Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tối nay 11h59 sáng mai 12h00 đều ko ở nhà:)).
Chúc làm sao được:))

Úi dời em Xíu không đi
Chắc thằng Bình cũng không
Kiểu này hội đi chơi dễ tàn :))

MÀ em My và Xuân Đức chúc được đấy :))

CHúc cả nhà năm mới phát tài phát lộc:D
Có ai ước jì ko???
Em bây h chỉ ước ai đó cho em cái acc chùa em dùng cho đỡ khổ:(Vnn ngốn tởm quá:((

thế sao ko ước được bố cho lắp ADSL luon :))
ham thế :))
-------------------------------------------------
@ Xíu: sao lúc 12h30 đêm giao thừa ko gọi điện cho Xíu được
định rủ đi chơi nhưng ko liên lạc nên đành chịu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua chả biết tết nhất thế nào
1h mình đi ngủ :))
năm đầu tiến ko cờ bạc :D
:O
thía hôm qua nhót đi chơi à :((
mobi nghẽn mạng mà :((
sao không gọi vào máy nhà hả trời

ông bình béo :D
chúc năm mới ông bình béo = nhót =)) :))

chúc năm mới ông bình béo = nhót
:"> sao lại chú thía :">
phải chúc dáng mẫu lên chứ ai lạiddi chúc béo ú ra :">

----------

chúc năm mới ông bình béo = nhót
:"> sao lại chú thía :">
phải chúc dáng mẫu lên chứ ai lạiddi chúc béo ú ra :">

Năm mới năm me, chúc toàn thể các bạn nữ lớp Văn ngày càng xinh tươi, trẻ trung, duyên dáng, giữ vững phong độ hiện có để năm mới con CHÓ gặp nhiều niềm vui và đạt được những điều mình mong muốn! :D

Đặc biệt, chúc em gái của anh ngày càng xinh, xinh nữa nữa ra, xinh toe xinh toét ra để anh còn ngắm cho đỡ nhớ bồ anh! :D:D:D:D:D

Chúc "bồ" iu quý:x:*:*:x luôn vui tươi, khỏe mạnh, không bao giờ được buồn, mà nhất là phải nhớ đến "bồ", khi nào "bồ" gọi là "bồ" phải đến phục vụ, cơm bưng nước rót, nâng khăn sửa túi đấy nhé! :x:x:x:x

Chúc bên lớp mình mệt quá rồi không chúc nữa... em nào cần chúc thì ra YM mà đòi :D

E hèm :D Tình hình là mọi người chúc riêng nhiều quá mình cũng phải :">
Chúc ZEZE thuận buồm xuôi gió trong mọi chuyện :p, ;;) Duy trì phong độ năm trước :p, Ngày càng phốt pháp, khỏe đẹp :p Bớt "đen"
Chúc Xíu iu Ngày càng được iu quí :x :x (Mới đầu năm đã được iu thêm rồi nè :p ), ko bị tai nạn nào :), ko chết sớm :))
Chúc 4 Tai qua nạn khỏi, ko chết vì bệnh tật, đỡ xấu... chân ... thêm một tí :)) :p :-? ...v.v.v.v.v
Chúc Miên ngày càng xinh đẹp, nữ tính, nhưng vẫn đáng yêu :x :p
Chúc Beo :)) =)) ;) đạt được nhiều điều mơ ước trong cuộc sống trong năm tới ;;), nhẹ nợ một tí rồi năm sau tiện bề đú đởn :p
Chúc My ngày càng tốt bụng, dễ tính, chúc cho đẻ thêm cái need mới cho con em tha hồ quẩy :p ...
He he :)) ko biết chúc gì nữa :D
Mai chúc tiếp :))
Ai thấy thiếu mình thì cứ nói nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc My ngày càng tốt bụng, dễ tính, chúc cho đẻ thêm cái need mới cho con em tha hồ quẩy ...
Tao tưởng cái gì muốn tăng thì trước hết phải có đã? :-? :))

Hờ,khổ thân anh Mạnh của bọn em muốn chúc tết mà mạng có vấn đề nên điện cho chị bắt chị vô đây chúc tết bọn em giùm.Thôi thì...đành vậy,chị chúc hộ:
Chúc các em lớp văn năm mới luôn giữ vững và phát huy phong độ của năm cũ.Chúc cho tình anh chị em kết nghĩa của 2 lớp Văn Lý(VL :D) luôn gắn bó keo sơn ( bằng một vài tình củm đặc biệt của một vài người chẳng hạn ^.^).Ờ....thế thôi nhé,viết dài quá tốn chữ lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Chúc Xíu iu Ngày càng được iu quí :x :x (Mới đầu năm đã được iu thêm rồi nè :p ), ko bị tai nạn nào :), ko chết sớm :))

:((
này anh với chả em
chúc gì mà như trù thế

Phạm Lê Huy đã viết:
Năm mới năm me, chúc toàn thể các bạn nữ lớp Văn ngày càng xinh tươi, trẻ trung, duyên dáng, giữ vững phong độ hiện có để năm mới con CHÓ gặp nhiều niềm vui và đạt được những điều mình mong muốn! :D

Đặc biệt, chúc em gái của anh ngày càng xinh, xinh nữa nữa ra, xinh toe xinh toét ra để anh còn ngắm cho đỡ nhớ bồ anh! :D:D:D:D:D

x
gớm xinh gì mà xinh toe toét :))
chúc anh trai đã MC lại còn MC nhảy đẹp hơn bao h hết, vô đối, ko địch thủ :)) :x

Tôn Hồng Đức đã viết:
Tao tưởng cái gì muốn tăng thì trước hết phải có đã? :-? :))
Có ng năm mới rồi mà k học đc bài học khôn kìa :))

Chúc My ngày càng tốt bụng, dễ tính, chúc cho đẻ thêm cái need mới cho con em tha hồ quẩy

Chúc thằng a vui vẻ trẻ khỏe đỗ đạt và tình tiền phơi phới nhá :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên