Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
a^y` a`!!!!!!thaoi che^t' con BEO dui`!!!!!!!!!da~ canh? cao' ma` ko nghe!!!!jo*`
b- lo^I? thia' nay` thi` may` che^t'==> ai bao? mun' dân~ vo*i' ung K lem' XCD vo*i' gai' gio*` may` che^t' dui`!!!!!
@H: hoa' ra hum wa tao a(n may nên mo*i' ga(p. dc canh? hiêm' co' ha??che^t' tha^t. the^' ma` cu*' tu*o*ng? chung' may` tu!!!!!
hẹ, chính xác ;;)

như hum nay này :D

còn nữa lớp

và bây giờ tôi đang ở nhà :D

Hết sức hay!!!!!!!theng` HA` vai~ gioi?
Sang' nay bung` gio*` va(n cua? MR đi chơi jo*` la(n way ra um'--->ko phai? noi' j` cung~ tu*. nghi? bui? chie^u` thoai!!!!!

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
cấc chi cứ yên tâm!!!!!!!dù avarta của em xấu nhưng mà các chị phải hiểu! anh Long iu em nhất :))đừng ghen tỵ đê
trong lớp này chị là người vợ đầu tiên của anh Long, vì thế chị với anh ý không chỉ là tình cảm sâu đậm mà còn "nặng nghĩa"nữa 8-}

con gái lớp văn càng ngày càng HOT, hết quỳnh phương rồi lại tới Nhung, phen này HB mà tổ chức đi biển thì dễ xảy ra sóng thần lắm đó. b-)
Đi biển thì thích thật đấy nhưng mà mỗi tội sợ đen ---> xấu, hôm 28 lại không mặc được quần áo đẹp thì chết [-x
xem ra kế hoạch nghỉ mát dễ gặp thất bại lắm, ít đứa đi quá

tao đang bùng học đi chơi, ngồi ở hàng net đếch có việc giề để làm, chán ốm người, chẳng lẽ cứ ngồi câu bài suốt?????

lớp mình đi chơi gặp phải đúng bãi biển heo hút, bố tao bảo chỗ đấy ko có khách sạn, chỉ toàn nhà dân được huy động làm nhà nghỉ, chắc chắn là ko có điều hòa, còn nước ngọt thì ko biết có trong từ điển của họ ko nữa

thôi chết!!!!!!!!!!!!!!!
seo thu? quy~ câu bai` ma` ko ru/ lo*p' viên câu vo*i' ---> lem` hum nay vât vo*` cha(ng? ra đâu vào đâu
zo*i` o*`!!!!!!!!!!!seo thây` minh chon no*i dep. the ko bit nho*`met we

hẹ :|

;;)

;;)

các bạn lớp văn đi biển ah ;;)

;;)

;;)

cho tớ đi với ;;)

làm chân bê đồ cũng đuợc

hay là bôi kem chống nắng cũng okie!!!;;)

nhá nhá nhá ;;)

Ơ hơ, lạ nhỉ, cả lũ con gái phây phây như tụi này thì cần một chân bê đồ thiếu điều làm người mẫu, chân bôi kem chống nắng thì ít ra phải khả ái như Kaka.
Bẹn HH chịu khó coi lại mặt hàng rồi phấn đấu nhá.
Đi biển nắng lắm nhỉ, về nhà bố mẹ ko nhận con quá, tưởng mình là Bao cô nương.

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hẹ :|

;;)

;;)

các bạn lớp văn đi biển ah ;;)

;;)

;;)

cho tớ đi với ;;)

làm chân bê đồ cũng đuợc

hay là bôi kem chống nắng cũng okie!!!;;)

nhá nhá nhá ;;)
hố hố!!!!!!y tưởng của bạn HÀ nghe hay phết nhẩy chi em :)) b-)

Nguyễn Hà My đã viết:
Ơ hơ, lạ nhỉ, cả lũ con gái phây phây như tụi này thì cần một chân bê đồ thiếu điều làm người mẫu, chân bôi kem chống nắng thì ít ra phải khả ái như Kaka.
Bẹn HH chịu khó coi lại mặt hàng rồi phấn đấu nhá.
Đi biển nắng lắm nhỉ, về nhà bố mẹ ko nhận con quá, tưởng mình là Bao cô nương.
;;)

ậy da, hết người mẫu với lại KaKa ;;)

yêu cầu cao quá ha :| :((

50cent như mình thì đúng là quá tầm ha ;;) :| :(( :((

chậc, đến là phải đi cửa sau ;;)

Bạn Ngân ơi, chúng mình quen nhau ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
hay cái gì mà hay cơ chứ, một mình nó( và cả thầy HB) làm sao phục vụ đủ 35 girl xinh tươi lớp mình được ;;) , thôi, thà để chị gọi thêm anh HÀ của chị hoặc chồng Long cũng được, Ngọc Ze và Vi Ngân đồng ý ko? :> :)>- b-) :x ;)
đi biển đen xấu lắm, sợ quá :((

Lớp mình ơi hôm đi biển buổi tối bọn mình xin thấy cho đi hát karaoke đi, rồi ra bờ biển ngồi chơi cho mát, chơi đuổi nhau trên cát thích lắm, mà ko biết ở đấy có quán bar karaoke nào ko nữa, có thì tốt nhỉ?
28/5 này cả lớp có đồng ý bọn mình mặc đồng phục váy xếp ly ko? đẹp đấy, váy xếp ly hoặc váy chữ A gì gì cũng được, mặc váy đi cho nó hot, ok? :)>-

vũ phương ly đã viết:
Lớp mình ơi hôm đi biển buổi tối bọn mình xin thấy cho đi hát karaoke đi, rồi ra bờ biển ngồi chơi cho mát, chơi đuổi nhau trên cát thích lắm, mà ko biết ở đấy có quán bar karaoke nào ko nữa, có thì tốt nhỉ?
28/5 này cả lớp có đồng ý bọn mình mặc đồng phục váy xếp ly ko? đẹp đấy, váy xếp ly hoặc váy chữ A gì gì cũng được, mặc váy đi cho nó hot, ok? :)>-
Sợ hổng được đâu, chúng ta là những con người có đôi chân "ngọc ngà" nên những cái váy chỉ tổ làm cho nó phô ra quá mất đẹp.
Ấy thế mà mặc váy coi bộ không ổn, kiếm váy gì nó , ờ, có tí hoa lá cành, vừa mốt lại dịu dàng dễ thương ;;) ổn quá còn gì.
Còn đi karaoke thì chắc chắn khó rồi, ở Sầm Sơn còn kiếm khó, huống hồ lại đến một nơi vắng vẻ như thế thì ... chịu thua.

Ầy à!!!!!!!!!thèng HÀ bon chen nho*`!!!!!!!!!!ĐẤY NHA chính mày nhận la` 50cent nha!!!!!!!ko chối đi đâu đc đâu----> ma` dc nhu* thía con` j` =
@ B: a B deo này bon chen nho*` hay cũng mun' làm chân bê đồ như thèng HÀ---> dua` thôi, cang` đông cang` vui chứ seo!!!!!!!!
Mà nếu chúng mày mun' lần này khuân cà dan` loa hát karaoke nhà tao di---> vi` tinh` hinh` hum lớp mình di cho*i ca? nha` tao cung~ di DA LAT dui---> ko bit ne^n chon cai j` da^y

;;)

ầy da, đọc 5 bài ;;)

ko thấy ai phản đối :))

huraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

:)) :)) :))

1 phút dành cho wang? cáo:
lớp Toán có 1 gian hàng "Giấy" trong BRTG28/5
-------> các bạn lớp Văn sẽ đến mua ủng hộ chứ???
có khuyến mại đặc biệt cho riêng các Miss ah
Mong các bạn đến để 2 lớp cùng zui :x

Cụ tỉ khuyến mại là khuyến mại sao?

Ngân úi sao bình chọn hot girl mày ít phiếu thía?

ĐẾn giờ tìm người quen biết rồi đó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên