Hành lang lớp Lý (for single and double)

>:) >:) >:) Hôm nay có một câu chuyện khá buồn cười! :)) Khi mình đang đi nhong nhong dưới sân cũng lũ bạn thì ở trên tầng 3, có một tiếng thát thanh gọi tên! Ngẩng lên thì những kẻ có tội đã chạy biến mất! Chán quá! Không dám đối mặt hả các anh? EM dang định chạy sang hỏi tội ai mà nghĩ lại thấy thương thương nên tha cho lân này :roflmao: ~:> Các anh tuổi hổ mà sợ mèo thì e hèm :drummer: :twisted: Rồi sẽ có lúc!...... :guitar:

hic hic.. các anh sao cứ gọi con gái là con này con nọ thế.. nghe cứ thế nào ý.. :|

To Thái Dò:Về nhá mà thưởng thức "trà" đi he he (Uống trà mỗi sáng rất có lợi cho sức khoẻ-khoa học đã chứng minh :)) )
To Gà ,Kim Thắng :Hôm đấy mà tao đi đá chắc mới sự đã "khác" Hehe Rất tiếc hôm đó mải ngủ nướng
To các em chê gọi con nọ con kia:
Bắt đền ai đó bắt đền
Anh em không gọi
Lại là thằng con
Bắt đền ai đó.....
Made in 12 lý
Anh em ơi từ nay ai vào lãnh đia cứ gọi là "em" nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngô Thu Lý đã viết:
>:) >:) >:) Hôm nay có một câu chuyện khá buồn cười! :)) Khi mình đang đi nhong nhong dưới sân cũng lũ bạn thì ở trên tầng 3, có một tiếng thát thanh gọi tên! Ngẩng lên thì những kẻ có tội đã chạy biến mất! Chán quá! Không dám đối mặt hả các anh? EM dang định chạy sang hỏi tội ai mà nghĩ lại thấy thương thương nên tha cho lân này :roflmao: ~:> Các anh tuổi hổ mà sợ mèo thì e hèm :drummer: :twisted: Rồi sẽ có lúc!...... :guitar:
EM ơi tưởng em lúc đấya sợ quá chạy biến luôn đấy chứ
hehe thé mà còn nói gì bọn anh

Trò này hay thế mà sao chúng mày ko rủ tao tham ra? :D
Nhìn mặt em Lý lúc đó chắc vui lắm nhỉ ~:> ngơ ngác :))

Mày còn đang bạn chơi với em nào thì sao rủ được cơ chứ
lúc nó về cũng thấy em lý định gọi phát nữa nhưng ko kịp vì nó đã đi quá xa

ai là nó?????????????? ANh thiếu tôn trọng người khác gớm chưa?

Em có ngơ ngac đâu! Lúc đó em cắm cổ chạy lên định bắt quả tang.......nhưng nghĩ thương tình con trai mới lớn nên thôi!
Noel không ấm áp!

Hừm hôm nay các anh còn trêu cả chị Lý à?:))
Này ông nào bày ra trò xem mặt đấy làm em tưởng có chuyện gì chạy xuống+bọn lớp em soi:nono:

Sao em gà thế
thấy anh Khoa gọi là tíu tít chạy ngay xuống

Anh xem lại xem ai là Gà:))
Các anh gọi thì em xuống ngoan thế còn gì ai Gà?Lúc đấy có phải mỗi anh Khoa gọi đâu?

Hừ! Chưa hết bực!
Các anh lớp Lý 1 thân mến! Noel người ta hay nói thật phải không các anh! Em chẳng biết nói thật cái gì, em chỉ muốn chúc các anh những lời chúc tốt đẹp nhất cho Giáng sinh này! Chúc các anh yêu quý thật vui vẻ, thật thành công và luôn luôn đáng yêu như bây giờ thậm chí còn hơn thế! :)
Em phải nói thật lòng mình cái nhỉ? Là nói rằng các anh đáng yêu lắm! Đây là ý kiến chủ quan nên không ai được phản bác em đâu! Anh Thắng, anh Khoa, anh NDũng,Hoàng Dũng, Việt Dũng... anh lớp trưởng, anh Ninh....và tất cả các anh Lý 1 khác công nhận là khiến em thấy hơi choáng khi vào topic này và sang lớp anh 2 sáng nay hỏi sĩ số đấy!:))
Em bé mong rằng các anh sẽ luôn thành công và mạnh mẽ trong cuộc sống, cứ vui tươi như bi giờ và đừng bao giờ buồn như trận bóng vừa rồi các anh nhé! ;) Em mong rằng hạnh phúc sẽ đến với những con người có bản lĩnh và giỏi giang như các anh! Em tin lắm! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà thằng Ninh dạo này chăm lên mạng thế, chỉ yêu cầu mày bớt thô tục thôi. Mày có bài thơ nào post lên hết xem nào.

Em Lý viết bài làm mấy anh cảm động quá
híc híc híc

Hôm nay giáng sinh rồi! mọi người không ai bàn kế hoạch đi chơi sao?????????Không thấy ai rủ nhau đi chơi gì cả! Buồn!

Chị Lý tuyệt quá nhỉ, bravooooooooooo....
Chị ý nói thật đấy, các anh cứ thế phát huy nhá:D

Hic! Hay em Tuyền đừng khen chị nữa đi, mặc dù nói thật là chị thích lắm! Nhưng em làm chị ngượng! Để hôm nào gặp em rồi chị em mình khen nhau một thể nhá! Không các anh ấy mắng bọn mình câu bài trong này!

Lê Việt Dũng đã viết:
Mà thằng Ninh dạo này chăm lên mạng thế, chỉ yêu cầu mày bớt thô tục thôi. Mày có bài thơ nào post lên hết xem nào.
Trời thơ tui mà thô tục hả .Thơ tôi tự làm đầy cảm xúc dạt dào chứ bộ
Nhân dịp Nôel xin tặng bạn vài vần thơ bất hủ dành cho nhưng ai đang xa nhà như cu Vịt , cu Trần Thủ và cả các bạn đang xa nhà mà ghe vô box nay
Sáng nay trời bạn tuyết nhẹ rơi
Tôi biết ngoài kia tết đến rồi
Chợt dáng Hà Nội như em vậy
Anh càng xa cành đắm hồn say
Made in 12lí
Đọc xong đừng khóc nhé hehe

Back
Bên trên