Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hay quá :D:D: nhưng mà sao em lại ít hơn cái thằng Tô Xuân Nam 126 được nhỉ ??:D:D:D không sao , 97 không phải là con số nhỏ :D

Ôi, mình đc 108- thành tích nổi bật - ko ngờ câu ghê thế.

Nhờ bóng HH cả :D

chúa câu bài nhờ?????==> khốn nạn-===> chúng mày ko đc sỉ nhục chân tao!!!!!!!:))

oài
mình đứng thứ 4 ạ:D
sắp vượt cả bạn Vũ Phương Ly luôn:p

Chỉnh sửa lần cuối:
hik :(

mà kể cũng lạ 8-|

chả hiểu bài của mình ở đâu ra mà lắm thế 8-|

hik :(

xí hổ quá :(

tinh hinh la chan qua co
cu cai da 1 ngay ko vao hao la lai dek hieu gi :(

minh dan dau trong topic van a :x
coi bo an ca nhieu qua rui :))
thoi tam thoi rua tay gac keim
via nha lo cho chong cho con
ko cau ca nua :)

Ai za, lâu không lên, mọi người đã câu đến thế này rồi cơ à?:))..
Hờ, dạo này tu tỉnh, ngồi ở nhà chơi star để hôm nào chơi với thằng Tô cho nó biết mặt + đọc truyện tranh:)):))....Từ bây giờ, lịch lên net sẽ là 1 tuần/ lần và 1h/ lần...:)):))
Càng học càng thấy chán....Bà lý dạy chán, ông Thắng dạy toán cũng chả hấp dẫn gì cả......Phọt phà phọt phẹt
@Nam: mày câu ghê quá đi mất, bỏ cái thói đấy đi....
Chân chị ZE trông bệnh tật nhỉ:)):)):))...Được cái trang trí đẹp:D

Hay thiệt, em đứng thứ 9, số đẹp vãi. Con chuột của chị My rởm thía? Chỉ là chuột bình thường thui àh? Em cứ tưởng vớ được món hời chuột quang ko dây:)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại có dịch vụ bán đồ điện tử trên này nữa cơ à?:)):))
Mà chị My có phải cái chị giỏi giỏi học ở FPT hay apptech gì đấy không ý nhỉ:D:D
Ai mua Ram 256MB PC2700 giá rẻ bất ngờ: 200K không......:)):))

Tô Xuân Nam đã viết:
Hay thiệt, em đứng thứ 9, số đẹp vãi. Con chuột của chị My rởm thía? Chỉ là chuột bình thường thui àh? Em cứ tưởng vớ được món hời chuột quang ko dây:)):)):))
:D chị nói rồi mà, nếu em dùng chuột quang rồi thì tốt nhất là ko nên giao dịch với bà chị :D

Mà chuột quang ko dây thì chị giữ lại chứ đem bán làm dek gì ;)

NGày nắng quá mà vẫn chạy đi chơi :D

Sắp đến mùa thu - mùa đan len :D - chuẩn bị lập danh sách tặng khăn len rùi đó:)>-

Mấy giờ rồi mà còn ngồi buôn chuột đấy hả chị?:))

chúa nói như đúng rồi==> chúa câu tỏm lém--> đứng thứ 7 còn là ít---> ko ngời mình đứng thứ 2--> chẳng lẽ câu tởm thế cơ a????????

khổ thân thèng Tùng---> bị mọc răng khôn--> ngu ngu là ngu ngu wa!!!!:))

chết mie==> mai dễ kiểm tra Toán 15' --> quả này đi rồi---> tối còn đi sinh nhật--> về lăn ra ngủ---> học hành lúc nào bây h????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên