Hà Nội - Ams Dance Club v2.0 warmly welcome:-h

hớ hớ, tớ đã đc nhảy với bạn Tống Minh Phương rùi đấy:-> so pro;;)

nhưng mà đi học nhảy mà ko có đôi thì chán fèo0:)
và hiện tại tớ ko có đôi;)) 8-}

h đi học ở ODC 8 buổi/4 điệu mà chỉ đc các bước cơ bản thôi đây này nhg bù lại là đc học đầy đủ kỹ thuật . mỗi cái hay 1 kiểu
bao giờ gặp bạn hướng dẫn cho bạn với:(

hớ hớ, tớ đã đc nhảy với bạn Tống Minh Phương rùi đấy:-> so pro
cám ơn lời khen:), nhưng giờ lớp này có chị Lan chuyên nghiệp hơn nhiều, nhìn chị ý nhảy đẹp ghê ý.........cả giờ có bạn Cảnh học được kĩ thuật chuẩn kia kìa...........giờ tớ chỉ là con gà của xã hội mà có chút ít năng khiếu mà thôi:-<

nhưng mà đi học nhảy mà ko có đôi thì chán fèo
và hiện tại tớ ko có đôi
cậu có đem bạn nhảy đến cũng ko được nhảy với người ta đâu, ở đây đổi đôi liên tục, ko được phép chỉ nhảy với một người, nam mời ai thì nữ đấy nhảy cùng thôi:D

thế nhỡ nam nó nhất quyết k đứa nào mời mình thì sao?

thì nữ phải nhảy với nữ thôi, lớp cũng ko đủ nam mà, nếu các cậu rủ thêm nam đến thì càng tốt, tớ thì lúc nào cũng sẽ cố gắng mời đủ cả lớp, như hồi trước ý:p, phải luyện đưa nữ, để gặp ai cũng đưa được mà:p

ặc, cố gắng mời đủ cả lớp có bao gồm phần ... tranh nữ của ng khác ko hả bạn Tống? :))
@ VA: khổ nhờ, chả ai thèm mời ấy ah? :"> thảo nào cứ đòi bạn mèo của tớ =)) =))

ặc, cố gắng mời đủ cả lớp có bao gồm phần ... tranh nữ của ng khác ko hả bạn Tống?
chả phải tranh, bao giờ chả phải đổi đôi, nếu bạn ý được mời rồi thì thôi, tớ luôn là người mời nữ cuối cùng:D

Thật tội nghiệp cho mình tưởng bở, nhìn tên Topic tưởng trường mình kì lạ xuất hiện HiphopDance-Club :| hic hic

khác chứ :|
HAO khác ams mà, HAO còn có trường khác còn ams thì chỉ là amser thôi :|

thì khác thật mà /:) bắt bẻ đâu, có sao nói vậy [-(

thông báo là tháng 3 này có giải THPT, có bạn nào muốn tham gia CLB thì sẽ bắt đầu tập bài để thi:D, hoan nghênh nam vì CLB đang thiếu nam quá:p

Back
Bên trên