Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghe con miên bảo định thứ 6 tuần sau ăn cơm sen hả
bọn mày thứ 6 mà đi ăn cơm sen thì thứ 7 tao vìa con beo phải nấu lại cho tao ăn đấy :p

Thứ 6 nào cơ???
Thứ mấy mày về hả Xíu???
Mấy hôm ốm, ko lên HAO. Hôm qua làm xong cái chương trình hội thảo, nhẹ cả người :D

Êu, avar tao vô đối chưa? :)) Chup hôm qua làm hội thảo đấy :))

ừa vô đối:))
thứu 6 tuần sau tao vìa
:x
vi vu 2 tuần xứ lạ nay em lại vìa nhà :D
gặp lại các bạn thân yêu :*

Lễ với chẳng bái :(( mới mùng 1 mà nhà cửa loạn cào cào --> chán nản vô cùng -> mệt mỏi vê cùng!!!!!!!!!!!!!!!!

Đến chơi bóng cũng bị đè bẹp --> chẳng hiểu còn làm đc trò chống gì nữa --> chán wa:((

@ SIu : tao chẳng muốn làm nữa -> thik ra đâu thì ra --> điên cũng đc -> dồ cũng đc --> chán ngán :(( :((

Bình: ừ giờ chỉ soi gái là bất bt ròi
Mà.... Mặt baby ko phải style của tao, của tao là mặt lạnh
[-x Đọc lại đi em b-) Anh này lúc baby lúc lạnh :D
Yeah :)) tao có Y!M của anh ấy rồi ;;) :x
:D Mày là 1 trong những thằng bạn bình thường nhất của tao đấy ;;) ( Ko chỉ có việc này đâu :) )
Lấy bản mix nhạc The First love letter :p hôm qua ko :)) tao đưa cho ;;)
:-? Bài hôm qua là bản thu lỗi của tao đấy ;;) :)) Nghe cũng được nhỉ :D
Mày ơi :x Qua bên mắt đêm đi :x
http://matdemangel.free.fr Bên này nhiều người hát hay lắm :x Chị Thi này , Bee này :x Chip này :x

Chỉnh sửa lần cuối:
con siu vơi con beo nhìn cái ava của tao nhớ :))
đứa nào thích tao send ảnh gốc cho
và 1 vài cái bộ xanh da trời trong đó, đảm bảo bọn mày sẽ mê mệt :))

@Xíu: send ảnh gốc cho tao đê :D
Mày sang bên ấy xem có mẫu nào hay ho vác về làm đồng phục lớp đê.
Cứ tình hình này chắc Tết cũng chưa có :((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Đọc lại đi em b-) Anh này lúc baby lúc lạnh :D
Yeah :)) tao có Y!M của anh ấy rồi ;;) :x
:D Mày là 1 trong những thằng bạn bình thường nhất của tao đấy ;;) ( Ko chỉ có việc này đâu :) )
Lấy bản mix nhạc The First love letter :p hôm qua ko :)) tao đưa cho ;;)
:-? Bài hôm qua là bản thu lỗi của tao đấy ;;) :)) Nghe cũng được nhỉ :D
Mày ơi :x Qua bên mắt đêm đi :x
http://matdemangel.free.fr Bên này nhiều người hát hay lắm :x Chị Thi này , Bee này :x Chip này :x
baby thì lạnh sao đc? [-x
Đã lạnh thì mặt phải phong trần :x :x

[-x Đi ngoài đường thì lạnh :x Nói chuyện với tao thì baby >:)
:-?
Ngại quá ko dám gọi đến nhà mày :-?
Mà Ngố đã biết mình sai gì chưa mày :))
(Tao lo Hóa quá :(( Nhất là vô cơ :(( )

Xíu: lung linh vật :x đệp thế ==> mày đã học bồi đc câu tiếng Hàn nào chưa???

em thưa chị là một cái áo của nó là tầm 2 mấy $ váy cũng 2 máy $, mày đinh làm đồng phục lớp à
nhưng mà nói chung tao thấy nhiều cái kẻ ca rô xinh dã man. làm dc đồng phục lớp thì đúng là chả có lớp nào bằng ;;). mà con beo với mấy con vẽ đẹp chịu khó ngồi nghĩ đi , đồ lười biếng :)) để tao ngồi duyện cho :))
có điều bọn nó ko cho tao chụp ảnh nên tao ko coppy lại dc mà trình độ nhớ của tao là có giới hạn :(
tao mua cho mấy đứa cái cài áo yêu cưc, trường mình mà có đồng phục mới thì cài vào áo tha hồ đẹp :x có 2 $ x lên cũng nhiều phết B-) :))

Tao không nghĩ ra mà vẽ bây giờ được ý chứ.
Chả nghĩ ra cái gì cả :( :((
Mày cố nhớ xem có cái gì hay ho không?
Tao sẽ bảo chúng nó chỉnh sửa lại:D

Theo tôi bây giờ không có nhiều thời gian cho đồng phục đâu. Vì hè này không tập trung dc.Vào năm thì rồi bận chết luôn. Thế nên đồng phục không nên quá cầu kì (Kiểu như bèo nhún, họa tiết, áo trong áo ngoài,...)đơn giản và tiện lợi là yêu cầu quan trọng.Thêm vào đó mới là đặc trưng, nổi bật hay gì gì đó...
@ Siu:Kể ra làm quả áo phông đồng phục kiểu Lacoste cùng đẹp:D Không phải là đồ Lacoste xịn mà là nhái theo kiểu áo phông truyền thống của Lcoste.Mày nhỉ?

Bình: À tao biết là mày vẫn chưa hiểu được bản chất của giản đồ vector :))
Đã nói rồi baby thì lạnh rẻ tiền lắm [-x

Anh Đức và anh Bình "hai mình một chủ đề", chả hiểu gì cả8-}

to beo : thế áo phông truyền thống trông như thế nào, post lên cho mọi người xem vơi
nhưng dù sao vẫn muốn làm dc cái áo đẹp :p, hè này nói chung vẫn còn 1 tý thời gian rảnh hơn trong năm, nhưng mà chả tập hợp dc mọi người nên chả làm dc cái gì cả :D
lại đành vào trong năm, nếu may ra thì là lúc học hói thì cố phát động vậy :))

Bình: À tao biết là mày vẫn chưa hiểu được bản chất của giản đồ vector
Đã nói rồi baby thì lạnh rẻ tiền lắm
[-x Tao mà ko hiểu thì thằng nào hiểu ;;) :-s Mà mày chuyển sang công nghệ thật đấy à :( :-? Kiểu này 3 đứa đều trượt :)) :-? Có gì năm sau tao kiếm gia sư cho :D
Tao đang vấn đề với mấy cái vô cơ nè 8-} Loạn cả lên với mớ lý thuyết rẻ rách đấy :(( 8-}
[-x Mà Mày chửi ai rẻ tiền đấy hả [-x Ko biết j` thì đừng có nói nhé [-x
@All:D Xin lỗi :D Đang post dở ở đấy chuyển chỗ khác ko tiện :))

Áo phông truyền thống của Lacoste là cái kiều có cổ, tao có đai nhỏ ý.Trông nó khỏe nhưng thanh lịch. Thường là 1 màu hoặc kẻ ngang.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên