Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
áo số 4 và số 5 có vẻ ok
theo tôi thì áo ko nên in cái gì cả, đã có huy hiệu rồi sao lại phải in thêm, tôi thấy chơi màu trơn trông nhã và sang hơn

beo: thế tôi mới bảo bọn mình nên mua luôn, nếu mấy bà thấy có sẵn chỗ bán rùi thì tốt

chúc mừng Xíu hồi hương:))

Nhìn đồng phục mới của trường chưa???Sang 05-08 nhanh,....ặc ặc... chết luôn tại trận...không hiểu nhà trường nghĩ gì nữa:(( :(( :(( :(( :(( bộ giải nhất thì không chọn lại đi copy méo mó bộ giải nhì...8-} 8-} 8-} 8-} :-& :-& :-& :-& :-&

@4: tôi cũng muốn mua luôn nhưng đã có ý kiến mọi người đâu :D cái áo kiểu này thì dễ mặc, béo gầy chơi tất,trông cũng ngoan ngoan, phụ huynh đồng ý là chắc :))

DỜi ThẾ BỌn MÀy CÓ RỘng RÃi Ko Tao Mua BÊn Kia 35 CÁi Tai ThỎ VỀ Đeo ĐẢm BẢo NỔi BẬt, LẠi HÀng ĐỘc NỮa ChỨ, ChỈ TiẾc LÀ 3 $ :(
HINH NHU TAO THÍCH BỘ CON MIÊN ĐƯA RA HƠN
HAY TẠI KO CÓ NGƯỜI MẶC NÊN MỚI THÍCH NHỈ
NHÌN HAY HAY, YÊU YÊU :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ , post ủng hộ các bạn lớp văn 1 bài cho sớm lên 7000 nhé ;;)

Vụ đồng phục trường mình đúng là ....:(

Hè đi Cửa Lò tao đem đi mặc rồi kiếm cái trống đánh cho chúng mày xem
:)) :x Mày ơi, tao vẫn thắc mắc là gái Nhật với gái Trung, gái nào xinh hơn :)) Gái nào xinh hơn tao đi chỗ đó :)) :-? Hôm ngồi học toán, đỡ lo nhiều rùi :D
Đố mày đây là ai :x Tác giả Điều ngọt ngào nhất đấy:x

----------

@Đức :D Nhắn hộ Hà gọi cho ta, có chuyện gấp :D

hơ hơ định ko nói đâu nhưng mà ông đức với ông bình kỳ cục quá à , topic lớp người ta mà cứ buôn chuyện riêng, vào buôn chuyện đồng phục 2 mảnh thì hoan nghênh :x :))

tao thấy cái áo đơn giản thế nên in vi dụ như V-ams ra đằng sau lưng , in hình cung hay gì cũng dc :-? nhưng nên in để nếu ra ngoài đường mọi người nhìn vào biết, mình thấy tự hào :p

Ủng hộ ý kiến của Xíu :)
In chữ đơn giản hình cung sau lưng và đằng trước kèm huy hiệu ở ngực :)
Thêm khăn buộc đầu và tất cao cổ kẻ sọc:)
Yêu lắm, ở trang web của Lacoste nó kết hợp với tất hay ghê :)

www.lacoste.com

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, tao thik có cái gì thì bê lên áo ah:D
Chứ đồng phục muh phải kết hợp với 1 đống phụ kiện:p==> phức tạp ah
==>Tao lười lém8-}
----------
muh bọn mày ơi, nếu định làm áo lacoste màu hồng+ váy trắng ==> hình như trùng với lớp Nga:-/
tao vẫn thik áo quân đội có phù hiệu và số tù hơn:D
----------
Up hộ con Beo mấy cái áo để cả nhà dễ nhìn nhá:D
Mya cho mày có con bạn thành thị như tao:))

tao thik cái áo cuối cùng nhất vì nó màu xanh da trời:x
Với lại bà model này trông đen hơn tao muh mặc áo đấy lại rất đẹp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
tất cao thì quá đẹp :X
nhưng mà đông lạnh hè nóng mặc kiều gì :(
hay là định thời trang bất chấp thời tiết :))

nhưng nói chung ý tưởng mặc quần đùi đi tất tao rất thích
vì sang hàn quốc thấy bọn nó mặc rất xinh :x

Ah, cả tao và con XÍu đều thấy áo lacoste tay bồng rất có lý, cái áo mày chê trẻ con í Beo ah:x
Tao xem super sweet 16 có con bé mặc áo đấy,cổ dựng ngược lên, ko eo ót gì cả + váy jeans==> trông xì tin lắm:x

Quần đùi thì bố của phụ huynh cũng ko cho mặc chứ đừng nói 8-|

Váy đi chúng mày ạ, thỉnh thoảng thik thì mặc áo của trường với váy của lớp :)) :)) cũng ngon :D

Mấy cái Miên post thik cái cuối nhất 8-} có lẽ vì tao thấy nó đẹp nhất 8-}

quần dùi thì có gì muh ko cho mày:eek:
ra đường dân nó mặc quần đùi cả8-}
Chỉ sợ mặc quần đùi đến lớp thì "ko hợp với môi trường sư phạm":))

Mẹ tao thấy tao mặc áo bó với váy ngắn ra thì k nói j` :D nhưng đến lúc tao mặc quần đùi thì giãy đành đạch lên 8-}

Với lại mày nhìn coi, những kiểu đơn giản, mà chúng mày thik Miên, Beo, Xíu, Manh, H Ngân thik... thì những đứa điệu điệu như tao, con Pa, con Ngọc, Đầm iu, 4 nữa ... lại giãy nảy lên... nói thật là tao mặc mấy thể loại rộng thì trông ngứa ko chịu đc = gầy nên khó mặc đồ lắm >_<

Những bộ điệu điệu thì chúng mày lại giãy nảy lên >_< :(( làm sao chọn nổi 1 bộ ưng ý.
Tao thấy lớp mình gu ăn mặc khác nhau 1 trời 1 vực, để trung hòa thì quá khó ấy >_< bất khả thi quá :((

khó giề
áo lacoste là dễ nhất roài:p
có jì chúgn mày thik điệu thì bó eo vào cho chúgn mày:D
tao chì chỉ mặc suông thui, mặc bó=))khúc nào khúc nấy nó cứ lồ lộ ah=))

:(( căn bản đồ Lacoste tao mặc vào toàn bị gầy :(( tay như 2 que củi ý mày ah :)) :))

Tao thấy nên thiết kế áo theo 2 phong cách chúng mày ạ, chỉ cho đồng màu và logo + 1 số chi tiết thôi, còn lại thì 2 kiểu nên khác nhau :((

Đồ Lacoste nói thật là tao ko khoái lắm >_<

Lớp mình suy nghĩ cho đứa nào thik quần đùi thì quần đùi, quần ngố thì quần ngố, mà váy thì váy >_< oái :(( lại vẽ vời rồi chọn đủ thứ :((

Ah hôm nọ tao gặp Hói trong tình cảnh hi hữu lắm :)) :)) đứa nào thik nghe thì bơm tao phát tao kể cho :))

Áo con Siu post là là tay bồng ah?:eek: :eek: :eek:
Tao thấy nó cũng vậy mà :)) mặc lên giống nhau hết :)) đều là lacoste polo shirt hết :))

Điệu tức là thế nào cơ?:-/ Cứ váy mới là điệu ah??? Tao nghĩ áo lacoste ko tay kết hợp với váy=điệu :D có tay kết hợp với quần lửng hộp/váy jeans= khỏe :)) dễ ẹc ah :))

Chờ đi may chắc chắn khó ưng ý, mà ai thiết kế đây? toàn đứa lười :p

@Siu: áo army có số tù lớp mình còn lâu mới mặc :)) may ra có tao với mày, mày chả có "tác phong quần chúng" gì cả :)) êu,tao mới mau 1 đôi giày skate ở Boo :x hay cực, hí hí :D Khánh sắp đi rồi, sắp trở về mặc quần tụt, hehe :))

ủa con my ko thích mặc áo kiểu thế này à
kể cả áo không tay cũng ko thích á :(
khó nhỉ
thế mày thử nêu ý kiến xem mẫu dc càng tốt bọn mày thích kiểu kiểu như thế nào ko
đưa ra thiên hạ xem, rồi mang cho chuyên gia xào nấu kết hợp 2 kiểu lại :)) ( tao đùa thôi b-) )
nhưng nói chung bọn mày đứa nào ko thích thì mang mẫu mình thích mà có vẻ khả thi ra cho xem với nhá :x
rồi chúng ta cùng tính toán đắn đo :x

@Beo: oài chán thế:(MÀy lại sắp mặc tụt ah:(
Tao chỉ mong mày điệu để mấy cái đồ kia mày thanh lí cho tao:D
Tao mong KHánh đi về giữa chừng để mày vứt cho tao đôi skate:))
Định mua giày từ cuối năm ngoái muh h vẫn chưa chọn được đôi nào rẻ+đẹp8-}

----------

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
đưa ra thiên hạ xem, rồi mang cho chuyên gia xào nấu kết hợp 2 kiểu lại :)) (
ừa xào nấu một hồi thì ra 1 cái thổ tả như đồng phục trường chẳng hạn8-}

đã mở ngoặc là đùa rồi mà vẫn có đứa soi mói , bắt bẻ thế nó mới lạ chứ nỵ :-w
xuá tác nhanh lên chứ nhỉ
đứa nào có mẫu nào đưa lên đi :p

to 4 : hôm nay mày có đi học nhảy ko
đường ngập quá tao ko đi đc :((
chán chuyện

Chỉnh sửa lần cuối: