*** Hàng handmade 100% *** Định mức khéo léo ***

cái thằng nào thuê tao làm GK...trước trận đã thỏa thuận tiền r`....

yêu thế :x
đất nặn à :-s
sờ vào có bị méo ko em :-ss

trông cũng đẹp đấy ;)).....
ko bơm đểu cạnh tranh :| đẹp thì ai cũng công nhận miễn bàn rồi ;))
P/S:Cảm ơn sự quan tâm của mọi người trong thời gian vừa qua :) Đơn đặt hàng của chúng tôi cũng đã tăng lên đáng kể và sẽ cố gắng đem đến những điểu thú vị khác trong đợt ra mắt lần sau,theo yêu cầu của nhiều người :D Mẫu mới dự kiến sẽ ra mắt trong khoảng 2 tuần nữa,please Wait :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy bác H2 chả tập trung chuyên môn gì cứ chém gió :D. Các bộ trưởng đang khuyến khích ng` Việt dùng hàng VIệt đấy mua ủng hộ nào ;))

Muộn nhất là dịp Noel năm nay sẽ tung ra dòng sản phẩm mới,cực độc luôn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cho nhờ 2PIC tý.........mọi người ơi trời lạnh thế này mua khăn quàng thì còn j tuyệt hơn.......SHOP LALA của tui xin hân hạnh giới thiệu khăn quàng cực đẹp+ độc...thể hiện cá tính mỗi người..có thể tùy ý sáng tạo......ai có nhu cầu mua thì cứ add nik.....(vì chưa có ảnh pót lên,mọi người có thể vào trang chủ của takeone để xem các loại mẫu)....đảm bảo chất lượng.....giá cả thỏa thuận....

em ơi show hàng giáng sinh đi
xem chị có chọn được bé nào ko :x

Hic chị ơi,rất tiếc phải thông báo rằng bọn em phải tạm dừng mọi hoạt động sx để tập trung vào ôn thi hk :( chúng nó bận quá thành ra ko có time làm =.=
Ban đầu bọn em dự định sẽ tung món "ngôi nhà GS" làm bằng bánh kẹo 100% cơ :( Nhưng nếu chị thích thì có thể chọn những mẫu trước mà em đã up,mấy cái đấy thì bọn em làm quen rồi :D
Hoặc nếu chị muốn xem tận mắt thì có thể lên lớp em nhé,hoặc qua lớp Pháp gặp Phương Đông cũng được ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi mình muốn mua một con. OK?:D

----------

Mình muốn mua con ngay đầu mà bạn giớ thiệu ấy.:D

Bình oy em thỏ này nha....2 kái nơ đấy :D

Back
Bên trên