Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To tất cả có ai có nhu cầu mua hàng của anh:
:D
Đồ mới 100% :D, Nguyên đai nguyên kiện :D bảo hành từ 3-12 tháng :D

Thêm danh mục hàng họ mới nè:

Tai nghe Ipod --- Nghe đồ sony như nghe Ipod :d
hàng xịn, nguyên đai nguyên kiện, cả túi nilon :D
Giá rẻ chưa từng có ở Việt NAm:D
120K --- Nhanh chân kẻo hết :D

Nên biết, ở ngoài, giá ko dưới 150 K đâu nhá (Toàn 250K trở lên thì đúng hơn) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này HAO đang có chiến dịch rà sóat Sign & avatar:
--->Tùng cẩn thận bị treo Sign đấy ;) Kẻo lại bảo anh rể :p ko báo trước :D

nói thật chứ các chú cứ giống anh là được rồi:D
cần gì Sign với Ava
pót bài lại càng lâu:)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
To tất cả có ai có nhu cầu mua hàng của anh:
Đồ mới 100% :D, Nguyên đai nguyên kiện :D bảo hành từ 3-12 tháng :D

Thêm danh mục hàng họ mới nè:

Tai nghe Ipod --- Nghe đồ sony như nghe Ipod :d
hàng xịn, nguyên đai nguyên kiện, cả túi nilon :D
Giá rẻ chưa từng có ở Việt NAm:D
120K --- Nhanh chân kẻo hết :D

Nên biết, ở ngoài, giá ko dưới 150 K đâu nhá (Toàn 250K trở lên thì đúng hơn) :D
bốc phét nó quen, hôm nọ bọn em đi lên Lý Nam Đế với chịu Xíu, tai nghe ipod xịn (Trung Quốc) nguyên đai nguyên kiện, chấp anh hẳn 2 cái túi nilon cũng chỉ có 80k :)) Ko tin àh? Hỏi vợ anh thử coi....:))

Này ai bảo mày đấy là tai nghe Ipod của trung quốc hả? Của Canada hẳn hoi đấy!!!!!
Nếu đúng là hàng mới, bảo hành, đóng hộp thì em xin mua cái USB Kingston...5-9 đưa em..:)):))

ko phải đồ Canada như em Tùng nói nhưng là đồ Sing :D
@EM Tùng;) Em đưa tiền trước được ko, anh còn phải qua nhà chú anh lấy :D
Với cả, bảng giá sẽ thay đổi vào ngày mai :D Hết khuyến mãi mà :D

mọi ngưòi ơi
!!!!!!!!!!!!!!!!!
mai đến khai giảng đông đủ nhé
bàn cả 2 cái đề văn nữa :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
ko phải đồ Canada như em Tùng nói nhưng là đồ Sing :D
@EM Tùng;) Em đưa tiền trước được ko, anh còn phải qua nhà chú anh lấy :D
Với cả, bảng giá sẽ thay đổi vào ngày mai :D Hết khuyến mãi mà :D
Thèng ku Bình chuyển nghề đi buôn từ bao giờ thế :mrgreen:

bây h là 6h45 tại hàng Fm
online trực tuýen trước lễ khai giảng:D
hura!!!!!!!!!!!!!11 năm học mới bắt đầu:X:X:X :-$ :)>- =D>

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hớ
giống clip WE Belong together của Mariah Carey ah:)
Xíu cho tớ làm cái thằng đi All Star Converse đứng ngoài đám cưới trong cái clip đấy nhá;;)
cho làm ông cha cố da đen béo ị thì có :))

hehehe!!!!!!!!!!!!!!

cả ngày hum we tu --> quyết ko onl ( lý do: hum we mùng 1 --> lên chùa gặp sư!:D)

hôm nay onl bù===> chẳng mấy khi mặc đúng đồng phục đáng tự hào we===> chỉ có mỗi điều cái phù hiệu hơi điê--> đang khai giảng thì tung bay trc gió--> đến đau!:d

@ u B: tình hình đi buôn đồ dỏm như u thì dẹp đi là vừa --> vẫn biết 1 mình u a phải nuôi 2 vợ + 2 bồ+ 1 đàn kon nheo nhóc vô cùng vất vả nhưng ko nên làm việc thất đức như thế nè---> tội lỗi we!

@ NHÓT: lần sau mua quà nên chọn cẩn thận--> ít ra có biện pháp phân chia hợp lý==> đừng phọt phẹt như hum nay! ---> chỉ vì quà của mày mà kon kưng của mami` dám cấu+ véo mama ko ra j`===> thật là đau đớn lại còn dám hitle mama--> định đi khỏi lầu thế có đau ko chứ?????

@ NHÓT: lần sau mua quà nên chọn cẩn thận--> ít ra có biện pháp phân chia hợp lý==> đừng phọt phẹt như hum nay! ---> chỉ vì quà của mày mà kon kưng của mami` dám cấu+ véo mama ko ra j`===> thật là đau đớn lại còn dám hitle mama--> định đi khỏi lầu thế có đau ko chứ?????
so rỳ so rỳ:D
tao còn để sót cái nữa trong cặp:p
mày có thik hôm nào tao đưa nốt cho:))
mà hôm nay tao đưa mày 1 cái con Xíu 1 cái rồi còn gì:D
cho làm ông cha cố da đen béo ị thì có
B-) nói cái gì thíaB-)

oh!!!!!!!!! nhưg mày đưa ra 1 cái đẹp 1 cái xía tất nhiên gây ra tranh chấp rồi!:D

@ u B: tình hình đi buôn đồ dỏm như u thì dẹp đi là vừa --> vẫn biết 1 mình u a phải nuôi 2 vợ + 2 bồ+ 1 đàn kon nheo nhóc vô cùng vất vả nhưng ko nên làm việc thất đức như thế nè---> tội lỗi we!
Đã sập tiệm ;) :((

năm (học) mới năm (học) me kính chúc pà con cô bác vui vẻ hạnh phúc đặc biệt chúc tặng mấy người trong Vn9x

Anh đang làm ăn phát đạt lắm cơ mà? Sao lại sập tiệm nhanh thế? :)) Thằng Tùng còn định mua của anh cái USB Kingston đúng ko? Em nghĩ chắc anh B ngượng, sợ mọi người chê cười là làm ăn vất vả để nuôi gia đình lớn 2 vợ, 2 bồ, và 1 đống con lắt nhắt lit nhít thôi :)) :)) :))

này pa B có những ai làm con pa nữa đó hay là lại con ngoài giá thú

Chậc chậc, thế anh định nuôi mấy bà chị em bằng cái giè đây? Còn không lo đi xin việc đê. Chị em mà đói không chịu được --> tiều tụy là anh"....." với em và thằng nam đấy:)):)):))

Mà anh này đú cái avar của mình hay sao? :)):)):))

Hôm nay con vừa kí làm người làm chứng cho hôn ước của 1 đôi anh chị lớp P thật chả hỉu cái gì cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên