Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
óe
chết:((
câu ghê quá
qua mức 2222 từ lúc nào ko biết:((

[-x Ku HIếu sao tự dưng khoái cái trò bóc tách từng câu người ta ra mà nói thế nhỉ [-x Cẩn thận có ngày bị người khác b-( thì chít đấy
Kinh đây, kinh đây! Ông anh định mượn tay con bạn em để "giết" em hả? Đúng là sự thâm nho của anh Bình: định 'ném đá giấu tay' hả? Thế là có ý muốn chia rẽ tình cảm bạn bè của ng ta để dễ bề hành động. Em và con Ze quyết sẽ lôi con Xíu ra khỏi sự mù quáng này(cả chị 4 nữa)!!!!!!! Ze đâu? Thế nào mày????????
:-$ Bĩnh tĩnh cái nào :D ZE ko bao h làm thế nhỉ b-), Với cả XÍu + Ly cũng có dám làm gì bọn em đâu, người một nhà cả, dĩ hòa vi quí là tốt nhất :D
@ZE: Cô này, làm anh hôm qua lên tòa soạn chờ cả buổi [-x :))
@Chú Nguyên: [-x Nói chuyện với chú, anh mới thấy mình hóa ra cũng ko trong sáng như mình tưởng, nghĩ nhiều, hiểu nhiều, những nói ko nhiều -->Chứng tỏ chú mới là thằng >:)
@2 thằng Ku: Gặp anh bi h khó rồi, chỉ có sáng ra, đến trường sớm, vào quán nào đó, gọi sẵn đồ ăn cho anh thì may ra gặp được :D

x-( ol ròng rã 2h liền ko có chú nào ol cùng :( ...
Mệt và đói, buồn và chán, tâm trạng mình bi h thật khủng khiếp...
Đã thế còn nóng nữa... :( Chuẩn bị mất điện nữa chứ x-(< Hôm nay xui hết biết, ko, tuần này xui hết biết...
@ZE: :(( KHao anh đi cho đỡ bực mình nào :p ;) Quyết định rất rõ rùi ;) :D :x

x-( ol ròng rã 2h liền ko có chú nào ol cùng ...
Mệt và đói, buồn và chán, tâm trạng mình bi h thật khủng khiếp...
Đã thế còn nóng nữa... Chuẩn bị mất điện nữa chứ x-(< Hôm nay xui hết biết, ko, tuần này xui hết biết...
hì hì
em onl invi nãy giờ:D

chẹp chẹp!!!!!!!câu tởm we!!!!!!!!!!!! kon chat y!m vô đây câu bài hả?????:D thế mà ko rủ 1 tiếng!

hôm nay đã định đi chơi bị kon bạn khốn nạn bỏ bom--> ngậm ngùi onl--> đúng là 1 lũ chết vì zai!

[-x Mình thì thế nào mà đi chê người khác hả kon em :D
Hix, giờ mới thấy cái ava tởm lợm này [-x, Ko đúng thuần phong mĩ tục gì cả :D

:(( Ai tư vấn đổi ava cái :( , để anh cái ... này chán we', chẳng có ai hỏi thăm chài mồi :D

[-x Chú nói đểu anh đấy à, làm thế khác j` đuổi hết khách khứa của anh đi [-x :x
Thôi, ko có ảnh ai thì lại quay về vợ 2 thui :* :x

Pa ko để ảnh thằng ku sắp bị treo acc :))
Chờ đến 5h15' ko có ảnh nào thì đành ... vậy :">

đành chứ sao đẫ bảo để ảnh kol đi cưa gái mới dễ con đẹp trai mà

[-x Lấy ảnh kon thì câu mấy pé cấp 2 à, pa tu rồi, từ bi h sẽ cưa người hơn tuổi :))

Lấy ảnh kon thì câu mấy pé cấp 2 à, pa tu rồi, từ bi h sẽ cưa người hơn tuổi
[-x[-x
ông anh nói mà ko biết giữ lời heng[-x[-x
cả 2 bà vợ của ông anh đều kém tuổi mà[-x[-x
thiệt tình[-x[-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên