Giao thừa...

Một vài ảnh ngoài lề:

Em cười tươi chưa?

Cười tươi hơn hehe

Sắc xuân..

ôi thích quá :-< ở trong trường thực sự là chẳng có gì. chẳng có gì hết :(( đi đi lại lại "happy new year" chúng nó mà cái lũ bán nước đấy chả có tý xúc động gì X( hỏi thì "ờ, important day", nhưng mà chả đứa nào tỏ ra là important hết! >_<

cả tối qua ngồi đọc bài chị Bảo Thư, khóc như mưa :-< anh vẫn cười "sao mà mau nước mắt thế?" nhưng mà khóc thật :(( trong lúc phòng mình chúng nó nhộn nhịp cười cười nói nói, mình nằm trên giường mắt dính tịt vào laptop, ướt sũng. gọi cho anh không được. anh vẫn ngủ. gọi về cho bà thì may quá, bà nhấc máy. bà bà cháu cháu nói chuyện được một lúc, bà cũng vui lắm. mỗi tội là chả chúc Tết nhau câu nào :-<

weekend tuần sau là winter free weekend đấy. em xuống NY. chú Tuấn ở chỗ nào? DC ạ? chú Tuấn ở DC hay là lên NY đi? cho chị My EHAO nhà em đi quá giang với :D bà này đang sợ không có ai đưa đi đưa về, không dám đi bus :p lên NY chúng mình lại tụ tập đàn đúm ;;) chú Tuấn yên chí, em My sẽ chăm sóc chú chu đáo suốt đường đi ^^

----------

mà đùa, chú chụp ảnh cái em gì váy đỏ nhiều thế ;;) em ý có cái váy xinh ghê cơ :mrgreen:

Giao thừa chỗ anh Tuấn xịn vãi :eek: Quyết tâm nếu ngày nào có mò sang đất Mẽo sẽ chỉ mò sang mấy chỗ anh Tuấn liệt kê :D

chị Vân ăn Tết ở Đức vui không? cái Tết thứ mấy rồi hả chị? chắc là chị Vân nhà mình sẽ nấu nướng nhiều lắm :p có đủ cả không? ở nhà mẹ em sẽ có một nồi măng, bánh chưng xin của hàng xóm :D, cari, muối hành, kiệu, rồi giò, ôi nhiều giò lắm! rồi những cái gì nữa thì quái quỉ, em không nhớ hết! :((

thèm lắm :( làm thế nào bây giờ đây? :((

Hehe, năm nay là năm thứ 3 chị đón Tết ở đây, nhưng mà ko thấy rung rinh gì :-s Phát ghen tị lên với mọi ng.
Năm nay may vào cuối tuần nên chị đi ăn trực đc ở nhà bạn, còn thì bt ở nhà học thi em gái ạ :D
Tự nhiên đc một anh ở VN mang quà sang, măng khô với bóng, gạo nếp với đậu xanh, chết rồi, thế này thì lại phải nấu à :((

Chỉnh sửa lần cuối:
phải nói là được nấu chứ không phải là phải nấu [-x bây giờ em có muôn nấu cũng không được :(( thèm đến chết thôi! :((

@ Em Nga: chị có làm gì em đâu :( Chị chỉ nói vài dòng chia sẻ với mọi người thôi muh :( Anyway, giao thừa năm nay của chị có khác năm ngoái, hôm qua đón giao thừa ngoài quán bia :D, với cả năm nay có bánh chưng, bánh tét, canh mọc, canh măng, bún thang, giò thủ, thịt kho trứng :D, ko còn thê thảm như năm cũ nữa rồi :D. Thương các bé bên miền Đông lắm :x :*.

Chỉnh sửa lần cuối:
mà đùa, chú chụp ảnh cái em gì váy đỏ nhiều thế em ý có cái váy xinh ghê cơ
"chị" Trần Dương 02-05 chứ ko phải "em nào" đâu ;)

Giao thừa chỗ anh Tuấn xịn vãi Quyết tâm nếu ngày nào có mò sang đất Mẽo sẽ chỉ mò sang mấy chỗ anh Tuấn liệt kê
em cũng giống chị, nghe quảng cáo cái mò sang DC ngay, cuối cùng toàn bị đuổi về :D

biết ngay mà Bảo Thư :)) em viết về bài của chị trên blog của em, đoán ngay là năm nay bà này sẽ nhậu nhẹt rất kinh, chắc là đang đi uống rồi :D đúng thật :p

bao giờ mình mới ra được khỏi dorm để được uống? :((

về nhà sẽ đi uống chết thôi :( trả thù những ngày không rượu ở cái chốn lạnh lẽo này :(( đi với ai thì biết rồi đấy, cũng trả thù luôn những ngày không anh ở đây...

Hehe, chú Tuấn vào ĐSQ ăn Tết rồi chụp ảnh lên khoe hả? Chán vãi, mấy em trong sứ toàn là N/A thôi. :D. Chú chụp ảnh đem lên đây khoe coi chừng đấy ;)
Có karaoke ko thế? Hỏi bác Đại sứ (quên tên mất rồi ;)) có hát Kachiusa.. nữa ko hả?
Ôi TẾT, chán phèo...:(

chú Tuấn chụp nhiều ảnh bạn Trần Dương của cháu thế;;) chú còn kiểu nào biến thái tí không mật thư cho cháu nhé;;)

Chú Tuấn thật là ko điềm đạm [-( 27 rồi phải điềm đạm đi thôi chú ơi [-(. Để cháu cũng up ảnh đón giao thừa ở California lên cho mọi người nhé :x :D.

Viết hay lắm nhưng vợ không ngoan nhé Annie, có topic hay thì giấu kín đi không thấy link cho chồng chồn viết với, bi h wa hết cả cảm xúc rồi, mà mọi người thì lại đang hồ hởi hào hứng với đống ảnh thế kia thì viết gì nữa./:)
thôi đấy.đấy đấy đấy.thế đấy nhé. ^^

Bài post ko đúng chủ đề ^^ Em Hồng Anh có thể xóa đi và gửi PM cho Zest để hỏi trực tiếp được ko ^^ Thanks, chị ko muốn có những post lạc đề trong này ^^

Back
Bên trên