Hãy nói với tôi nỗi buồn của bạn

buồn vì sáng nay mình ngủ quên đếch có đứa quái nào đánh thức mình dậy xem Miss Uni >:p tức vật may có đứa tốt bụng kiếm cho mình cái lịch chiếu lại, hok chắc chả đc xem 8->

Hờ, hôm nay gặp bạn Diệp, khá là vui đấy:):)
Mà buồn vì ngồi học chả hiểu là học cái gì luôn :|:|

ý hôm nay đi học cực bực mình ý tại vì đã nóng còn hok chất lượng >"< phí time vật 8->

Buồn vì 1 người đã bỏ rơi mình mà ko nói 1 câu :((
Rất buồn :(

Buồn vì hôm wa cứ mưa bóng mây đến 3 lần cứ ướt mà vẫn nóng...

Buồn vì tối hôm wa ko thức để xem phim trên HBO đc :(

Ừ thấy bth chả vào đây bao h thấy bài viết cuối Nguyễn Linh Kha mình nhảy vào luôn vì k ngờ 1 con ng` bầu trời tư cách như sếp cũng poz bài trg này :))

buồn vì có người nghĩ mình hok tốt :(:)(:)((
buồn vì mình hok đc đi du học =((

BUỒN QUÁ ĐÊ
Sao mà cái topic của mình lập ra để mọi người phát huy khả năng tư duy sáng tạo, thế mà cả bọn spam loạn cả lên làm cho nó bị khóa rồi
BUỒN QUÁ CƠ
4 đêm nay thức đêm để làm cái mô hình đó xong cuối cùng chả được cái giải rút gì cả.
BUỒN QUÁ
Mai phải học bù, trùng hết lên cả kế hoạch, đảo lộn hết cả lên
BUỒN THẾ
Bảo mãi mà nó không chịu làm cái surveey cho mình nhờ

Chung qui lại là khả năng lãnh đạo của mình tồi quá :((

buồn quá cơ vì topic của Kiên bị lock làm mình mất chỗ spam :(:)(:)((
<sry bạn Kiên:">>
thật là buồn vì mình sắp phải đi học hè ở trường rồi:(:)(:)((
buồn thật....bùng được 1 buổi nhưng hok bùng được hết cả hè :((

buồn vì mình mất hết dây thần kinh cảm xúc rồi đấy :|:|:|:| mình vô cùng buồn vì bây h mình hok biết thế nào là ghét với yêu nữa rồi :-<

buồn chán vì cũng 1 tiếng nữa cũng phải đi học hoá đây:-< sau 2 tuần nghỉ vì cô đi nghỉ mát b-( chán vật vã ạ ....8->

Chỉnh sửa lần cuối:
buồn vì lá phổi của mình ngày càng bị tra tấn nặng nề hơn bởi Mr.Khải 's smoke
hôm nay đếm đc thầy hút gần chục điếu trong 2 tiết
mà cái quạt trên đầu thầy lại thổi vào mặt mình :(:(
(ko bao h ngồi bàn đầu nữa)

cả lớp mình có thể sắp die vì mùi khói thuốc dù hít đã quen:((

buồn vì bố của đứa bạn vừa mất, thấy buồn và khổ thân cho nó, muốn chia sẻ vs nó ghê:-<

I don't know him......... but I'm sad cause i know he's now suffering the terrible pain :-<:-<:-< wanna tell him:" be strong my friend and everything will be fine :( it's will be over...not so soon... but defenitely will>:-D< your daddy will always be by your side >:-D<

Back
Bên trên