Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu gần chục bài rồi. Đi ngủ đây. Thương chị Xíu hum nay ko vào được HAO wa' Khổ thân. Mà mình đã hướng dẫn tận tình roài, vẫn ko vào được mới đau chứ. Bùn thiệt

Thương chị Xíu hum nay ko vào được HAO wa'
oài
thía mà vẫn thấy nó spam được mấy bài lận :)):))
chắc lúc nói chuyện với chú nó thế nào ấy chứ
lúc nói chuyện với anh
máy của nó lại vô HAO được:))

ừa há, tao cả buôit tối chỉ chat với thằng Tô với con Xíu cũng không vô được HAo 8-}

Tô Xuân Nam - Khắc tinh của HAO 8-}

Chúng mày nói chuyện về game là tao ko hiểu cái j cả!!!!!!!!!!!!! Đời mình chưa chơi game bao h !!!!

Mà có ai biết vì sao hôm qua HB dễ tính vậy ko ?Tự nhiên đi xin miễn kiểm tra Lý cho lớp mình => làm con Ze bùng oan 1 buổi, Ze nhờ!
Tuần sau mà kiểm tra chắc tao vẫn ko hiểu j như tuần này thui, sao có ng dạy buồn ngủ thế ko bít?

Con Ze hẹn ở famous muh cha thếy đâu:( .Dễ lại bùng lém[-x. COn Beo vào trường rồi ah ????????

hôm nay đi chơi à ?? cho iem đi với :)):)) hay là đến xem thằng NHÓT ".... mặc quần áo .." :)):))

Bây h đi hội chợ nè, ai xung phong đi ko???

Hôm nay xung phong trả lời câu hỏi - giật cho đc cái bàn phím mới :D

10h tại hội chợ, đi cùng thằng anh với thằng em;)

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
mày đừng có nghĩ xấu cho chị MY , chị ngoan hiền , nhất là rất bt :)):))
Chúng nó nghía con chuột của mình nên mới nịnh mình, cẩn thận kẻo trúng bẫy thì chuột mất tật mang :D

Nhưng mà ngoan hiền thì cũng đúng :">

Tô Xuân Nam đã viết:
Em thik nhất câu này của chị My. Thần tượng chị wa'. Hum nào bonjour cái:)
Chú cứ nhẩy vào lớp văn là thấy chị liền :D

Ờ, hôm nào làm phát gunbound chào hỏi nhỉ, trò này chị cũng chơi, để giải trí là chính :D

:)>- :)>- :)>-

con My lam gi ma may hom nay cau khiep the, may vo duoc anh nao hay sao ma tu nhien tinh than phan chan la thuong, an noi cu goi la pro

tối qua can't sleep đâm làm trò ngu xuẩn
tắt đèn, đốt 13 cây nến lên giữa phòng, báo hại phải dọn dẹp sáp nến trên sàn gỗ mệt đứt hơi
chiều nay bùng học đi chơi(dự định vào mấy gallery trên Tràng Tiền)
mai yên chí ko phải học tiết văn nào

:)) IT week lắm chuyện hài hước :)
Nghe bọn bạn quảng cáo RYL :) định chơi :) nhưng mà :)) 3d xấu mù -->Thà chơi PS2 còn hơn, Game online onliec làm j` -->Chỉ cần chơi nhiều là giỏi, ko cần cái đầu mấy :p
Còn mấy cái vụ quảng cáo :)) Buồn cười muốn chết, tụi epson còn thuê cả ảo thuật với lại xiếc thú :)) Rồi tụi giga còn chơi cả kara :) [-x Hội chợ j` mà lộn xộn, như đánh nhau chửi nhau ấy [-x, chẳng giới thiệu được cái j`, hàng họ thì ít ...
IT Việt Nam đang phát triển thế sao ????

:) Mình có lỗi we', xin lỗi tất cả mọi người mà mình đã từng tội lỗi :)
ZE iu, bao h lấy quà đây ;;) Nghĩ lại rồi, có mỗi quà cho ZE thui, Xíu, xiu, beo đành chờ nhé :))

tắt đèn, đốt 13 cây nến lên giữa phòng, báo hại phải dọn dẹp sáp nến trên sàn gỗ mệt đứt hơi
oài
bạn Ly romantic ghê há:>
tối wa nằm đọc HP6 đến 3h sáng mà vẫn chưa đọc hết truyện:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
oài
bạn Ly romantic ghê há:>
tối wa nằm đọc HP6 đến 3h sáng mà vẫn chưa đọc hết truyện:))
hehe, bạn Ly vốn thuộc trường phái lãng mạn mà
đọc HP6 thấy thăng Mafloy cứ tội tội thía nào ý, phần cuối Harry chia tay Ginny thương ghê gớm:((

oh!!!!!!!! cóa mỗi thèng a là tốt nhất!!!!!!!:))

hôm nay đến trường vãi bùn cười ---> BEO hát bài 3 kon Gấu nhí nhảnh dã man!!!!!!!!!:))

cũng biết hát cơ à ?? tưởng bà BEO chỉ biết đấm đánh , hay cái gì đó tương tự ??:)):))

vũ phương ly đã viết:
con My lam gi ma may hom nay cau khiep the, may vo duoc anh nao hay sao ma tu nhien tinh than phan chan la thuong, an noi cu goi la pro
Hê hê, sướng là vì mẹ vạch đường cho hươu chạy, lắp ADSL ở nhà - vãi luôn.

Thức đêm ko bị mắng (giờ free mà), căn bản là ban ngày đi chơi ít thôi, ngủ nhà, đêm thức làm nhiều việc. ;)

Mà đọc bài sắp đăng trên HHT số ngày mai chưa?? Bọn nó post lên làm mình chán chả buồn nói, thế này thì anti-HHT dài dài.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên