Hãy nói với tôi nỗi buồn của bạn

buồn vì phải ngồi đây mà chả làm được gì có ích 8->

buông vì ko đc đi chơi 8-}
ở nhà phải uống 6 viên thuốc/ngày :((

buồn vì mìh đã làm 1 việc ngu ngốc trong ngày sn
đáng ra mình ko nên làm thế ngay từ đầu
nếu bạn có đọc đc bài này, cho mình xin lỗi lần nữa
thật là 1 sn ngu ngốc
ngày 6/7/1992 ko nên xảy ra

:)) =)) như kiểu trên đời này ngày hôm đấy k nên sinh ra 1 thằng QUân ngu ngốc ý...

Buồn vì không biết lựa chon ai
Buồn vì leader h1 k lên làm tụt hậu topic
Buồn vì học mãi mà k giỏi... đến bjo mới đi đc khi trình TA thế này :))

Buồn vì tự dưng ốm
Buồn vì tình cảm bị đẩy lên lộn xuống, ko sống đc nếu bị bóp nghẹt như vậy
Buồn vì nhiều

Buồn thật đấy,em vốn không định ( ko dám) nói những lời đấy với anh đâu.Nhưng em nghĩ là đến lúc rồi.Dù sao thì anh cũng chẳng bao giờ quyết định đc điều gì,nên em sẽ quyết hộ anh.Em nghĩ là anh sẽ ổn,và em cũng thế.Có thể bây giờ anh ko hiểu,nhưng mấy chục năm nữa : )) biết đâu anh lại hiểu.; ) .Đừng tham lam anh ạ,nên biết mình ở đâu và mình muốn gì.Nếu sau này anh hối hận,thì đó cũng vẫn chỉ là lỗi của anh mà thôi.Now,it's time to say goodbye...

buồn vì có lắm đứa nói linh tinh lảm nhảm làm mình nhức đầu nhức óc
buồn vì tháng này chết tiền điện thoại vì giỏi buôn :(( <cái này mới gay go đây :-ss>
chết rồi......................:-ss

Buồn quá. Buồn vì phải làm cả đống bài tập (cũng tại mình hay giở bài lười ko làm từ trước :() Rồi lại phải tham gia vài cuộc thi viết, lúc đó thì có người lại gọi mình ời ời để làm cái này. Đã xấu hổ hết mức khi bảo không làm nữa rồi thì,
thì lên hao giải tỏa, lại bị thư cảnh cáo
Xong rồi, tập trung làm bài không được, một đống đứa gọi disturb mình :((
Thế rồi điện thoại lại rung, hết tiền rồi :(( Chỉ tại bọn kia gọi lắm. Mà điện thoại mình có free incoming call đâu chứ.

Bạn nào trình bày cách giải quyết vấn đề với :(

Buồn vì có mấy con điên cứ thích lắm chòe bày đặt :)) Chả ai đụng chạm gì cứ thích soi mói đá đểu nghĩ là mình hay :-j :-&

Buồn vì bài tập của Hg mình chưa làm xong :)) Hay nói cách khác là ko thèm làm :-j

Buồn vì SPV chỉ có ban C và như thế thì mình rất dễ chết 8-X:

Buồn vì "lần thứ 11" là lần cuối cùng 8-> Mong anh đi đâu thì đi nhưng đừng có quay lại đây : -h

Buồn vì mình ích kỉ quá, nghĩ đến chuyện giải toả nỗi buồn cho mình mà không giải toả cho người khác.
@bạn Trâm: vừa sinh nhật xong đã ốm rồi à :( Chóng khoẻ nhé.
@bạn My: tớ cũng không hiểu cậu viết về chuyện gì cho lắm, nhưng cái chỗ chữ chìm đó hãy quên đi. nhiều khi mình phải nói sự thật làm mất lòng người khác, nhưng nhờ đó mọi chuyện sẽ chuyển biến dễ dàng hơn, như lùi 1 tiến 2 bước ý.
@bạn Quân, qua rồi còn đâu, còn sinh nhật năm sau mà, còn 1 năm để sửa :D
@bạn minh: không nói thì cứ quên đi, đi chơi cho thoải mái.
@bạn Kim Anh: thôi tốt nhất đừng hiểu, hoặc nói thẳng ra như đã post bài này lên đây này. :D Không nói sao biết mà sửa :D
@ bạn Diệp: vấn đề kĩ thuật -- chưa nghĩ ra cách giải quyết :D

Buồn vì toàn fải thức khuya

sáng dậy lại mọc thêm mụn :-ss

Buồn vì mình cũng buồn như AM :((
Mình rất sợ mụn :-ss
Dạo này hay thức khuya :">

Buồn vì sáng nay phải đi đi lại lại 2 vòng ... chỉ tại bọn khối B tập trung nên mình tưởng là k học nên vòng sang nhà mẹ :((

Hic, buồn vì người mỏi nhừ, đau toàn thân, ko lê nổi lên tầng 2 nữa! Nếu thời gian có quay trở lại thì mình sẽ đá đít hắn 1 cái cho bõ sự khổ sở bây giờ!

Buồn vì mãi mà k thống nhất đc chuyện đi chơi ngày mai

làm chủ trì mệt thế đây... có đi chơi mà cũng khó khăn

Buồn vì lớp mình còn ko có hoạt động gì cả :-w

buồn vì mình đã ngu ngốc ngay từ đầu
buồn vì mình đã sai lầm ngay từ đầu
buồn vì có lẽ mình cũng làm bạn ấy buồn

Back
Bên trên