Giao lưu với thí sinh Miss HAO 2005 - SBD 28 (Thanh Thủy) và SBD 29 (Tâm Giao)

to Tâm Giao: nghe danh đa lâu bây giờ mới được thấy mặt, quả là danh bất hư truyền. Theo em tỷ lệ 1 chọi 3,3 trong cuộc thi này có phải là cao không?

:O
lần đầu tiên em vào đây thì hình như là cuốc thi Miss Hao sắp kết thúc rồi hay sao ý...mà có khi là xong rồi cũng nên...Em rất xin lỗi mọi ng` là từ trước đến gì ko thèm giao lưu nói chuyện gì với mọi ng` cả và rất chi là cám ơn mọi ng` là vẫn nhớ đến em!
Hè này em ko về thế nên em cũng ko bít là bao giờ mới đựoc về nhà ra hồ Tây ăn phở cuốn như hồi xưa cùng mấy đồng chí nữa! Thế nên em cũng rất nhớ nhà!
Em thấy rất là cảm dộng khi mà các anh chị vẫn nhớ đến em và động viên ủng hộ cho em! Và tất nhiên là cả các con cháu 0205 và các em khóa dưới nữa...mọi ng` làm cho em có cảm giác ít nhất thì mình vẫn là thành viên của gia đình HAO.....noi chung thì chắc cũng là tại vì HAo quan trọng với em quá thế nên em sang đây ko liên lạc gì với cả nhà là 1 điều rất khó khăn đối với em!
Rất cảm ơn mọi ng` và yêu cả nhà HAO...
đựoc ở cùng 1 topic với chị Thủy làm em vui quá...hehe....chị em mình là đôi chị em cùng tiến nhẩy:D
Trả lời cho anh Tú:Theo em nghĩ nếu là cuộc thi đại học thì 1 chọi 3 là 1 cái tỉ lệ cũng ko phải là tồi lắm.....tốt hơn nhiều tỉ lệ 1 chọi 20 hay 1 chọi 30 của nhiều trường bây giờ.....còn trong cai cuộc thi này thì tùy thuộc xem có bao nhiêu ng` tham gia, mà cái này em cũng ko rõ lắm( chắc phải hỏi anh CHi:D), thì cái tỉ lệ chẳng quan trọng lắm....ai đựoc chọn vào thì vào vòng trong, còn ai ko thì ko phải là ng` ta kém hơn, mà chỉ là ko đựoc chọn thôi....nói 1 chọi 3 nghe căng thẳng quá.....mà theo em thì cái cuộc thi này cho chị em cùng 1 nhà, ko nên căng thẳng quá....thế nên mình để ý đến tỉ lệ chọi làm gì đúng ko ạ? :D:D:D ( em xin lỗi nếu câu văn em lủng củng khó hiểu quá, em ko giỏi về chuyện diễn đạt lắm, mọi ng` bít em mà.:D:">)

ơ thế hóa ra bé Nga đưa ảnh chị lên đấy à? ngại quá.....:"> chị nhớ bé Nga lắm đấy!
anh Khải này, em là thí sinh vượt khó thế nên bao giờ em về anh Khải phải cho em đi ăn gì đấy mới đựoc...thí sinh vượt khó nghèo lắm mà....mà nhất la em lại là tay trái( hay tay phải nhẩy?) của anh nũa nhẩy??:D:Dhehe

Chào Giao! Chúc mừng em lọt vào danh sách 10 thí sinh tham gia vòng chung khảo cuộc thi Miss HAO 2005. Mời em tiếp tục theo dõi quy chế dự thi tại vòng này ở đây.
Chúc em may mắn!

1 câu hỏi nữa cho số báo danh số 29 : cô có thích đọc truyện cổ tích ko ? đã đọc truyện Chiếc chìa khóa vàng chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhắn thí sinh Tâm Giao: Chị nhắn PM cho em không được. Em gửi thông tin cá nhân của mình (YIM,email,mobile) về cho chị nhé, để chị tiện liên lạc chuẩn bị cho chương trình giao lưu Miss HAO. Gửi PM cho chị hoặc contact với chị qua YIM: gealfallo, phone: 0912530094. Thanks em.

To Dương: chuyện cổ tích thì tùy thuộc vào ng` kể chuyện thì mới thích được chứ ! hehe! VD như là Dương kể chuyện thì chắc là chuyễn cũ cũng thành chuyện mới thôi thế nên cũng tò mò muốn nghe D kể chuyện chiếc chìa khóa vàng lắm!hehe

to chị Hương: em dạo này ko có YM thế nên em xin lỗi vì ko trả lời chị đưoc...chắc là phải 1,2 tuần nữa em lắp mạng ở nhà thì em mới có YM đựoc chị à...
có gì chị liên lạc với em bằng email: [email protected] đựoc ko ạ?
điện thoại của em là: nhà: 269-467-6414 ; DĐ: 269-689-9601 ( còn mã vùng thì em ko nhớ:D)
em cám ơn chị:D

To Zz: ừa, hiuhuhuhu:(( ko về đựoc...cụ cố gắng hè năm sau về vậy!!!:(:)(:)((
anh Khải vẫn để Zz làm tay trái à? ừa thôi, tay phải là tay thuận nhẩy? hehe
à quên, em cám ơn chị Minh nhớ ạ!:X:D

Tâm Giao đã viết:
To Dương: chuyện cổ tích thì tùy thuộc vào ng` kể chuyện thì mới thích được chứ ! hehe! VD như là Dương kể chuyện thì chắc là chuyễn cũ cũng thành chuyện mới thôi thế nên cũng tò mò muốn nghe D kể chuyện chiếc chìa khóa vàng lắm!hehe
thế kể từng phần 1 nhé :D phần 1 : Ngày xửa ngày xưa ở 1 vương quốc nọ có 1 chàng hoàng tử cưỡi 1 con wave @ rất đẹp trai tên là TÚ BÉO,ngày qua ngày vào mỗi buổi bình minh thức giấc chàng có 1 thói quen quý sờ tộc là cắm chiếc chìa khóa vàng vào @ chiến mã rồi cưỡi em wave yêu dấu LƯỢN LỜ quanh vương quốc nhỏ...............................

thôi bây h 5h30 rồi ,buồn ngủ rồi :D để ngủ dậy kể tiếp B-) hehe

Tâm Giao đã viết:
em là: nhà: 269-467-6414 ; DĐ: 269-689-9601 ( còn mã vùng thì em ko nhớ:D)
em cám ơn chị:D

Ớ, em Giao cũng ở Michigan hay sao mà Area code là 269 thế? HỒi xưa chị cũng ở MI ;)

hí hí
em Giao hồn nhiên như cô tiên, đưa luôn cả số phone ra, em Hương gọi sang hỏi được cái lý lịch thì cuối tháng chết với cái hóa đơn điện thoại :))

Giao có chuyện cổ tích khác hay hơn Giao nhỉ:)) công chúa ngủ trong màn với Hoàng tử xì tin có video clip hẳn hoi mà;;) nhưng hình như hồi đấy + chưa biết thì phải:|

ak ak
anh van con giu cai công chúa ngủ trong màn ấy :D vân chưa đưa lên :D

++++ ơi tú béo giờ ko di wave @ nữa nhé , lên đời wave ZX roài :))

còn em thì ko có cả wavwe lẫn ZX, cả cái F1Z cơn lốc tình yêu của em cũng ko có luôn! cuốc bộ thôi!
cái chuyện chiếc chìa khóa vàng đang hay tự nhiên bị ng` kể chuyện làm tụt hứng quá đi mất!
à, em còn nhớ cái chuyện công chúa ngủ trong màn có cái ông hoàng tử Hòa đen xông vào dọa làm công chúa khóc thét lên thôi! ko quên đựoc cái ông ý!
to chị Trâm: chính xác luôn, em đang ở Michigan mà...hồi trước chị ở đâu ở Michigan? chắc là ko phải cái chỗ xung quanh toàn cây cối như em đâu nhẩy?:(
to anh Khải: chị ý hỏi em số điện thoại thì em chỉ thật thà đưa số của mình ra thôi mà...anh Khải quá đáng vật, tay phải mà cứ thích bắt bẻ mãi

Hồi trước chị ở Kalamazoo (nghe cứ như là vườn bách thú ý nhỉ 8-} ) Kô biết em có biết ko? Đó là Host thứ 2 của chị, còn host đầu tiên ở giữa rừng cây tối um, buồn và sợ lắm :-s
Mà sắp tới em học ở đâu vậy? Chị thấy mấy cái pix em đi chơi, chắc đang bay nhảy ở Cali rùi à??? ;;)

Đây là những bức tranh do Tâm Giao vẽ, mời mọi người thưởng thức

Back
Bên trên