Giao lưu với các thí sinh tuần 4 (từ 29/3 đến 02/04)

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
Hãy cùng giao lưu và đặt câu hỏi,chia sẻ cảm xúc với các thí sinh đã tham gia cuộc thi Tiếng hát HAO 07 ở tuần thi thứ 4 trong topic này. :x

Các thí sinh ở cuộc thi tuần thứ 4:

SBD S-06 Phạm Thu Hiền

SBD S-11 Tạ Châm Anh

SBD S-13. Nguyễn Thế Duy

SBD G-04 . Nguyễn Thùy Trinh + Bùi Tín

SBD G-08 . Phạm Duy Phúc + Khuất Việt Anh

SBD G-09 . Ngô Duy Biên + Nguyễn Kim Vũ + Nguyễn Mạnh Duy

hỏi các thí sinh cùng 1 câu: đã đi học hát hoặc học lỏm học mót được ở đâu chưa mà hát hay thế =((
và phong cách hát của mỗi người có ảnh hưởng của ca sĩ nào ko ;) / hoặc của ai không??

Tuần này quá khủng, không dám hỏi :))

hỏi các thí sinh cùng 1 câu: đã đi học hát hoặc học lỏm học mót được ở đâu chưa mà hát hay thế =((
và phong cách hát của mỗi người có ảnh hưởng của ca sĩ nào ko ;) / hoặc của ai không??

Tớ chả học hành gì, cũng ko học lỏm gì hết, phải cái hát hỏng kiểu gì cũng bị quy ra là giống giọng Shakira. :| Mình còn chả biết Shakira là con nào, ở đâu, hát cái gì... 8-}

Phong cách hát bị ảnh hưởng tí xíu từ chị Lee của Evanescence (mặc dù căm thù cái band dở hơi này cũng như chị Lee béo:D ). Còn đâu thì tùy cảm hứng. Thực ra tớ thấy tớ ko hát, gào với rên là chủ yếu!! :)) :))
Rất bất mãn là số báo danh đang từ 13 đã bị đá về 11. Trả lại con số thân yêu của tớ đây... :((

.. hic hnay mới bắt đầu nghe mấy bài của e Trinh ... chẳng hiểu sao hồi trc nghe "1 ng` đã xa" ko có phát hiện j ... h nghe thấy tâm trạng + hay dã man >.< .. nghe cả tối ko chán .. hic :( =(( .. tiếc quá :(( .... vote cho Sét của Biên rồi ... hic .. đúng là HAO n` tài năng quá đến vote bình chọn bài mình thích nhất mà cũng chả biết chọn cái nào :(( ... =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài Zombie thik đoạn chị CA rên nhứt, công nhận đoạn đấy thu hút mình vì nó quá gợi cảm 8->

@chị Trinh : sao chị ko thi Bonjour Việt Nam :( :( bài này chị hát hay thế mà :((

to Trinh : năm sau em có dự dinh thi Sao Mai Điểm Hẹn ko ?

tui thì đang định hỏi năm sau AMSER có những ai đi thi SMDH...:D...

Trinh ... ko được giải hơi phí ... 1 chất giọng có gốc gác "vô học" ( ko học hàng gì í ạ :"> ) nhưng lại cực kì gợi cảm và phóng túng ... 1 chút nhẹ nhàng thanh thoát, 1 chút gợi cảm mơn trớn và trần đầy cảm xúc :D

Chị Trinh hát hay hết chê,chị nên dự thi SMDH đc đấy đc giải sẽ vinh dự cho trường lắm.Ủng hộ chị hết mình\:d/

quả SMDH, amser nào đi thi , cả nhà hy sinh mỗi người vài cái sms ủng hộ chắc cũng ngon lành :D

Đoàn Duy, Trinh, Mai , Châu,...\:d/

Nhưng e Trinh thì chắc chân đc giải nhứt òi :x

mà tớ ko hiểu sao ở cái list nào chữ Bùi Tín bạn Thủy cũng viết hoa là sao nhờ, nghi ngờ lắm ý ;))

Ồh đã đọc 1 số thông tin về em Châm Anh. Khá là ấn tượng và thú vị :)). Cho anh hỏi em thu mộc hay có thêm xử lý :-??(nghe ngu ngu :|), nhưng anh thk chất giọng em

Thắc mắc kiểu đấy thì ko được hỏi

Hỏi phải kiểu như tại sao em Trinh lại được Long s** lăng xê bằng những từ ngữ thật... như thế

cái này thì tớ ko thắc mắc ;))

Back
Bên trên