girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mod nào xóa làm ơn lên tiếng cái.
Bọn tớ đã bít điều rùi, vậy mà còn nhất định xóa bớt bài đi, không hiểu ra sao nữa.
Cái này phải phản đối thui, nhất là khi ... mà thui, không nói nữa.
Nhưng mà không sao, bọn tớ sẽ cố gắng được thui mà. Cho hỏi luôn nếu mang bài thơ của Nguyễn Trãi lên cho mọi người cùng đọc trong box lớp Văn thì OK đúng không?

Lớp Văn yên tâm, mục tiêu sẽ vẫn hoàn thành, đâu còn có đó, đã có Tân mà. :))

Phùng Anh Quân đã viết:
To Việt anh : Con Mèo nhà cậu ốm rồi, tốt nhất nên đưa nó đi bệnh viện thú y đi, cúm gà có thể lây sang mèo đấy
Ui nhắc tới mèo mới nhớ con mèo cũ của mình bị lạc mất 1 tháng nay rồi, chắc nó khó toàn mạng. Lulu ơi về đây đi !!!

Bạn Anh Quân ơi, anh Việt Anh hơn tuổi bọn mình mà, phải gọi là anh chứ, thế nó mới phải đạo!
Mà này con mèo nhà tớ cũng đi mất 1 tháng rồi, mèo nhà ấy là boy or girl?
Hay là chúng nó cặp kè rồi bỏ trốn?

Tớ xóa, okie?
Tớ ko hiểu, nhiều bài để làm gì? load chậm 0407 thôi chứ hay ho gì đâu?
Cậu có biết là cái biết của các cậu là poz 1 lúc 4,5,6,7 thậm chí hơn( Như Phanh-có lẽ phải gần 2 trang:D) Xóa bớt đi cho nó nhẹ.:D

Vấn đề chỉ là thời gian thui mà ko nên đau xót quá...Mà thật tình dân văn sợ gì viết phải ko??? Ah, phải gửi lời cảm ơn chân thành đến anh Việt Anh và anh Việt chứ nhỉ, cái phông ấy đẹp thật...Và tất nhiên là cảm ơn các bạn lớp toán đã tận tình mắc bóng đèn cho bọn tớ.
To:anh Việt Anh, có lẽ con mèo bị ốm rồi, mua thức ăn cho mèo loại chuyên dụng đi anh...mà nên cho nó đi bác sĩ thì tốt hơn. À mèo nhà anh là loai gì thế, có xinh ko???

Đùa!!!!!!!!!!!ko thể tin nổi: Bõ này chỉ còn 81 trang!!!
Nhưng thôi ko sao!!!!CHUYỆN NHỎ NHƯ CON THỎ!!!!!!KẠ nhà cố gắng lên nhé!!!may mà chỉ xóa xuống 81 nếu mà bị xóa cả box, phải bắt đầu từ trang 1 thì còn chết hơn!!!
100 trang đê ==> mong bà con cô bác gần xa tận tình giúp đỡ nhé!!!!!

Đùa!!!!!ko phải nói j` đâu!!!!!Hôm nay buổi cuối năm có khác cô KiM ANH thật là dễ thương==> kiểm tra 15' xong cho cả lớp về luôn==> đúng là chuyện lần đầu tiên trong lich sử.Đã thế lại còn cho đè dễ( tuy dễ nhưng vẫn làm sai, thế mới sỉ nhục kế)
khổ thân con wa trời ơi!!!!!!!!!

bạn Trang nặng lời rồi, Phanh nó nhiệt tình mà...tớ thấy ko nên nghiêm khắc quá, mất vui...Ah, Ngân ơi con mèo nhà Ngân tớ tưởng giống mèo nhà tớ chỉ chơi với mèo con thui...Này, lớp mình chuẩn bị giao lưu lớp toán nhé!!!

@HÀ!!!!!ông đòi khao hả??????thế mà ko nói sớm!!!!!ÔNg mà nói sớm thì hum nay tui đã khao ong dui`( vì hum nay đi mua đồ cho cả lớp liên hoan mà, có j` xin quỹ lớp tí ti; mà ko tặng ông mấy que nem chua chấm ớt ko cũng đc)

@ anh VIỆT ANH : anh ơi!!!!mèo nhà anh bị ốm hả==> xin chai buồn nha. mà dạo này ông anh ít ghé qua box lớp em nhỉ???=> mong mấy anh L2 thường xuyên ghé qua box GV để giúp BOX đc 100 trang trươc TẾT đê!!!!!!!1

Hoàng Việt Anh đã viết:
cho hỏi cái ở đây có ai nuôi mèo ở nhà ko con mèo nhà tui 4 ngày nay ko chịu ăn cơm tui phải làm sao bây giờ

Anh VA yêu mèo quá nhẩy :eek:

Theo kinh nghiệm của em, nếu nó ko chịu ăn thì tốt nhất là...mua sữa bột về pha, cho vào bình rồi bơm sữa vào miệng nó, bắt nó ăn :-s

Mèo nhà em hồi trước mà ốm ko chịu ăn cơm thì toàn phải làm thế 8-}

Ngoài ra, nên xì tiền ra mua thức ăn cho mèo (hiện giờ có bán trong tất cả các siêu thị) cho nó ăn

Các này nếu ko cẩn thận sẽ để lại hậu quả nghiêm trọng vì ko hiểu bọn Thái cho gì vào thức ăn đấy mà nếu ăn nhiều, mèo đâm ra...nghiện, ko chịu ăn thức ăn bình thường thì chết :-?

À!!!!!!Bí thư ơi!!!!!vụ giao lưu ntn đây?????????thông báo đi!!!! Ra TÊT bắt đâu` ha?
Công nhận mấy bạn lớp TOÁN nhiệt tình cộng tốt bụng thật!!!!!!ko ngờ đấy!!!!!Thế mà trước đây ko biết sớm nhẩy??????

Con PA câu bài quá trắng trợn, ngay cả tao nhìn cũng thấy sốt ruột, mod ngứa mắt del là phải thôi

Có điều del hơn chục trang của người ta thì hơi bị ...

Del thì chỉ nên del trang mà có phần lớn bài của PA thôi

X( X( X( X( X(

Chúng mày viết kiểu gì thì cũng phải cẩn thận, đừng trắng trợn quá :D

À con THU lên rồi a.!!!!!!!!!!!BOx lớp mình đc mod quan tâm xóa bớt cho nhẹ BOX đấy!!!!!!cho nên giờ nên câu có nghệ thuật hơn đê, nên có chủ đè, đẻ bõ ko xóa đưộc nữa==> đây là ý kiến của hầu hết mọi người nhưng chưa khi nòa thực hiện được=> wa? này làm luôn cho nó hoành tráng

@ THU: ý kiến của mày đúng đấy!!!!!!!!nhưng cùng phải rút kinh nghiệm thôi!!!!!!!công nhận minh câu có trắng trợn wa'!!!!!!!Tứ nay sẽ thay đổi!!!!!!!chúng mày noi gương tao nhe!!!!!!!!Muốn 100 trang trước TẾT thì phải có khoàngvai trăm bài nữa==> yêu cầu các nhân lớp mình tích cực lên đê!!!!!!!!!!

cứ gọi là mồm thối :)):)):))
vào giúp đỡ box lớp văn cái nhẩy
nhưng chả biết nỏi rì :D

ah đúng rồi, ai là người cầm 2 cái loa của thằng bẹn tớ thía, mong có thể trả sớm, tức là trước tết :-/

Có khi lại phải tiếp tục nhiệm vụ cao cả thoai :D, chúc các bạn sớm lên được 100 trang >:)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
cứ gọi là mồm thối :)):)):))
vào giúp đỡ box lớp văn cái nhẩy
nhưng chả biết nỏi rì :D

ah đúng rồi, ai là người cầm 2 cái loa của thằng bẹn tớ thía, mong có thể trả sớm, tức là trước tết :-/
tình hình là 2 cái loa cua bạn Hà được đích thân lớp trưởng đem trả rùi nhá,kèm theo lời cảm ơn hẳn hoi :)>- Nếu muh ông chưa nhận được loa thỉ cứ khảo tên tóc đỏ ý(coi chừng hắn biển thủ b-) :-? :)) ) vì lớp trưởng lớp tôi gưi wa hắn muh:D

Nhân tiện thông báo lun:D tớ còn cầm 2 cái bóng đèn:))có cả dây do bạn Việt(hoặc Quân hoặc Nam-ko rõ 8-} )nối hẳn hoi :)>- Ko bit là của bạn nào :-? Nếu bạn nào muốn nhận thì cứ lên tiếng nhá,sau Tết tự khắc tớ trả,chứ đừng đến đòi,tớ dông cả năm mất [-x :-s

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
À!!!!!!Bí thư ơi!!!!!vụ giao lưu ntn đây?????????thông báo đi!!!! Ra TÊT bắt đâu` ha?
Công nhận mấy bạn lớp TOÁN nhiệt tình cộng tốt bụng thật!!!!!!ko ngờ đấy!!!!!Thế mà trước đây ko biết sớm nhẩy??????
Con Ngọc hỏi đúng chủ đề đấy :> Hum nay thấy có một bạn lớp Toán trông tròn tròn dễ thương,mặt giống bánh bao=p~:))đến lớp mình hỏi con MANH,hình như là bàn vụ giao lưu huh????Khổ nỗi bạn này cứ 1 điều gọi chị 2 điều gọi chị,làm cho con Beo lớp trưởng ko được hài lòng lắm [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên