Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày mà ko nhầm thì còn ai nhầm [-x
Từ đợt kiểm tra ờ lớp Lý tao đã biết rồi [-x Hôm trước lại còn cãi bảo Hà Ngố (làm bài giống Đức :D) sai, thế nà ko đc [-x
Tao bảo thằng mặt baby lạnh rẻ tiền [-(
Vô cơ tao chưa học xong :)

thì ra ym càng tiện hơn :))
hôm nay tao đi xem truợt băng cái chỗ phim ngôi nhà hạnh phúc trựot ý
sợ quá ko dám truợt
mai thằng nhót ze miên xem phim vui vẻ nhé ;;) :*

Phạm Hoàng Miên đã viết:
@Beo: Áo phông Lacoste là kiểu này ah:-/

Tao đang phê kiểu này đấy:D
Mặc vào xong rùi dựng ngược cái cổ áo lên:)) Đú:)):D
-----------------------------------------------------------------
Mai đứa nào muốn xem film qua nhà tao lúc 3h nhá
màn hình 25inch ko to bằng ngâòi rạp nhưng được cái phòng mát và có nhiều đồ để tóp tép:)>- b-) 8-}

thế cũng dc :))
xem hàng mình nhái đc bao nhiều % :))
mặc với váy ngắn màu trắng đẹp chán ;;)

@ Siu: chính nó đấy!!! Mỗi tội cái ảnh mày post như là áo trẻ con ý, màu hông đẹp nữa :D Lấy ảnh khác đê.Kiểu này màu xanh lá, da trời hoặc hồng đậm thì đẹp quên chết :))
@Xíu: áo như thế mặc với váy jeans ngắn cũng đẹp mày nhỉ?:-? Nói chung tao nghĩ làm áo thế này thì thôi cho mặc quần váy tự do, tùy mọi người. Áo này dễ kết hợp bỏ xừ :):D
In logo lên áo thì không in được hình hài gì nhiều, chỉ in chữ là đẹp nhất:)

@Em Hương: chào có một câu thôi hả em?:-/ Không hỏi han gì ah? Lạ thế:-/

: I love V_AMS :))
tao rất thích kiểu đấy( I love Us), phổ biến đơn gian nhưng lại rất hay
chỉ tiếc là các anh chị lớp ce năm ngoái làm mất rùi :(
tao thích áo màu trắng :D hay làm cả trắng hồng xanh lá, xanh da, hồng đậm :D phục vụ thị hiếu nhiều người, nhưng như thế thì sợ lom com nhỉ :(
tham lam quá , cái gì cũng muốn :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Tao mà ko hiểu thì thằng nào hiểu ;;) :-s Mà mày chuyển sang công nghệ thật đấy à :( :-? Kiểu này 3 đứa đều trượt :)) :-? Có gì năm sau tao kiếm gia sư cho :D
Tao đang vấn đề với mấy cái vô cơ nè 8-} Loạn cả lên với mớ lý thuyết rẻ rách đấy :(( 8-}
[-x Mà Mày chửi ai rẻ tiền đấy hả [-x Ko biết j` thì đừng có nói nhé [-x
@All:D Xin lỗi :D Đang post dở ở đấy chuyển chỗ khác ko tiện :))
Nhân tiện tao muốn nói với mày cái tờ lý thuyết của mày chỉ là gợi ý cho những cái cần học thôi, chưa đầy đủ đâu. Mày tốt nhất là đọc cả quyển SGK ấy :|
btw... ông Nhật mới gửi quà SN chị Ngọc.... 3 chị em đc 3 bộ kimono(bộ mặc nhà thôi), bộ của tao rồng rắn trông hoành tráng lắm, có điều hiếm nỗi...
....
....
....
....
....
Mày biết cái kiểu quần đùi mặc chung với áo vest nó ntn đúng ko? :|

mọi người định làm kiểu áo này hả, thui thế cũng được, dù sao cũng phải quyết định cái gì đi
làm màu sáng và tươi một chút
beo với siu ơi, cái áo này mua cả một lố được ko, thế tốt hơn đi may, lại còn đỡ tốn time nữa
với kiểu áo này phần dưới tốt nhất chỉ nên là bò, đen hoặc xanh sẫm, bảo bà con thế rồi ai tự lo đuợc cái gì thì lo
nhưng muốn lớp mình nổi nổi nghĩ thêm mấy cái phụ trang, họa tiết gì độc đáo chút

Êu, Nino có áo kiểu này đấy,đẹp lắm :D Nhiều chỗ cũng có áo này mà.
May không đẹp được đâu, thể nào cũng không ra hồn.

Áo này in logo hay slogan ở ngực áo ý, đẹp mà, in nhỏ thôi.:D In là A member of V-0407-ams hay gì gì đó :D

Sau lưng có thể là số hiệu, biểu tượng...Nói chung là in ít thôi. Tao nghĩ kiểu này ko hợp hình thù chàng chịt8-}

Hy ho nhất, tao khuyến khích làm huy hiệu:> hợp với kiểu này mà. Rồi thêm thắt vào là khăn buộc đầu/buộc tay. VD thế:-?

Nhưng đã thống nhất kiểu áo này chưa mà cứ bàn mãi? Đừng để như 12 Văn khóa trên mình, mua váy ở Jojo, áo ở Foci 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện tao muốn nói với mày cái tờ lý thuyết của mày chỉ là gợi ý cho những cái cần học thôi, chưa đầy đủ đâu. Mày tốt nhất là đọc cả quyển SGK ấy
:-? Tao cũng ko bao giờ tin tưởng kiến thức người khác bảo tao lắm :))
:-? SGK muôn năm :D
btw... ông Nhật mới gửi quà SN chị Ngọc.... 3 chị em đc 3 bộ kimono(bộ mặc nhà thôi), bộ của tao rồng rắn trông hoành tráng lắm, có điều hiếm nỗi...
....
....
....
....
....
Mày biết cái kiểu quần đùi mặc chung với áo vest nó ntn đúng ko?
=P~ thik thế, cho tao thử với ;;) :x
:( Hôm nay tao ốm mày ơi :(( Khốn nạn quá :(( Đang có bao nhiêu thứ cần học :D
;;) Cố lên mày ;;) Rồi đi Nhật với tao ;;) :)) Có thế tao mới kiếm được chỗ ở free chứ :)) :D
Thèm vào BC we' :( Nên bỏ khối A ko :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mày ơi sao trường mình vẫn chưa đả động gì đến vụ đồng phục mới bao giờ may nhỉ?
Còn vụ đồng phục lớp mình chúng mày quyết định làm áo phông hay sơ mi???Lại làm váy nữa à?Như thế liệu có nhiều quá không vì đồng phục trường mình cũng là váy mà?

----------

to BEO SIU XIU ZE:chúng mày ơi sắp đến sinh nhật anh TÙNG rồi đấy!
7/7

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:-? Tao cũng ko bao giờ tin tưởng kiến thức người khác bảo tao lắm :))
:-? SGK muôn năm :D

=P~ thik thế, cho tao thử với ;;) :x
:( Hôm nay tao ốm mày ơi :(( Khốn nạn quá :(( Đang có bao nhiêu thứ cần học :D
;;) Cố lên mày ;;) Rồi đi Nhật với tao ;;) :)) Có thế tao mới kiếm được chỗ ở free chứ :)) :D
Thèm vào BC we' :( Nên bỏ khối A ko :-?
Hè đi Cửa Lò tao đem đi mặc rồi kiếm cái trống đánh cho chúng mày xem b-)

Đàm Quang Trung đã viết:
Chúng mày ơi sao trường mình vẫn chưa đả động gì đến vụ đồng phục mới bao giờ may nhỉ?
Còn vụ đồng phục lớp mình chúng mày quyết định làm áo phông hay sơ mi???Lại làm váy nữa à?Như thế liệu có nhiều quá không vì đồng phục trường mình cũng là váy mà?

----------

to BEO SIU XIU ZE:chúng mày ơi sắp đến sinh nhật anh TÙNG rồi đấy!
7/7

uh! tao biet roi :d hôm trước vừa nói với SIU --> làm bánh đê --> tập trung nhaq SIu 1 buổi -->:d

mày định cho ông tùng phải nhập viện rửa ruột vào ngay ngày sinh nhật à :))
ác thế
uh !khi nào có kế hoạch gì thì bảo bạn nhé
bạn vìa việt nam rùi :p

thì kệ ung ý chứ :)) sắp 1 cái hẹn --> tặng wa ung anh --> ổn thế còn j :))

chú yếu tự tập buổi đầu hè phát ==> lâu lắm ko gặp con Phương rồi :))

Tao ko thik cái áo kia lắm !!!!:x ==> bồng bềnh wa!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên