Giao lưu với thí sinh Miss HAO 2005 - SBD 28 (Thanh Thủy) và SBD 29 (Tâm Giao)

em học Mỹ Thuật hả Giao hay học sao chép tranh? j/k. Vẽ đẹp quá

Mình có câu hỏi tương tự chép tranh Hay là vẽ đấy ! Nếu vẽ thì công nhận là rất đẹp đấy! Thế Giao Thích tranh của họa sĩ nào nhất ? !

Giao: Sau khi nhận được tranh em gửi cho chị thì chị gửi sang chỗ chị Tuệ Minh vì chị không đảm nhận phần này em ạ! :) Nhưng mà có lời khen em Giao vẽ đẹp quá! ;)

Bác Khải: Cảm ơn bác vì đã lo lắng cho cái hóa đơn điện thoại nhà em!:D Tại em cũng chỉ quen tay gõ sang topic em Giao giống mấy topic kia nên không để ý là em Giao không ở VN :p

B-) mình ko phải làm phát ngôn viên nữa rồi

Wow, em ko bít là tranh của em lại bị gửi lên đây!
thự ra là thế này...học kì 1 em có học lớp vẽ, thế nên tất nhiên là trong lớp vẽ thì bị bắt vẽ đúng ko ạ? thế nên cô giáo của em bắt bọn em tìm 1 cái gì đấy để vẽ....thế là em phải đi ra ngoài chụp ảnh, hoặc là tìm ảnh phong cảnh để vẽ.....===>>>>chép ảnh!
To Hải: nhạc thì nghe bài nào thấy hay là thích!!!!:D
to chị Hương: cám ơn chị nhớ ạ!với cả anh Khải bảo em là nếu chị có gọi điện nói chuyện với em thì cứ đưa hóa đơn điện thoại cho anh ý để anh ý giải quyết! chị em mình ko phải bận tâm về vấn đề đấy chị ạ! :D
To Vân: đến nhà mẹ gọi điện cho tao rồi chúng mình giải quyết mấy việc!:*

Quên, to Hải: họa sĩ thì G ko bít nhiều lắm , thế nên nói là Phan Kế An vậy! :D:D:D:D Yêu ông ý lắm!:D
To chị Trâm: Kalamazoo thì gần chỗ em rồi...có 45' đi xe thôi....nhà em thì ở đồng quê hiu quạnh khổ lắm chị ạ....toàn cây thôi!
năm sau em học thiết kế nội thất!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên