Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Lê Huy đã viết:
Thấy con XÍU kêu vô topic này câu bài, thía là mình vô câu:)):))
P2 năm nay toàn GV mới! :))

điêu dân to gan
em bảo ạh vô đây câu bài lúc nào :O
anh tự vào thì có
thía à????????toàn nguoi mới! có khả quan ko :D

Con bé XÍU láo toét! Không em kêu anh vào đây thì ai?
Hay là em Ze thân iu nhỉ? :-/:-/:-/
Chết, chưa già đã lú! :D:D:D

Thía này:
Toán = Giang:-/, Lý = Chủ nhiệm (khỏi bàn), Hóa = thầy Phức (ngon:D), Văn = cô Nam (vẫn thế), Sử = Hạnh:-/, Địa = Hà:-/, GDCD=cô Mỹ (vẫn thế :D), Sinh = Hoa:-/, KT = Thu Thủy :-/, Thể dục = Hương:-/

Toàn nhân vật lạ! :(

@ anh TÂM : em tưởng là anh cũng yêu vợ mình :)) chứ yêu vợ anh BÌNH thì ......em cũng yêu :)):)):))

:) CHuẩn bị gọi điện xin lỗi vợ cả :D
[-x Làm đàn ông suốt ngày phải xin lỗi trước :((
:) Vợ 2 ngủ rồi, chồng cũng ngủ luôn đây :))

Chậc, ngày đi học đầu tiên thật là hấp dẫn. Em có một cô giáo dạy giáo dục công dân với sở thích xem tai nạn giao thông vì thiếu tiền thuê đĩa phim kinh dị, có một thầy dạy sử đáng kính đã cho em biết vì sao cuốn sách lịch sử nó lại mỏng như thế!!! ( Đơn giản vì thủ tướng chính phủ bảo nước ta còn khổ, dân ta còn nghèo, phải biết tiết kiệm tiền đóng sách, không được lãng phí...Pó tay..).......Ngồi phòng học điều hòa, đóng kín mít cửa lại cứ như là phòng cách âm hát karaoke nên chuông báo hết tiết từ lúc nào, lớp em vẫn say sưa với bài học còn dang dở..:)):)):))....ặc ặc..Ai cứu em với, tiết giáo dục công dân lần sau cô bắt bọn em phải chuẩn bị bài cho cả bài học mà đáng lẽ học trong 3 tiết......:(:)(:)(( ..thiên đường và địa ngục chỉ cách nhau có nửa gang tay....:(:)((

Đú anh rể Bình, em quyết định đổi ava trong vòng một tuần...Đỡ phải ra trường cho mấy bạn nhìn mặt:)):))

chẹp chẹp!!!!!!!!!!!! tình hình là cả nhà câu tởm we!!!!!!!!!!!!--> đọc chẳng hiểu j`!!!!!!!!!!!

tình hình buổi đầu đi học --> đc học SINH kụ HIÊN--> hết sức hoành tráng-->nói siêu nhanh+ mồm siêu điêu==> nói chung xem thầy giảng chẳng khác j` xem gặp nhau cuối tuần!!!!!!!!!:d

Ngày mai : HÓA+ LÝ+ ANH+ SỬ+ ĐỊA!--> chuẩn bị chết thối!!!

;;) Lên lớp 12, chương trình giảm tải, toàn 4 tiết :))
Chắc các cụ tưởng mình chăm đi học thêm lắm :((

oài??????????? đùa hay thật đấy??????--> ngày nào cũng 4 tiết hả??????????-->sướng vật vã!!!!!!!!!!!!!!!:))

@ bồ iu!!!!!!!!! h mới để ý bồ nhoi box--> hoan nghênh!!!!!!!!!!!:))

Không, cả tuần có mỗi 2 ngày thứ 2, 6 5 tiết, còn lại toàn 4 tiết, thứ 4 cũng 3 tiết như thường :D
Còn nhẹ hơn cả hồi lớp 10 :D

bon chen con chen tí nà cả nhà vất vả em cũng vất vả chưa gì đầu năm đã tính việc thi học kỳ ngồi ở đâu rồi tính điểm thi đua như khặt

ngày đầu tiên đi học

hura!!!!!!!!!vui phết
tiết đàu thì hơi buồn ngủ tý nhưng mà 5 tiết trôi qua khá nhanh chóng ! ko mệt! ko căng thẳng :x
THú vị nhất là tiết của cụ Hiền!!!!!!!!!!!!:))
thề với bà con! em có đối thủ! chưa bao h có ngừoi nói nhanh hơn em :))

mai phải mang 10k đi đi ộp quỹ lớp
giá xăng dầu tăng nên quỹ lớp cũng tăng theo :))
hay là tại thủ quỹ chị 4 định .........;)) để tnuôi chồng đây ko biết =))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
:(:)((, cái nik của chị Nhung add xong thì máy em treo luôn, không hiểu có yểm bùa hay cái gì tương tự không, chỉ biết là em khởi động lại 3 lần rồi đây này:(:)((
Em ơi, đâu phải tại chị mà kêu ca??? Chắc tại add nào giờ ko lành! Nam mô!

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Chậc, ngày đi học đầu tiên thật là hấp dẫn. Em có một cô giáo dạy giáo dục công dân với sở thích xem tai nạn giao thông vì thiếu tiền thuê đĩa phim kinh dị, có một thầy dạy sử đáng kính đã cho em biết vì sao cuốn sách lịch sử nó lại mỏng như thế!!! ( Đơn giản vì thủ tướng chính phủ bảo nước ta còn khổ, dân ta còn nghèo, phải biết tiết kiệm tiền đóng sách, không được lãng phí...Pó tay..).......Ngồi phòng học điều hòa, đóng kín mít cửa lại cứ như là phòng cách âm hát karaoke nên chuông báo hết tiết từ lúc nào, lớp em vẫn say sưa với bài học còn dang dở..:)):)):))....ặc ặc..Ai cứu em với, tiết giáo dục công dân lần sau cô bắt bọn em phải chuẩn bị bài cho cả bài học mà đáng lẽ học trong 3 tiết......:(:)(:)(( ..thiên đường và địa ngục chỉ cách nhau có nửa gang tay....:(:)((
Tùng à, em nói hay quá! Lại dài nữa. Đọc mệt quá à! Nên chuyển vào chuyên Văn mà học em ạ !(À mà chị cũng rất thông cảm với thiên đường và địa ngục của em!!)

@Xíu: mày là cháu của cụ Hiền đúng ko ?
@chị 4: ko ngờ bắt tăng giá quĩ lớp thật! Em chỉ nói đùa là giá xăng dầu tăng thôi mà. Hết $ rùi chị ơi!!!
@anh Bình: tại anh mà túi $ bọn em khổ.Huhu!!!!!! Vợ chồng nhà anh thông đồng với nhau định gây quĩ đen hả? Seo qua mặt dc em( dù seo cũng nên chia chác cho lớp trưởng để em bao che cho!!!Haha!!)

giá xăng dầu tăng kéo theo giá các mặt hàng khác đều tăng nên quỹ lớp phải tăng gấp đôi là đúng rùi còn bàn cãi gì nữa, ko muốn tổ chức trung thu hả mấy em?đùa chứ hôm nay đi học phát choáng vì thầy Sinh, cứ nhìn mình trừng trừng rùi chỉ thẳng vào mặt :" BỎ chồng còn thông cảm được chứ bỏ con là tôi ko chấp nhận đâu nhé" :-/ --> ko hiểu đã gây nên tội lỗi gì, em thương iu chồng con lắm mà thầy ơi :((
thày có điệu "á à" quá đỉnh, "sinh thái học cá thể? sinh thái học?á à, hiểu rồi, hiểu rồi" -->bắt chiếc tý nhờ ;) :))
ấn tượng vãi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên