Gop vui cung Tong Tuan

Nguyen Quang Hung
(Quang Hung)

Hôm nay vào đây góp vui cùng Mr Tống 1 phát:

Một hôm Tống Tuấn đi họp board chuyện vui cười gặp chú Chi thấy chú này mặt mũi hớn hở thị Nở lấy làm lạ lắm nên mới hỏi:
TT: chú mày gần đây có chuyện gì mà trông vui thế .
Chi: có gì đâu ông anh, con vợ em nó mới teo, em sướng quá, thế là bây giờ em là người tự do .
TT nghĩ bụng: bố khỉ, cái con mụ Vân vợ mình sống gì mà dai thế, đến bao giờ nó mới chịu nghẻo để mình còn... lấy vợ khác :D
TT bèn hỏi: thế vì sao mà vợ chú mày toi thế .
Chi : hê hê, em nói nhỏ cho ông anh biết nhé, ngày nào em cũng bắt nó phục vụ em 10 lần nó ko chịu được ... nên mới thế
TT đắc chí lắm , từ hôm đấy về cũng bắt em Vân phục vụ tăng ca .
Khoảng 1 tháng sau chú Chi đến nhà TT chơi, thấy em Vân vợ TT béo tốt đẫy đà ra mở cửa . chú Chi mới hỏi anh Tuấn đâu . em Vân chỉ vào trong nhà, hỡi ôi anh Tống ngày nào bây giờ hom hem nằm bẹp trên giường . Thấy chú Chi vào, TT cố ngồi dậy vẫy tay gọi lại gần thì thào : khổ thân cô ấy, sắp chết đến nơi rồi mà vẫn kô biết :D

Chú Hưng được lắm, ngày nào còn học thêm với chú nhà lão Lân toán Phố Huế, nhìn chú cặm cụi học mình thấy chú hiền khô, anh tưởng chú cả đời không bao giờ biết nói bậy lấy một câu chứ:D..

Dân Tổng hợp các chú chiến truyện cười lại thế nào đuợc dân Am :))

Truyện hay đấy hehe.. trở về với đúng dòng thế này mới khoái :D

Phải cùng hội cùng thuyền thế này mới khoái, lâu lắm không gặp bác Bùi Hải Thanh nữa, hội bẩn phải cùng nhau bẩn mới có cảm hứng:D, thêm tí gia vị của Phan Việt Anh hay Mai Thanh Hà nữa thì Vuờn cười mới thực sự là "đi về bản chất của nó" :))

2 đồng chí trên lên tiếng đi ạ...

Back
Bên trên