Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Chậc chậc, sao lại có kiểu hôn nhân lãng xẹt thế này nhờ.....Mấy bà chị này nóng vội quá.......Thất vọng!!!!!!!!!!! Trời mưa bóng bóng phập phồng, chị đi lấy chông em ở với ai?---Biết lo cho mấy đứa con mà không biết lo cho thăng em này ah? Pó tay!!! Tự nhiên có ông anh rể dê già.....:)):)):))
Hôm nay rục rịch tứ sáng sớm chuẩn bị phong bì cho pà chị .... thế mà hôm nay đến.. thất vọng toàn diện......
oài oài, phong bì phong bì thật hả thằng em =P~ , thía mà ko thấy chạy sang lớp chị nhở, chị với nhà chị và em Xíu định tổ chức hôn lễ mà hông có thấy bóng dáng mấy thằng em đâu, lại phải thui :))
hum nay ko lên đầu cầm cờ, ko được ngắm các pé, thôi hẹn khai giảng vậy

Tô Xuân Nam đã viết:
À mà em quên, thế các anh chị ăn cơm trước kẻng àh mà chưa cưới đã có 4 con :-? :)) :))
2 Tùng: Công nhận anh rể của tao với mày dê già thật, một luc 2 vợ, lại còn sắp lấy tiếp vợ mới... :)) :)) :)) ;;)
Mà chị Xíu với MỢ CẢ nhớ nhớ, đi lấy chồng mà ko mời 2 thằng em một câu, tởm! [-x [-(
thằng em đừng nghi oan cho chị mà tội nghiệp :((
có mỗi chị XÍu "ăn cơm trước kẻng" thui, còn mợ cả đến giờ đã con cái gì đâu,vẫn còn "nguyên đai nguyên kiện" ;) (à, mà thực ra là có 1 thằng con nuôi tên quang sáng nay vừa nhận mặt)

thật là bực mình---> off như dở hơi chỉ đc cái ăn chùa--> ngon ngon là ngon ngon we!

1. USB MP3 + FM + Ghi âm + Tellbook 256 Mb giá : 38 $

2. USB MP3 + FM + Ghi âm + Tellbook 128 Mb giá : 28 $

3. USB Kingston 128 Mb : 12.5 $

4. USB Kingston 256 Mb : 21 $

5. USB Kingston 512 Mb : 39 $

6. Phone SALA V41 loại 1: 30.500 vnđ

7. Main Intel 845 GL on sound + Vga giá : 33 $

8. Vga Geforce 64 MB : 24 $

9. Mouse Mitsumi Quang PS2: 5 $

10. Key MSM PS2 : 4.5 $

11. FAN PIV : 27.000 vnđ

12. WEB CAM DIBOOM cực nét gấp 10 lần Havit : 13 $

13. Loa M300 2.1 loại tốt : 13 $

14. FDD MSM : 5 $

He he, sao chị ZE đang ăn kiêng mà lại khen ngon lấy khen ngon để thế này thì còn gì là quyết tâm nữa chứ:)):)):))
CHết thật, thế là từ nay em có thêm ông anh rể vừa dê vừa xấu oài à? Khổ thân:(:)(:)((. Thôi được rồi, số hai chị nó khổ thế thì thôi, đành chấp nhận vậy, âu cũng là ý trời:)):))... Thế tiệc cưới sẽ được tổ chức ở nhà tang lễ nào thế? Ý nhầm, nhà thờ nào thế? Để em còn biết đường mà liệu xem nhét bao nhiêu giấy vụn vào phong bì nào?:)):)):))

Chà chà, những cái đồ anh rao bán là qua mấy đời sử dụng oài, card màn hình 3D 64MB thì 100K cũng có anh nhớ...USB Kỉngton bảo hành bao nhiêu năm thế?

tổ chức ở PH cho nó hoàng tráng nhé
đua nào đến dự nhớ mang quà mừng :))
chị ko đến đâu
CÔ DÂU CHẠY TRỐN

vẫn còn kết cái câu này =)) :))

hoan hô
em iu của chị chỉ đc cái yêu nươc
vùa học cái bản tuyên ngôn đấy xong
chả nhớ là trong đó có cái gì :(

Anh Bình quảng cáo muộn quá, hồi hỏng chuột lại cần wc thì ko có... :))

Chậc chậc, bản tuyên ngôn độc lập mình kết mỗi câu này...Tối qua mộng du thế nào đọc oang oang---> hàng xóm tưởng bác Hồ cái thế---> Pó tay......
Kinh, anh Ibnhf thật là một con người có trahcs nhiêm, biết lo lẵng cho gia đình....Chưa gì đã lao vào làm ăn để nuôi 2 vợ + 4 con....--> khâm phục:)):)):))

em iu
em có cần cảm xúc dạt dào đến nỗi viết sai tùm lum thía ko em :))

em đi ăn đây
đi ăn trong trỏi mưa thât là đau đớn
đã thía
lại còn sắp bị ốm :((
nhục rùi

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
thật là bực mình---> off như dở hơi chỉ đc cái ăn chùa--> ngon ngon là ngon ngon we!
we` we`, nghĩ lại mà "ruột đau như cắt" :(( , bị toàn người "thân iu" (vừa thân vừa iu :x ) bóc lột, rút kinh nghiệm "đồng tiền đi sau là đồng tiền dại" :((
ze với MIên cho nghỉ ăn cưới nhá
lên được 3 phút rùi out đây

khổ thân mấy chị và bé XÍU , lấy chồng kiểu này thì lúc 30 chắc có con đàn cháu đống rồi còn gì !! nhất là "bà" nào có 4 con với anh BÌNH ấy !!
to anh BÌNH : thật khâm phục anh đã có tinh thần yêu vợ thương con , làm lụng vất vả để nuôi 1 đại gia đình :)):)) cho em hỏi tí chút , hình như đồ anh bán không phải là 2nd hand nữa mà phải đến 3rd hand í nhỉ !! hay là kingston giảm giá !! đâu có cái u sờ bờ nào 128mb mà chỉ có 12$????

yêu cầu chú Nguyên để title khác đi[-x
để thế nhỡ gặp bố admin hoặc bị đứa nào mách trộm thì bị del nick HAO ngay đấy[-(

tổ chức ở PH cho nó hoàng tráng nhé
đua nào đến dự nhớ mang quà mừng
chị ko đến đâu
CÔ DÂU CHẠY TRỐN
hớ
giống clip WE Belong together của Mariah Carey ah:)
Xíu cho tớ làm cái thằng đi All Star Converse đứng ngoài đám cưới trong cái clip đấy nhá;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên