kia tim` nơi ko mất điện--> về nha` thi` bị kêu đi nấu cơm --> mêt. we'.Tối hẹn bạn đi xem phim thi` lại 1 lần nưa bi bom---> tinh` hinh` cac' ban ba(t' nat. minh` we'!!!!!
Nhưng dc cai' hum nay cung~ hen dc ai do' di da^u do'---> du` seo cung~ con` an ui? phân `nao!!!!!!

bạn ngọc thân mến ơi!!!!!!!!!!!
bạn bắt đầu có hứng thú với tình yêu tụ bao giờ thế nhỉ
Ai là người đã làm rung động được trái tim sắt đá của nữ thần băng giá , để nang viết chữ ký lâm ly bi đát thiế kia :))

vuiiiiiiiii wue!!!!!!!!!vậy là ngày kia chị em ta sẽ cất bước ra đi! tiến về nam định!!!!!!!!!!!!

con XIU da' deu ai day??????oanh chet gio*`!!!!!!!!!!
Teo con` ko bit' ntn nu*a `ma` may` dem' gia` mo^m` ha?!!!!!

hihihi! tao đùa với mày thôi, đưng giaạn tao nghe :D
Để chuọc tội, đi biển có cái gì ngon tao khao may! okie

Ầy, bọn này vui nhở?
Còn tao thì khốn khổ có muốn cũng chẳng được đi.
Bây giờ đang vật vờ buồn chết đi được :(

khổ thân con gái nhẩy :|

ko ai báo cho mình ngày giờ xuất phát gì cả :((

ứ ừ, ko chịu đâu :(( :((

:)) :)) :)) :)) :))

Oai`,đêm hôm trươc' thức' trắng',bây giờ buồn ngủ wa'.tiêc' cho đứa nèo ko được đi:((Vui nổ trời luôn.Ah,tối hôm trước bọn chung' nó xem film kinh dị,thế là đến đêm gặp ma đếy,vãi bùn cười.Lớp mình con` có đồng phục mũ lá.trông như mấy con bán thuốc lá Tobacco:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên