Hành Tây

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Vợ đi công tác, báo với chồng tối nay không về nhà. Hôm sau khi về nhà vợ hỏi chồng
- Bữa tối hôm qua Anh làm món gì?
- Ồ, rất tuyệt, Anh lấy miếng bít tết trong tủ lạnh và nhỏ ít hành tây ở nhà dưới xào lên, không cần rửa nên hành tây có mùi vị thơm ngon tuyệt.
- Hành tây, vợ kêu lên kinh ngạc - Đó là bụi thủy tiên em trồng đang héo sắp chết, ngày nào em cũng phải nhờ con mèo tè vào cho lớn nhanh đấy. :((

Thảo ơi, sau đợt đi công tác về, bụi thủy tiên nhà em bị nhổ trụi hết rồi à?:p

Chị Giao cũng biết à, bụi thủy tiên bị nhổ thì con mèo biết tè vào đâu nữa :))

ông xã em trình độ chưa đủ để biết nhổ bụi thủy tiên xào ... bác ý toàn nhai phồng tôm sống...

@Dung: Con mèo đành phải mang đến nhà em Dũng tưới hoa ngũ sắc vậy... Cho đi ở rể...

Chị cứ đem đến nhà em nuôi hộ cũng được, một ngày mà không tưới nổi nửa vườn hoa thì em làm món tiểu hổ cho.
Lần đầu tiên mới thấy một cán bộ lãnh đạo cao cấp nhất của HAO vào góp vui với VC, thật là vinh dự, nhờ có chị Thảo đấy :))

Em Dũng lại nói oan rồi. Ngày xưa cũngnho72 chị post bài trong vườn cười này suốt nên mới có ngày nay đấy! :p

Em đùa thôi chứ em cũng biết chị và bọn thằng Hà bỏ rất nhiều công sức gây dựng web site này rồi =D> :) , em cũng muốn đóng góp công sức cho HAO nhưng chả biết làm rì :)
@Chị Thảo: chị chăm sóc chồng kiểu gì mà để ông ấy phải nhai phồng tôm sống thế --> vợ mình vừa xấu vừa dốt nên không bao giờ phải nhai các thứ sống cả :))

Chị hơi bị nể vợ em đấy

To Chị Giao: chị vào đây làm em cũng nổi tiếng, thơm lây... vui quá

Có gì mà nể hả chị, xấu mà lấy được một thằng long lanh như em thì phải biết điều mà phục vụ chứ :)) :)) :))

Hehe, cả hai đều nổi tiếng :)) , bây giờ mới được nhìn kỹ, bà Giao cũng xinh phết nhẩy :))

Công nhận là em long lanh thật, nhìn lại bây giờ thấy mình tiếc quá, không gặp em Dũng sớm hơn... để đứa khác nó tranh mất... hic,,, :))

kịp để tiến hành... hay kịp để làm một số thứ khác hả em? :((

Để tiến hành.... và để làm một số thứ khác :))

Back
Bên trên