Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phải bít giúp đỡ nhau chứ--> ko đc sỉ nhục nhau như thế này--> e ko cóa duyên giữ $ rồi---> ko phải tại e ko cóa lòng đâu!

bọn mày câu cái gì thía
tao ek hiểu cái gì cả
với cả bi h buồn ngủ quá chả hiểu cái gì cả :((8-| /:)

[-x Cái con ZE này [-x Dám cướp cái ava mình đang định thay [-x :) Tình hình là bi h nhà diêm vẫn chưa xong :)) :p Dạo này tối đến toàn ngồi chơi, nghe nhạc, khóc thương con mèo :(( nên chẳng làm ăn được j` cả :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 7 jì muh chán thế 8-}
Sáng tự bơm xe, cộc đầu vào phanh xe đạp u 1 cục:(
Trưa hết tiền, mẹ đi chơi ko ai nấu, fai ăn mì ăn liền:((
Chiều...
Tối...
ko biết thế nào đây:(:)
------------------------
Thằng Tòng hum nay đã ko thèm khóa xe lại còn làm mất cả vé:)) Bị bác bảo vệ bắt nạt ;))
Cà ngày có mỗi chuyện này zui 8-}

Thằng Tòng fe` fo*n~ wa' suốt ngày mất chìa khóa xe :)) Ôn kon liệu hồn giả tao 10k đê..........

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
SIGN DỄ THƯONG THÍA :x :x:x
vợ chông tình cảm ghê :(
thích cái câu cảu chị 4 quá "Hình như chưa hề có quá khứ, cũng chẳng cần biết đến tương lai, em mong mãi mãi là hiện tại chỉ có anh bên em như phút giây này. Em yêu anh...
hehe, văn chị thi`cac' em khỏi bàn đê, viêt' khi đang cảm xuc' dạt dào mà:))
Thế mới biết, có những khoảnh khắc trong đời con người ta mãi mãi ko thể nào lấy lại được, nếu bảo rằng yêu một ai đó thì tức là có một lúc nào đó mình yêu họ hơn tất cả, chỉ đơn giản có vậy thôi.

Câu chuyện gia đình

hquang91: khong dc he me 2
NGAN(11VAN AMS): cô có bảo gì đâu
hquang91: cô ơi sao cô không làm mẹ cháu
NGAN(11VAN AMS): no no
NGAN(11VAN AMS): tôi ko xứng làm mẹ anh
NGAN(11VAN AMS):
hquang91: sao lai anh toi ngay dc
hquang91: me cao gia' ma`
NGAN(11VAN AMS): tôi chỉ có hai chồng 1 là bố anh 1 là thằng NGYtên thôi
hquang91: NGY la` ai
NGAN(11VAN AMS): nguyên

Bọn mày biết không,hôm nay tao cảm thấy thật thoải mái và nhẹ nhàng.

Buổi sáng đi học ngồi nghe thầy nói sao mà buồn đến thế. Tao chán cái thân tao sống mà chẳng có nghĩa lý gì trên đời. Ko cố gắng, ko tập trung, ko thiết tha với bất cứ điều gì, dạo này tao chỉ tồn tại đơn thuần dật dờ như một cái bóng. Tao quên cả gia đình, cả bạn bè, cả chuyện học hành, cả bản thân tao. Nhưng khốn nạn nhất là điều tao chú ý lại xuất phát từ tính ích kỷ và nhỏ nhen của tao, hình như tao đang bo bo ôm lấy mọi thứ cho riêng mình mà tao chẳng cần biết tao cần cái đó tới đâu. Chó má thế !!!:((

Giờ ra chơi tao xuống căng tin ăn ZON ZON và mua kẹo sữa=P~ , và thế là tao hành động ngu ngốc và bộc phát. Không, phải nói là khúm núm và đáng xấu hổ thì đúng hơn. Tao vừa bắt tay vào làm thì ngay lập tức tao cảm thấy tức tối. Tao nhục và tao nguyền rủa tao là đứa đáng bỏ đi, tao đang cư xử ngược lại hoàn toàn với những gì tao phải làm. Tao nhớ tới mấy hôm rồi tao đã nói cái gì, làm điều chi, với những ai. Tao ân hận, tao không kìm chế nổi bản thân nữa.

Đúng, bé cưng nói đúng, tao đang "lệch lạc", tao cần phải lấy lại cân bằng. Và tao cám ơn em yêu đã nói mày hiểu và thông cảm với tao. Giờ tao mới thấy những điều Jambon ngu ngơ khuyên nhủ tao là hoàn toàn có lý. Bên cạnh tao ngoài chúng mày còn có con mẹ buôn, mụ đầm già, anh bệnh hoạn và quạ trắng mỏ nhọn-những đứa hay đùa cợt vui vẻ cùng tao, đối với tao vô tư và ko hề hiềm khích.Cả HB cùng cái lớp V-Pro mà "chẳng chuyên nghiệp tý nào" nữa chứ. Tao ko thể bỏ bọn mày.

Thanks bọn mày nhìu lắm, đặc biệt là 2 đứa nào đấy ngồi sau tao, hôm nay ăn kẹo của tao và ngồi nghe tao hát. Tự nhiên nhớ Jambon dịu dàng thế, muốn được ngả đầu vào vai nó để kêu ca linh tinh, chắc chắn sẽ được nó vừa vỗ má vừa nói "Ngoan nào, ngoan nào". Nghe tởm quá nhưng tao ko phải là les đâu. :))

Nhắc Dobby và con pé mê giấy thơm nhớ lời tao dặn đấy, tao tin chúng mày, cố mà giữ.

em yêu là ai :p
dobby là ai thía :O
tự dưng tao cũng nhớ cu jambon :(
hôm qua đi học thêm nó nghỉ mất
làm tao ngồi học một mình , chửi nó thê thảm
chắc là chui thê thảm nên nó bị hắt xì nhìu quá
bi h ốm mất rùi
ko đi học đc :(
mất 1 đưa ngồi trên tao làm lá chắn che chắn thầy cô cho tao
:p

chị 4 yêu quý của em :x
nói đc ra điều mình bức xúc là 1 bước đột phà rùi :)
nhưng vậy ít ra còn có người an ủi mày,tạo 1cơ hội dù là nhỏ nhoi để ngừoi đó hiểu mày .Đó đã là 1 hạnh phúc, đỡ hơnt ao chưa bao h tao thất sự bức xúc điều gì mà nói đc ra như mày........chả bao h nói ra đc cả :(

----------

Tô Xuân Nam đã viết:
tại vì đang tâm trạng :D
sai rùi chị đã nghĩ lại :))
càng tâm trạng thì càng phải giải toả
hôm nay hao sẽ chât đất vì chị :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Muốn câu lắm :( nhưng tâm trạng wa' :)) đang giải tỏa bằng confe :D Zui zui :D
E Hèm, đọc pài em My xong quyết định sửa bài này
------------------------
:) dạo này vợ chồng mình rất lạ ;) chính xác là vợ rất lạ
Không biết nói thế nào vì cũng có hiểu nó là thế nào :(
Đang ko điên cũng thành điên :( Đang phởn phởn được tí thì ... Đang được kéo lên đỉnh thì hạ đùng cái xuống sườn núi :( Không hiểu tại sao :) Vợ la`m chồng sợ :) rất sợ :)
:( không hiểu là mình viết j` nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tâm trạng thế thì mới đúng con gái dân Văn, anh Bình em Tô cứ câu bài kiểu này thì... hơi bị... dội ngược tâm trạng.

Thời điểm này chúng mình mới có những khoảng thời gian lặng để suy nghĩ về tất cả những điều đã làm, tao không nghĩ tao có thể viết đc những bài như thế.

Bản thân tao, tao nghĩ tao đã từng làm được những việc mà tao mong muốn, nhưng có những điều tao phải bó tay thật sự, thì tâm trạng và cảm xúc của tao không phải chúng mày không biết, thất vọng và có một điều gì đó đè nén chỉ trực bùng nổ trong tao.

Tao thích IT, nhưng tao lại không thực sự có được đam mê ấy khi học, tao nhiều lúc lên án bản thân tại sao lại chán chường đến thế, thà rằng tao làm việc có mục đích khi tao đam mê CNTT, còn hơn học hành kiểu này, tao chán tao thật sự.

Con Miên nói đúng, tao là một con mê IT, tính cách của tao từ đầu năm chúng mày cũng biết rồi, đôi lúc tao rất nổi loạn, nhưng tao vẫn yểu điệu, có lẽ tao là con gái, chúng mày phải hiểu tao cũng có cuộc sống Tình cảm riêng ;)

Hiểu cho tao nhé ;) :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên