Giao lưu với thí sinh SBD 24 (Phạm Khánh Vân) và SBD 25 (Vương Phan Liên Trang)

Hà Đăng Sơn
(hdson)

Active Member
Mời mọi người vào đây giao lưu và phỏng vấn các thí sinh:

SBD 24: Phạm Khánh Vân

SBD 25: Vương Phan Liên Trang

To Khánh Vân: mẹ à,con gửi cái ảnh mẹ mặc đồng phục truớc cổng truờng xinh ơi là xinh nhưng ko hiểu sao BTC lại lấy 2 ảnh này :D nếu có gì mẹ có thể bảo BTC thay đổi mẹ a ;)
Thấy bản giới thiệu do Linh viết và con edit cảm động ko ;;) :D
anyway good luck :X

Vân iu, nếu đc cái giải nièo đó thì mày định thưởng tao cái jay` huh? :D <++câu hỏi nhá :-*

bạn Trang yêu dấu :x vào cổ vũ muộn,xin lỗi bạn hiền nhé ;;) . nhưng mà bạn D là cổ vũ ban Trang hết lòng đấy nhé ;;) :)

Sherry này, Coco thật sự bất ngờ khi Sherry tham dự Miss HAO đấy :p
Cũng đã khá là lâu rồi chẳng có dịp nào ngồi lại cùng nhau.Hỏi han nhau dạo này thế nào cũng cảm thấy có cái gì đấy như mình ko quan tâm đến bạn bè vậy,nhưng ko hỏi lại chẳng biết bạn mình bây giờ ra sao :(
Coco bây giờ khác với đợt hè năm ngoái về nhà lắm rồi :"> Rất ghét cái chữ khác này nhưng cả suy nghĩ lẫn cuộc sống đều thay đổi từng ngày từng giờ.Có thể tháng 9 này Coco lại về đấy.Nhớ Sherry nhìu nhìu nè...:x
Coco chỉ định vào đây chúc Sherry zui zẻ may mắn thôi ;;)
Thật nhiều yêu thương và sự quan tâm của bạn bè cho SN tuổi 20 nhé :x:x:x

Càng đông càng vui. :)) Tiện thể chúc em Sherry tuổi 20 mạnh mẽ và đầy nhiệt huyết, dám ước mơ và theo đuổi ước mơ của mình :)
Nhưng ước mơ "11 nhóc tì" có vẻ phải đặt một câu hỏi ;) Coi như đấy là câu hỏi đầu tiên :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
To Khánh Vân: mẹ à,con gửi cái ảnh mẹ mặc đồng phục truớc cổng truờng xinh ơi là xinh nhưng ko hiểu sao BTC lại lấy 2 ảnh này :D nếu có gì mẹ có thể bảo BTC thay đổi mẹ a ;)
Thấy bản giới thiệu do Linh viết và con edit cảm động ko ;;) :D
anyway good luck :X

Ơ, ảnh nào mặc đồng phục hả con? Ảnh mẹ chụp ở trường Đại Học a'? :-/ Mẹ tưởng là con post hết đống ảnh mẹ gửi. Mẹ vẫn thích cái ảnh chụp với cô Tú Oanh hơn ảnh chụp với bố Hằng. :x
Đọc bản giới thiệu Linh viết cho mẹ cảm động thế, như kiểu nó viết lưu bút cho mình ý ;) Tự nhiên lại nhớ hồi đi học cấp 3, nhớ quá... :(( 8-| Cảm ơn con và Linh nhiều nhiều nhé. :*

Nào nào, mọi ng đặt câu hỏi đi kìa. :)
Dù sao cũng chúc thí sinh này thành công và vui vẻ... ko chỉ trong cuộc thi này thôi. ;)

Đùa chứ mới sang xem cái giới thiệu của Vân, ko hiểu sao chứ chắc 2 cái ảnh đấy cũng là tiêu biểu nhưng mình lại ko thích 2 cái ảnh đấy lắm... :| Thôi dù sao cũng là Vân... :p ;) gl 2 u

nhưng mà đúng là 2 cái ảnh đấy ko đẹp mà
avatar của mọi người ở đây còn đẹp hơn :p

Trang ới ời... cuối cùng thì người đẹp cũng xuất hiện :D Lanh vào cổ vũ cho Trang nè.. khi nào nghĩ ra câu hỏi sẽ quay lại.:D

Công nhận bài giới thiệu viết khá hay: em Vân là một cô gái xinh xắn, giản dị, sống tình cảm, nấu ăn ngon ( mẫu người mà nhiều chàng trai mơ ước :D). Nhưng cho phép anh hỏi Vân một câu :
Nếu là em tự giới thiệu, em sẽ nêu bật những đặc điểm, cá tính gì của mình??

