Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp chẹp!!!!!!!!!!! 1 ngày mệt mỏi--> lúc mình onl bao nhiu ng` onl nhưng ko dc noi chin với ai cả---> đau bùn

a zai ơi--> hum nay e chua len tao soan dc dau :(

oh!!!!!!!!!!! thật ko mun đâu nhưng teo khai trang cơ đấy---> đảm bảo trang này đầy bệnh!!!!!!!!!!!

:((
uhm
chắc mày khai trang đấy nên hôm nay tao xui quá cơ :((

mai ko bùng đc rùi :(
lại phải đến trường rùi :((

@ NAM ,TÙNG : đả đảo việc mọi người lôi tao vào :)) tao đâu có tội tình gì chứ :)) bọn mày nghĩ bọn mày thì trong sạch lắm đấy ??:))
@ anh BÌNh : đề nghị anh nói lại :)) chat với anh em thấy anh bộc lộ bản chất bệnh hoạn nhìu hơn em :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:( Đọc từ đầu đến giờ, toàn thấy Beo chê mình :((
2 vợ đâu, xử lí nó cho anh b-) :p
Kinh đây, kinh đây! Ông anh định mượn tay con bạn em để "giết" em hả? Đúng là sự thâm nho của anh Bình: định 'ném đá giấu tay' hả? Thế là có ý muốn chia rẽ tình cảm bạn bè của ng ta để dễ bề hành động. Em và con Ze quyết sẽ lôi con Xíu ra khỏi sự mù quáng này(cả chị 4 nữa)!!!!!!! Ze đâu? Thế nào mày????????

Em quên mất mặt anh Bình rồi...Hôm nào xem lại mặt mới được....:D:D
Chứ nhìn mặt thằng bé này nó phúc hậu, làm sao mà tưởng tượng ra cái mặt dê dê của anh Bình được:)):)):)):)):))

Lê Hồng Nhung đã viết:
Kinh đây, kinh đây! Ông anh định mượn tay con bạn em để "giết" em hả? Đúng là sự thâm nho của anh Bình: định 'ném đá giấu tay' hả? Thế là có ý muốn chia rẽ tình cảm bạn bè của ng ta để dễ bề hành động. Em và con Ze quyết sẽ lôi con Xíu ra khỏi sự mù quáng này(cả chị 4 nữa)!!!!!!! Ze đâu? Thế nào mày????????
chẹp chẹp!!!!!!!! ý kiến hay ho đây???????

a B tính sao đấy---> ko định lấy lòng kon e ha?

HIx, anh bình còn đang mải lấy lòng vợ 3 rồi, không đoái hoài thế sự đâu....

óe òe òe
:D
dê dê á
òe òe:D
ông Bình hôm nào cho thằng ku em ngoan ngoãn, dễ thương này coi mặt phát nhờ
xem dê đến mức nào nhờ:D
hí hí:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Dê kiểu bí ẩn như con mèo trong ava của Nhót ấy:)):)):))

=)) :))

bùn cười vật vã---> hum nay đi ăn buồn cười gần chết---> sặc sụa!!!!!!!:))

4 kon ( sozi gọi cả ku NHÓT là : ''kon'' nhưng cũng đúng mừ---> dễ thương như kon gái ) :D đi ăn uống phè phỡn ===> tao bầy trò uống thi nước mía!!!!! đứa nèo thua phải trả $$$ và kết wa? pé XÍU đã ngậm ngùi chịu bại trận--> còn ng` thắng cuộc là ku NHÓT !!!!!!!!! bis bis bis

trừ nhà vô địch ra những đứa còn lại bi j sặc nước mía ngược lên đằng mũi--- > cười ra nước mắt--> đặc biệt là mama ZE ==> cười khóc giống nhau chẳng phân biệt đc!

chẹp chẹp!!! đúng rồi---> thèng NHÓT nó trong sáng lém--> NHÓT nhờ?

( sozi gọi cả ku NHÓT là : ''kon'' nhưng cũng đúng mừ---> dễ thương như kon gái )
đúng rồi mà:p
có 4 " kon " + 1 " ku" còn gì nữa:D
tao bầy trò uống thi nước mía!!!!! đứa nèo thua phải trả $$$ và kết wa? pé XÍU đã ngậm ngùi chịu bại trận--> còn ng` thắng cuộc là ku NHÓT !!!!!!!!! bis bis bis
cái này gọi là chiến thuật:D
chờ bọn nó sặc nước mía
còn riêng mình ngồi từ tốn mút chùn chụt từng miếng một nhưng vẫn thắng:)>-
chẹp chẹp!!! đúng rồi---> thèng NHÓT nó trong sáng lém--> NHÓT nhờ?
khỏi nói rồi:)
nhìn cái Sign mà xem:)
cứ gọi là City of Angel luôn

chẹp chẹp!!!!!! hóa ra thèng ku dở trò!!! ko chấp nhận đc

chẹp chẹp!!!!!! hóa ra thèng ku dở trò!!! ko chấp nhận đc
thoai được 1 trận cười
tuy hơi tốn tiền( mà mày có mất cái gì đâu:|, ah quên, có mất mấy giọt nước mắt chót trào ra ngoài:)))
nhưng bù lại thì lại được sống lâu hơn tẹo:-":D

Oái các anh ơi, forum này của tụi em mà em dụi mắt đi dụi mắt lại ko có nhân nào 11 Văn hết là sao zay?
Có phải chúng ta hiền nên các anh lấn đất??
Zday ko đc, chị em câu bài đi chớ, ko lại bảo hỏng phải forum lớp mình.
Thía nhá bibi bibi

Có phải chúng ta hiền nên các anh lấn đất??
đâu nào
Nguyễn Minh Ngọc
Hồ Lê Vi Ngân
Vũ Phương Ly
Lê Hồng Nhung
bao nhiu ở trên kia kìa8-|
Zday ko đc, chị em câu bài đi chớ, ko lại bảo hỏng phải forum lớp mình.
Thía nhá bibi bibi
đùa
câu trước khuấy động phong trào câu bài
câu sau lại bibi ngay thế kia:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên