Hãy nói với tôi nỗi buồn của bạn

đề anh khó thế sao các bạn :|:|:|:| chả bù với lớp mình :-?? đề tuy khó lòi mắt nhưng .......:)):)) thứ 7 mới là ngày buồn thảm nhất cuộc đời - môn Toán iu dấu ^:)^^:)^^:)^

đề pháp khó mà=.=, tại lớp mày có tờ đề của t` thắg có sẵn đáp án mới dễ; huhu, nỗi buồn của tao là làm bài pháp như j` í :((, lại còn ság nay đề văn :(( :(( :(( :(( :((

Ôi cái kết bài của tôi....:((....viết vội vàng trong những phút hết giờ....:((...ôi dời ôi....:((

buồn vì lắm chuyện tầm phào
nản ah
đừng nản
sau 3 năm mày sẽ nhìn thấy tương lai thôi Quân ạ
buồn vì đề văn khó nhăn

Văn hôm nay làm như phừn ý :( Thể nào thấp nhất cũng đc 1 điểm mà cao nhất cũng chỉ 10 điểm :p

uh hôm nay làm văn chán thật , đề văn khó lòi mắt , bà giám thị thì như cú vọ , kiểu này xác định bài 1,2 coi như vứt đi :(:)(:)(:)((

Văn hôm nay câu 3 chọn cái đề Tấm :D Viết lăng viết nhăng, mình cứ nhớ đến mấy cái phim mà mấy ông cứ kể lại chuyện xong máy quay chiếu thằng vào mắt :)) Ôi chết cười =))

đề văn ở đâu ra ?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

hix chết hết rồi

HÌnh như thầy HÙng (chủ nhiệm bọn tớ) ra đề đấy....:(....

ôi zời ơi hèn j mà nó bựa và khó lòi mắt đến thế T____T cái bài 1 đã ko đỡ đc rồi , đến bài 2 thì ko hiểu nó nói cái j luôn . chúng nó bảo ẩn dụ mà mình cũng ko hiểu nổi là ẩn dụ cho cái j , đến pó tay ^:)^^:)^^:)^ văn với chả vẻ :(:)((

Ai lại có ý tưởng độc đáo đến nỗi nghĩ ra bài 1 để đầu độc những thằng chuyên dở sách nhưng ko làm được j`

thiếu j đề mở kiểu đấy , ví dụ như cái đề thi hsg văn thành phố năm ngoái lớp 9 , 1 bài 3 điểm , em hãy kể , trình bày cảm xúc hay j đó , tựu chung là về 1 câu chuyện ý nghĩa trong HHT , quà tặng cuộc sống hay trà sữa tâm hồn , nói chung là 1 câu chuyện sặc mùi triết lí , đấy có mà giở sách bằng niềm tin :)):)) rồi những đề kiểu em sẽ làm j để thay đổi thế giới trong vong` 5 năm nữa , nhiều đề kinh dị lắm :)):)) nói chung chỉ những cái đề mở đấy mới đánh giá đc hs giỏi văn là thế nào :)) chứ phân tích mấy cái văn bản kia , bọn học thuộc lòng có khi còn cao điểm hơn bọn siêu văn ^:)^ mình vẫn thik đề mở nhất , khó nhưng tự do thoải mái viết :)) ko bị ép buộc về cách viết :D

thiếu j đề mở kiểu đấy , ví dụ như cái đề thi hsg văn thành phố năm ngoái lớp 9 , 1 bài 3 điểm
Ôi chúa ơi, con chưa bao h dám nghĩ con đủ điểm phẩy để thi vào chuyên văn

Đề văn thì khó mà cái bà giám thị thì hãm X( Ăn rùa đúng hết bài 1 :D

Back
Bên trên