Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ra sạp bán báo - cháu mượn xem tí :D

Xem xong - cháu trả bác, cháu ko đủ tiền :D

chỉ có mỗi chị làm trò đấy , em toàn ra hàng quen , :)):)) không mua thì thui , chứ đọc thì phải mua :))

Mà việc gì, có phải đứa nào cũng antihht đâu, lớp khác cũng đc, mượn đọc rồi trả.

Chị thề ko mua (bạn chị mua rồi- đặt báo theo quí phải chịu) :D

tình hình đã cóa đứa hiểu đc sign của tao!!!:))===> may mắn nhờ bố tao dạy bảo!!!!:))

bọn này câu tởm we !!!!!!!!!!

Sign hay, cả nhà nên áp dụng:D Áp dụng xong đảm bảo cả topic ko còn ma nèo 8-}

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
oh!!!!!!!! cóa mỗi thèng a là tốt nhất!!!!!!!:))

hôm nay đến trường vãi bùn cười ---> BEO hát bài 3 kon Gấu nhí nhảnh dã man!!!!!!!!!:))
Tao biết ngay thể nào mày cũng lên đây bêu xấu tao mà! người ta hát hay thế mà dám bảo buồn cười hả!!!!!!!!!!!
Tại lúc đấy bị động wa. Mọi ng cứ bắt tao hát(mà chính mày mồm to chứ ai?) Bài hát Việt nam thì ko thuộc cả bài nào. Nhạc nước ngoài thì toàn hát nhạc BEP,bố ai hiểu dc. Mà rõ ràng lúc đấy đứa nào nói 3 con Gấu=>hát lun!

@Xíu:mày ơi,tao ức chế vụ ở Việt Đức lắm!!!! Huhu,tức lắm, tối hôm qua ko ngủ dc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cai' vụ chụp ảnh nghe hay ho đấy, theo tao cái này muốn được đăng thì phải làm cho "nghệ" một tý, tự mấy đứa con gái dàn dựng, thực thi thì chắc ko hiệu quả đâu. Máy số chắc chắn ko thể chụp đỉnh bằng máy cơ xịn của mấy bác thợ roài, mới lại là phải làm sao cho có phong cách riêng ,có cái gì đặc trưng của lớp 11 văn, về vấn đề này tao nghĩ lớp mình chơi quả 100% áo dài trắng đi --> tôn vinh vẻ đẹp truyềng thống thiếu nữ VN :)>- , chứ đợi có đồng phục lớp thì ốm xác

con Vân hôm nay điên vãi ạ, cơ quan thần kinh tỏ ra có vấn đề nặng nề, chẳng hiểu mẹ ấy làm sao.:eek: múa chăm pa thì gọi là múa jăm bông, DSBA thì nhầm thành ADSL??? xíu đưa ra cái hình vẽ con sư tử thì lại khen là :" con khỉ này vẽ đẹp thật" --> pó toàn thân. Chắc dạo này thời tiết nóng nực nên nó thế...thở dài[-x

lại nói chuyện hôm nay đại hội chi đoàn, được bà con tin yêu bầu làm cán sự toán với lý, trúng cử chức phó bí thư, cảm ơn mọi người rất nhiều ạ:)
hờ hờ, chiều qua bùng học ra Tràng Tiền vào mấy book shop mới lại Gallery, ko ngờ vớ đúng triển lãm ko gian văn hóa gia đình thi thư hà nội đầu thế kỷ 20, ngồi nghe hát ca trù, vừa hay vừa buồn, nghe xong thấy nặng nề quá, tối về hết muốn học hành chơi bời gì, bào hại còn một lô bài tập phải giải quyết:((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Chữ kí anh làm sao Hay, ý nghĩa mà
Chữ kí anh PHẠM HÚY em chứ làm sao, yêu cầu sửa gấp:)):))
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Người mẫu cái nỗi gì... Trong xấu òm Không bằng các vợ mình
Nhưng cho không thì anh lấy
Đọc câu trước tưởng chị mình lấy được ông chồng tử tế. Ai ngờ nó kòn có câu sau :)):))

vũ phương ly đã viết:
lại nói chuyện hôm nay đại hội chi đoàn, được bà con tin yêu bầu làm cán sự toán với lý, trúng cử chức phó bí thư, cảm ơn mọi người rất nhiều ạ:)
hờ hờ, chiều qua bùng học ra Tràng Tiền vào mấy book shop mới lại Gallery, ko ngờ vớ đúng triển lãm ko gian văn hóa gia đình thi thư hà nội đầu thế kỷ 20, ngồi nghe hát ca trù, vừa hay vừa buồn, nghe xong thấy nặng nề quá, tối về hết muốn học hành chơi bời gì, bào hại còn một lô bài tập phải giải quyết:((
Hum wa em cũng lên trang tiền mua KÍNH MỚI sao ko thấy chị 4 nhờ :)):)):))

Chào mừng bài viết số 271 của mình đã làm topic lớp Văn sang 1 trang sử mới :0:)):)). 2+7+1=10, đẹp tuyệt :))

thèng Tô câu tởm thế--> bệnh hoạn!!!!!!!:))

tình hình hôm nay bầu cử đến xôm==> chưa bao h vui thế này!!!!!!!!!!

tưởng thèng a khéo tay hay lèm---> ai ngờ vỡ mộng!:(

[-x sao lại vỡ mộng hả con ZE kia :p, ;) :x ANh có lòng là được rùi :x,...
Tự tay, một mình sẽ làm một bông hướng dương thật đẹp :x

nhưng vẫn đề---> bông hướng dương ko phải của e!!!!!! :-" ==> làm nhà diêm đi--> e thik mùi diêm lắm!

oh!!!!!!!!==> h mới để ý---> chất lượng bài viết của mình lên 12 từ bao h ý nhờ??????????===> bằng e Xíu thế mới hay ho==> ai là người tốt bụng đấy !!!;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên