Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Tuấn Dương đã viết:
to HĐỨC: đội hình l2 phòng 4 cứ gọi là đỉnh cao, đại ca nhỉ :))
lại chẳng :))
Mình quen hơn nửa phòng: 5 thằng L2, 5 thằng L1, 2 thằng cấp 1, 1 thằng cấp 2, 2 thằng quen từ bé, 2 thằng ko nhớ nổi vì sao mình quen nữa :))
À mà mai đừng lo, 4 thằng L2 thi khối A cả ko nhắc nổi anh chắc? Có gì em làm đc vứt cho ^^

Chả bù mình 1 mình 1 giang sơn
Chả nhờ ai mà ai nhờ cũng cho qua :p

mai hóa, có di động cũng vứt, may ra di động dùng đc cho toán để hỏi đáp số :))

Thôi đành vậy, mai đứa nào bỏ rơi tao giờ thi thì cả đời tao thù đứa đấy, lườm thế nì nì /:)/:)

H phút này giở sách BT ra mà mắt tròn mắt dẹt, bài nào cũng phải giở đáp án ko ít thì nhiều :((

Iem học Hóa rồi này. Học từ 8h10 đến 9h, xong được online miễn phí :))
Hôm nay cứ thế đi thi thôi.
Rõ ràng học Hóa y như cái hôm kiểm tra một tiết phân với đất, thuộc thì thuộc đấy nhưng bảo đọc lại thì nhớ được mỗi hai chữ đấy thôi :D
Lý hôm qua bài 2 thế là đã sai, 2 con Phương nghe theo mình sai nốt, mất 3 điểm :((

he :D
My ưi: dùng dd hỏi đáp số , gặp phải bài toàn loga với mũ cũng toát mồ hôi đấy mày ạ:))8-}
đằng nào cũng chết8-}
wan trọng là chết thế nào cho vẻ vang: chết trong tư thế.....đang quay8-}:)):))

sao anh Dương thik dùng từ đấy thế nhỉ? Ai làm King? Bác Hùng ah? :))
Hóa ơi là hóa, trăm rưỡi của con thế là đi tong rồi :((
Đến bài 2 tính ra được mỗi cái C4, H mấy thì chả biết (biết thế quái nào được:D), bài 1 câu ptrình thiếu mất vài ý :)) chắt bóp được vài câu bài 2 :)) ra đến cổng trường gặp Linh Trang đang than vãn về 1 ý sai duy nhất :))

bọn mày ơi
nhìn trời đi
ráng vàng , vàng rực
đẹp quá
:-? >:) Chính xác là từ lúc 5h cho đến gần 7h :x Nhìn cứ gọi là phê đứ đừ, nhưng hình như nghe mọi người nói là trời như thế độc lắm thì phải :-/
:-? Các em Văn thi cử có quá thê thảm ko :)) :-?
@Dương :)
Chài chài, dạo này post trong này nhìu we :">

:))chẳng biết nói thế nào về thi cử
Tân ưi, tao giống mày:))
ko nên nghĩ nữa thì tốt hơn8-}

á hôm nay các bạn làm hóa thía nào ;;)

vui ko

bọn mày ơi
mai mà cô Kiều Hương vào trông phòng tao thì tao nguyện ăn chay trong vòng 1 tháng :x
bọn mày làm chứng nhé ;;)

Bọn mày này, nếu Lý sai mất bài 2, bỏ câu b bài 3 thì được 5 điểm nhỉ???8-}
Hóa hôm nay thấy Linh Trang buồn lắm, kêu là làm nhầm đề bài mà, thế hóa ra lại chỉ sai có 1 ý duy nhất ah???:eek: :-?
Hôm nay thi xong ra khỏi phòng, tao được Hải hói hỏi thăm xem có làm được bài không đấy, he he:))

Nốt ngày mai thôi, cố lên, mọi người ơi!!!=D> =D> =D>

oh phù du
nam mô a di đà
mai mà tai qua nạn khỏi con nguyện ăn chay 1 tháng
nam mô :(

Sao nhảy sang trang 2 8-|

Vực nó lên :D

Chúng mày ôi đi chơi đi chơi đi :x:x:x tao cuồng cẳng :)) mà còn 2 tuần chơi bời trác táng :x:x:x

Ah tao đang tập hát My humps :)):)):)) mẹ bảo mày câm mồm vào :)) hóa ra mẹ cũng biết 1 chút tiếng anh :)):))

Ấy ấy, My ơi, ''My humps'' hả;;)
Hỏi tao và Miên nè:))
Tao thấy hợp nhất là mày tập nhảy bài đấy đê, hợp đấy:)>-

@mọi người: ăn chơi vừa thôi, còn bài kiểm tra Lý và Toán đấy:))

Nhảy thì tao nhảy đc rồi :)) :)) cái vụ giao lưu đc cái duy nhất hay là h tao ngoáy rất đỉnh :))

Còn My humps mà tao hát cho đú thì bị mẹ dập tắt :)) do nhiều đoạn thật là ... :)) nhưng giọng tao đọc my humps thì thật là :)):))

Hik bài KT :( nhưng vẫn cứ phải chơi thôi, lo học sau, vừa thi HK xong đang sung sướng mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn Lớp văn cho tớ hỏi thứ 4 này đi học đã Kiểm tra đại 15 ' luôn chưa?
xóa mù thông tin cho anh em tí.

Chắc chưa đâu:D
Cô muh kiểm tra luôn thì ác quá:-S

----------

THi xong thấy lâng lâng tâm hồn nhẹ như bẫng mặc dù bài Học kì làm vẫn như shit 8-}
Quen rùi, 6 lần nếm mùi làm bài dở rùi:(( THật là phù du8-}

Tình hình là mấy ngày nghỉ mọi người đi chơi ác liệt quá nên topic rớt xuống trang 28-}

@Xíu,Siu,Ze,4,Bình,Nhót,Sọt,Đầm,...:Êu, hội mình có đi ăn khao không đây? chả thấy ai nói gì ah? Mọi người xem sáng thứ 3 thế nào???;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên