Hà Nội - Ams Dance Club v2.0 warmly welcome:-h

sao tớ nghe giang hồ đồn đại bạn tuấn anh biết nhảy cơ mà nhờ? :-?

giang hồ ở đâu thế =.=
hồi trước có học 3 buổi rồi trùng lớp học thêm nghỉ =.=

các bạn cứ đi học đi, ko sao hết, lớp mới học chacha và rhumba, hiện giờ vẫn còn ôn, buổi sau chắc sẽ học waltz

tớ học
:))
đến đấy bọn ấy ghép đôi cho chứ j

hờ hờ
thiếu nam à
thế thôi tớ ở nhà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi VA :)) đi kén nam thật ah? =))
có bạn nam nào đi vs bạn VA lớp tớ ko kìa? khổ thân bạn tớ ngày nào cũng treo stt chiêu mộ nhân tài mà cứ bặt vô âm tín hết cả :|:|

ko có chuyện ghép đôi đâu, nam có thể hơi thiếu 1 2 người nhưng sẽ đổi đôi liên tục, cách học là như thế, để nam tập cách đưa nữ cho quen, chứ ko bị ép vào 1 người, đến lúc nhảy với người khác thì lại ko nhảy được

tớ có nghe nói là cô Lan cùng em Phương cũng mở một lớp nhưng mà là ca trước ca của clb, có gì các bạn có thể tìm hiểu thêm

tao cũng thế mà, nhưng ko seo, cứ đi được từng nào hay chừng nấy:p

các bạn có thể sử dụng topic này để giao lưu tâm sự với các thành viên clb HDC trong 05-08 hoặc những người yêu thích khiêu vũ của 05-08 cũng được nhé;)

thiếu gì đâu, hoặc có thể giao lưu cũng được, ko nhất thiết phải bàn chuyện nhảy nhót(vd như kể về hôm prom, hoặc dạ hội...miễn là liên quan đến khiêu vũ) nhưng đừng có spam đấy nhá

hihi....y tưởng của các bạn cực hay...
A,cho tớ hỏi,các bạn khiêu vũ thể thao hay cổ điển...và... có người dạy nhảy không?

khiêu vũ thể thao, dance sports
giáo viên là chị Đinh Tường Lan khóa 00-03, từng đoạt giải nhiều lần:p

Chỉnh sửa lần cuối:
học chuyên Pháp à?
ôi chị này xinh thôi rồi :x hôm sau đến ngắm
có giáo viên dạy tận nhà ko :p
bây h ko còn kịp thời gian để mà đi học nữa mà vẫn phải biết nhảy :(

ôi chị này xinh thôi rồi hôm sau đến ngắm
điều này hình như đúng:p, chị ý lại có kiểu tóc mới đấy, đẹp phết, lần đầu thấy một người tóc như thế, đẹp:D

Đấy chị Tường Lan Miss Hao dạy thì còn hay chứ, cô Lan dạy cứ làm sao ý :-ss

tiếc quá, năm nay tớ mà đi học thì bố mẹ sẽ luộc chín ngay :-<

tớ thấy cô Lan dạy cũng đc đấy chứ, ko chắc kỹ thuật lắm nhg rất nhiều bước

chả biết các ấy học thế nào chứ hồi trước lớp tớ học 20buổi/10 điệu mà cũng đc cả mớ
bước biếc phăng phiếc các thứ đẹp phết, phải mỗi cái mình dốt nên học j cũng dốt :">

h đi học ở ODC 8 buổi/4 điệu mà chỉ đc các bước cơ bản thôi đây này :| nhg bù lại là đc học đầy đủ kỹ thuật . mỗi cái hay 1 kiểu :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên