girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phanh ơi! Mày không bít là mod Trang đã cảnh cáo rùi đấy!
Cái này mà bị lock thì 100 voi lại 1000 cũng bằng nhau cả thui.
Chúng mày câu thì cứ câu, nhưng không được phép có bài nào dưới 3 dòng đâu đấy!
Phải học tập tao -- Thành viên gương mẫu số 1, câu bài số 1 ở đây nè! :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
sắp lock roài
Dượng nói kiểu rì vậy?
Mẹ con cũng hay lên đây lém đó. b-)
Ca ca đã viết:
he, bi giờ mới thấy tại sao con em mình học dốt Toán
Ca ca có ý rì?
Đã không đến giúp em gái thì thui, lại còn lắm chuyện.
Mà muội muội chào ca ca mấy lần liền, nhưng ca ca không thèm chào lại muội muội. Ngoài từ "ơ" ra, ca ca không bít nói từ gì nữa à?

hix...dạo nầy nhìu việc quá...hôm qua anh bùng đấy chứ, vừa lon ton vào trường, còn đang bân đi tìm bọn cùng lớp ( hông hiểu sao cứ nghĩ là bọn nó tan lúc 4h25), YM lại hỏng rùi...hu hu

Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
sắp lock roài
Dượng nói kiểu rì vậy?
Mẹ con cũng hay lên đây lém đó. b-)
Ca ca đã viết:
he, bi giờ mới thấy tại sao con em mình học dốt Toán
Ca ca có ý rì?
Đã không đến giúp em gái thì thui, lại còn lắm chuyện.
Mà muội muội chào ca ca mấy lần liền, nhưng ca ca không thèm chào lại muội muội. Ngoài từ "ơ" ra, ca ca không bít nói từ gì nữa à?
mẹ con bỏ dượng mà ra đi, lừa tình dượng :(:)(:)((, còn nói gì được nữa đây :(:)(:)((

chà
lớp văn hôm nọ bán gian hàng có lãi không
uay anh Mạnh giống anh vãi
gặp em TÂN đâu có chào hỏi gì đâu
chỉ cười thôi

uay lớp văn câu bài khủng quá
riêng em Phương Anh đã câu gần hết một trang rùi
giỏi quá

@ Hà!!!!!!!!Hà ơi!!con LAn nó lừa tình ông a??????????khổ thân ông nhẩy==> chia bun nhe

Thông báo lại với cả làng nhé!!!!!!!!!!!!!!
Lớp VĂn làm gian hàng lãi chứ ko lỗ nghe chưa

Tân ơi!!!!!!!!!!!!!!
ý kiến đổi chuux ký của mày nghe được đấy!!!!!!!!
toàn dân đổi chữ ky nhe!!!!!!!!
ĐẲNG CẤP PRO-ĐẲNG CẤP DÂN VĂN

hôm no lớp em lãi hơn 300 cơ.. Kinh ko ? Bạn QUân gì gì đó Lỳ 2 nghe tin đâu 3 lớp cũng lỗ... vớ vẩn..

a`!!!!!!!!!!!!Hôm nay lớp mình liên hoan: ăn nem chua rán+ chè của THANH nhe!!!!!!!!!==> chúng may cứ ăn thoải mái nha
Còn việc khao những bạn tốt bụng đã giúp đỡ lớp mình thi để ra TẾT=>OK

uay
lớp văn giỏi quá
thiệt là giỏi luôn
nhưng hôm đó các em bán những cái gì vậy
anh không qua nên không biết
thử liệt kê coi

Chết rồi!!!!!!!mải chơi, tao quue mất hôm nay kiểm tra TOÁN=> biết sống chết ra sao đây???
Hum wa kiểm tra Lý làm bài rõ ngu!!!!!ko chiu dc==> tức wa

uh, cả lũ đổi đê.............nhưng thế thì tao phải change thành quả kia á :((

@ Hà!!!!!!!!Hà ơi!!con LAn nó lừa tình ông a??????????khổ thân ông nhẩy==> chia bun nhe

uay
sao lại có chuyện lừa lọc ở đây
lại còn lừa nhau về chuyện tình củm nữa chứ
thế là không tốt
phê phán thực sự đó
không tốt
không tốt

TỀ TỀ...

ừm, chia buồn thì được rì ko, ăn được ko :D
to all: nếu mọi người câu quá đáng, như hiện nay, thì ngày được 100trang cũng là ngày reset hoàn toàn cả topic của lớp văn, :(, tức các bà phải bắt đầu lại từ trang 1, đừng cố quá thành quá cố nhe

cho hỏi cái ở đây có ai nuôi mèo ở nhà ko con mèo nhà tui 4 ngày nay ko chịu ăn cơm tui phải làm sao bây giờ

To Việt anh : Con Mèo nhà cậu ốm rồi, tốt nhất nên đưa nó đi bệnh viện thú y đi, cúm gà có thể lây sang mèo đấy
Nhanh lên , ko thì nó chết mất đấy.
Bệnh viện thú y nằm cạnh bệnh viện Bạch Mai, trên đường Trường Chinh ý (mạn cầu vượt Giải Phóng ý)
Chúc con mèo của cậu sớm khỏe lại. Ui nhắc tới mèo mới nhớ con mèo cũ của mình bị lạc mất 1 tháng nay rồi, chắc nó khó toàn mạng. Lulu ơi về đây đi !!!

sao có mấy ngày ko lên mà topic văn lại trỏ thành nơi nuôi chso mèo thía này!!!!!!!!!!!!!!!!??????????/
Êu bọn mày ơi!!!!!sắp đến tết rùi đấy!!!!!!!!!!!liệu có hoàn thành chỉ tIêu được ko nhỉ??????????? CỐ LÊN CHỊ EM ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

toán cô KA thật là đau khổ!!!!!!!!!!!!!!!có ai như lớp tôi không có chứ!!!!!!!!!!! đến giây phút cuối cùng của hôm học cuối cùng còn bị kt toán 15' phút!!!!!đúng là ko có cái nhục nào như cái nhục nào!!!!!!!!!!!!!!SỈ NHỤC KẾ QUÁ ĐI!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên