giup do tre duoi tuoi vi thanh nien

Nguyễn Công Thành
(Nguyễn Công Thành)

Em muon di Phap nhung chua biet ti tieng Phap nao.Thang 8 nay em dinh den L'space hoc.Nhung co anh cho khuyen em chua biet ji ve tieng Phap ko nen den L'sapce hoc ko thi se hong kien thuc ma lai ko nhan duoc ji...Moi nguoi cho em lopi khuyen duoc ko ah

Bạn này chắc học cùng lớp bạn thân yêu của tớ và Minh nhỉ.

Mà ấy ơi, nếu k ai trả lời ấy cũng k có quyền được chê bai diễn đàn này nọ như thế kia chứ. Nhất là từ "ngu". Thiếu tôn trọng nhau quá

Thứ nhất là anh khuyên em nên vào CLB Tiếng Pháp mà hỏi, vì em hỏi về học tiếng chứ k phải du học Pháp :))
Thứ hai là ăn nói cho cẩn thận :)) nhờ vả bằng cái giọng đấy thì chó nó giúp :))

Em muon di Phap nhung chua biet ti tieng Phap nao.Thang 8 nay em dinh den L'space hoc.Nhung co anh cho khuyen em chua biet ji ve tieng Phap ko nen den L'sapce hoc ko thi se hong kien thuc ma lai ko nhan duoc ji...Moi nguoi cho em lopi khuyen duoc ko ah
Chú muốn học thì sao ko sang hỏi bạn ngay ở trường ý. Gặp Thúy lớp 11 Lý, nó cũng đang học Tiếng Pháp đấy. Hoặc lên gặp chi Ngọc, Lý k39. Trước hết phải thử hỏi những người quanh mình chứ.
Mà chú ăn nói thế kia là không chấp nhận được. Xúc phạm người khác quá đáng! Các bác mod HAO cảnh cáo hoặc ban thằng ku này đi cho nó chừa.

Back
Bên trên