Cái này Ly nói đúng... chẹp, cái avatar của Ly còn xinh hơn cái avatar cua Vân, lol

vừa viết đã có người trả lời
bạn Vân bạn ý hậu đậu lắm
hình như năm ngoái cho mọi người ăn cái món bánh gối có vấn đề gì đó ( òi hông nhớ nổi nữa )
nhưng được cái bánh bao chiên rất ngon ( cho dầu vào roài chiên lên thoai muh vân nhỉ) :D
chỉ thấy có điều , nó xinh một cách kì lạ , xinh kiểu nhẹ nhàng
có lần vào Boo với nó , thấy nó quay sang hỏi anh bán hàng , hix , xinh chết luôn :(
mình mà là con trai chắc cũng ... ăk ăk
ấn tượng nhất là lần ấy
còn trước khi quen nó thì mình rất ghét nó, tại vì cái thằng mà con bạn mình thích lại thích nó, mà con bé này có xinh gì cho cam ( tự ngồi an ủi con bạn :))
thế mà roài lại chơi với nó :D,chứng tỏ nó rất bít lấy lòng mình :D , Vân nhỉ

To Vương Phan Liên Trang: Mày ơi nghe tin mày dự thi tao còn không tin tưởng có người đăng kí hộ, hóa ra bạn hiền lại dễ thương thế chịu đi thi cơ chứ :X Tao tin tưởng mày sẽ mang về (thêm) danh tiếng cho A2 00-03 thân yêu của chúng mình Trang ạ ;;)

Câu hỏi cho bạn hiền này: Ở Hà Nội Trang thích lui tới chỗ nào nhất, và (tất nhiên) vì sao?

Hihi, thông cảm bạn mày đang nhớ nhà, đếm tứng ngày một đến ngày nhìn thấy Hà Nội thân yêu nên câu hỏi hơi củ lạc một tí :p

Chỉnh sửa lần cuối:
To Khánh Vân:

Em không biết chị nhưng nói tới tên em là chị biết ngay vì ấn tượng cái tên từ hồi học mẫu giáo chưa quen ai khác có cả. Nhớ em Khánh Vân rất xinh (bây giờ vẫn thế, of course). Nhớ mỗi lần chơi ở lớp mẫu giáo em luôn đóng vai công chúa hoặc hoàng hậu;) Và nhớ em là con cô giáo dạy mẫu giáo mà chị quý nhất ở trường Mầm non B :D (Mặc dù tên cô là Kim Anh hay Kim Oanh thì chị không dám chắc nữa, em bỏ qua cho chị nhé)

Càng lớn em càng giống mẹ đúng không, mang nét dịu dàng của cô hồi trước. cho chị hỏi thăm sức khỏe của mẹ em nhé.

Chúc em may mắn với cuộc thi;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồng Ly đã viết:
vừa viết đã có người trả lời
bạn Vân bạn ý hậu đậu lắm
hình như năm ngoái cho mọi người ăn cái món bánh gối có vấn đề gì đó ( òi hông nhớ nổi nữa )
nhưng được cái bánh bao chiên rất ngon ( cho dầu vào roài chiên lên thoai muh vân nhỉ) :D
chỉ thấy có điều , nó xinh một cách kì lạ , xinh kiểu nhẹ nhàng
có lần vào Boo với nó , thấy nó quay sang hỏi anh bán hàng , hix , xinh chết luôn :(
mình mà là con trai chắc cũng ... ăk ăk
ấn tượng nhất là lần ấy
còn trước khi quen nó thì mình rất ghét nó, tại vì cái thằng mà con bạn mình thích lại thích nó, mà con bé này có xinh gì cho cam ( tự ngồi an ủi con bạn :))
thế mà roài lại chơi với nó :D,chứng tỏ nó rất bít lấy lòng mình :D , Vân nhỉ

đọc của cái Ly chẳng hiểu mô tê gì cả, hình như đang kể theo kiểu nhật kí, hì... nhưng mà... đọc đi đọc lại vẫn không hiểu. potay. :p

Avatar của mọi người có bạn KV xinh hơn cả mấy cái ảnh kia thật :)). Mà những người ủng hộ bạn KV phải chuyển hết avatar sang thành KV một phát nhẩy :D, cho nó hoành tráng :D
Mà mấy cái ảnh của bạn KV chụp ở trước phòng tập của AMS đâu rồi nhẩy :D

Nguyễn Hoàng Dũng đã viết:
Công nhận bài giới thiệu viết khá hay: em Vân là một cô gái xinh xắn, giản dị, sống tình cảm, nấu ăn ngon ( mẫu người mà nhiều chàng trai mơ ước :D). Nhưng cho phép anh hỏi Vân một câu :
Nếu là em tự giới thiệu, em sẽ nêu bật những đặc điểm, cá tính gì của mình??

Nếu được tự nhận xét về mình, em thấy em là người sống tình cảm ( mẹ em bảo quí nhất em ở điểm này :x ) , cởi mở, hơi cầu toàn, thích nấu ăn và hay cười ;)

Back
Bên trên