Giao lưu với thí sinh P.Việt Anh, N.Quang Anh, Hồ L.V.Hưng, N.Thành Việt, M.Thanh Hà

Wow, h mới vào topic này, công nhận anh Hưng thật là một phong cách đấy ^^ Chẳng hay anh còn nhớ những ngày hàn vi ấy khi em còn chưa biết kết quả apply đại học, ngồi than thở với anh qua những dòng chat u sầu giữa đêm khuya ;;)

Và nhân đây em muốn gửi lời cảm ơn chân thành tới cái card anh gửi em chúc mừng hồi năm ngoái ^^ Tự nhiên đang chat anh hỏi em địa chỉ rồi nói sẽ gửi gì đó, em cũng chỉ nghĩ anh đùa thôi :p Mà cuối cùng nhận được thật, và chữ anh Hưng thật là đẹp làm sao :x

Uầy, công nhận phí lỡ hẹn gặp anh Hưng hồi xmas năm kia :( Em rời đi rồi mới nghe tin anh tới Pittsburg ở nhà Hà đại ca thì phải :-?

Anywayz, cổ vũ anh Hưng ^^

Re: Giao lưu với thí sinh P.Việt Anh, N.Quang Anh, Hồ L.V.Hưng, N.Thành Việt, M.Thanh

Wow thật xứng danh admin HAO và CLB Du học và Vietabroader, Hưng là thần tượng trong lòng nhiều fans thật đấy ;) Giai lớp mình thế mà có giá :p (có điều bụt chùa nhà ko thiêng hĩ hĩ - bắt chước điều cười chú Việt :D)
Hỏi Hưng là năm sau tốt nghiệp định đi làm hay học Master? :) Nếu có thể ấy nêu 1 chút lý do đc ko? Và nếu định đi làm thì việc học cao lên có phải là một việc ấy sẽ định làm (vào một thời điểm nào đó) ko?
P.S: Hưng bứt phá ngoạn mục thật :D Mới hôm trc kể cho tớ... thế mà :D Congrats! :)

:beerchug::drummer::guitar::dazzler: yoyo anh Hưng vẫn ở trong top 8 này mọi người ui, hay óe, hay óe!yesssss!:dazzler::guitar::drummer::beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hoàng Vân đã viết:
Hỏi Hưng là năm sau tốt nghiệp định đi làm hay học Master? :) Nếu có thể ấy nêu 1 chút lý do đc ko? Và nếu định đi làm thì việc học cao lên có phải là một việc ấy sẽ định làm (vào một thời điểm nào đó) ko?

Rất cám ơn sự ủng hộ của mọi người :x

@Thư: anh vẫn nhớ chứ :p khi nào em đến east coast anh sẽ làm tour guide nếu có dịp (những phải thi xong cái driver license này đã B-) )

@Vân: tớ định đi làm khoảng 2,3 năm rồi học tiếp Master, 16 năm liền lên lớp học, có lẽ đã đến lúc nên thử một môi trường mới, hơn nữa tớ cũng muốn biết cảm giác "real paycheck" như thế nào ấy ạ :p

@thần tượng :x : thử thần tượng một cái nhỏ thôi :p là thần tượng sắp thi lấy driving license rồi ;;) lại ở East Coast :p thế có biết đường từ Boston Logan Airport đi đến Cushing Academy, Ashburnham town (School Street, 01430) không? yêu cầu mô tả một cách sinh động nhất b-) (VD: đi đến chỗ xyz nhìn thầy một đàn bò/một con chó/một bãi cỏ/một ngôi nhà nhỏ/...ect) :D

TV anh zai yêu quí đi chơi tít mù còn chưa thèm đọc cả bản profile 8-| ( mà nghe nói là do một bầu sô viết dùm :)) ) huống chi là vào đây giao lưu . Ấy dà nếu mà không hỏng net thì em gái đây cũng đã tích cực reply lăng xê anh rồi :p .
Chị Thủy à : mấy món gần đây thì em không biết chứ mấy món đơn giản thì đã có từ xa xưa rồi vì em toàn bắt ông ấy nấu cho em ăn mà :p , không thì em nhịn đói à ;;) .

[-x thần tượng chơi ăn gian quá [-x ý là muốn thần tượng có cơ hội thể hiện tài văn vẻ + bốc phét với chị em ở đây thôi :x chứ đường từ trường em lên sân bay, em chả thuộc quá :)) :p nhưng mà công nhận phát direction thần tượng search được cũng thật là đáng hâm mộ :x

Re: Giao lưu với thí sinh P.Việt Anh, N.Quang Anh, Hồ L.V.Hưng, N.Thành Việt, M.Thanh

Đúng là thí sinh hát bầu khen hay :p Anh trả lời sai bét nhét vẫn được giải an ủi B-) Đùa tí chứ anh hiểu câu hỏi của em, nhưng anh có bao giờ giỏi tài bốc phét đâu mà thể hiện. [-( Lần sau hỏi tranh tránh ra nhá, mất điểm của anh chết. /:)

Nhiều lần định nhảy vào nick YM hỏi thăm anh nhưng chẳng hiểu sao em lại ko dám gọi anh>.< Thế là lại thôi /:) btw, chúc mừng anh Hưng lọt vào vòng 2 Mr. HAO :)>- đọc câu trả lời của anh cũng hay nữa ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
a. Việt Anh: anh có thể up 1 đoạn anh chơi piano lên đây được ko ạ?:p:D

Anh chưa bao giờ thu âm tiếng đàn của anh. Hix, câu này chắc trở thành câu hỏi khó cho anh mất rùi... giờ biết kiếm đàn ở đâu để thu bây giờ :-s

Ko biết bạn Hưng có vào trả lời nữa ko nhỉ, Hưng ơi ấy giới thiệu là thích Maroon 5, tớ rất thích bài Sunday morning, ấy có thể kể một chút suy nghĩ và cảm xúc của ấy về bài này đc ko? :)

Hưng dạo này không muốn nghe Maroon 5 nữa rồi. Sorry Vân nhé. Personal reason.

Anh Hưng ơi, câu này hỏi hơi nhiều rồi nhưng mà em muốn nghe y kiến của anh: anh nghĩ gì về sex before marriage..anh co mind if your wife is not a virgin

Anh không against sex b4 marriage nhưng mà ở VN mọi người vẫn còn quá coi trọng chuyện này nên tốt nhất là chú ý giữ gìn cho người yêu mình một chút. Còn chuyện wife có còn virgin hay không thì anh nghĩ là nên tùy hoàn cảnh. Nhưng chắc là anh có mind đấy, rất nhiều là khác. Không phải là cái gì against người đó, nhưng chắc là tuýp người con gái đấy không phải là người anh sẽ yêu. But whatever future brings, heh? ;)

Mà Thảo em, những câu hỏi tế nhị thế này mình ra YIM bàn nhé B-)

Back
Bên trên