~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hoa hâm mộ hải nam quá nhẩy @Thùy anh bà ơi con Hoa nó sắp làm đổ vỡ kế hoachj chiếm tài sản của bà cháu mình

Ui zoi` ! Sếp cứ khéo lo chứ ai đã nói gì đến chiếm tài sản đâu mà sếp sợ :)) ! Mà thế là phó biết sếp thik gì rồi nhá !!! :)) Sếp toàn thik tài sản chứ gì !!!! :)) Nhưng mà sếp ơi, Cóc Nam chỉ có mỗi da xù xì làm fortune cho con cháu thôi =)) :D:D:D:

khiếp , chúng mày , bôi bác Hải Nam :-w zai Giảng Võ mà các chị dám chê à :-w :-w

Thế cô làm như zai Chu của chúng tôi kém cạnh lắm ý !!! Đấy đấy, nhìn bạn Cờ P2 đi ! Thấy có kém cạnh bạn Cóc ko ??? Chỉ mỗi tội ko cao = thôi ^^ ( hì, toán lí chắc cũng ko giỏi = nhưng mà cái mã thì được :D) ^^ !!!!!
Thêm nữa nhá ! Anh Lộc là từ Chu chúng tôi mà ra! Đi topic nào ai chả biết tên ông ý !!
Zai Chu là số 1 :D:D:D !!!! ( hehe, nghe cứ như tên Hàn Quốc ý ;;) ) =))

My leen nhá, bôi bác apa tôi này >:/ >:/ >:/
tài sản của HN nghiễm nhiên thuộc về 1 tay tao cả, cái đấy khỏi phải bàn
tao sắp đi ĐL muh :)):)):)) bb cả nhà có gì về sẽ có quà cho moi ng`:-h

:)) tớ có bôi bác đâu :D ! Có công nhận nó là Cóc ko nào ?:D hehe, đến bạn Hoa hâm mộ thế mà còn suốt ngày Cóc Cóc còn gì !! :D:D:D Mà theo sinh học thì Cóc chả có da xù xì à ???? =))

thôi đi, Cóc kiếc j`, bôi bác quá thể :| :| :|
iu apa nắm, cho con xiền sang ĐL đê, khiếp làm j` mà ki thế :-w :-w :-w
ôi anh Mãnh :x:x:x:x:x:x

Apa của panda sẽ nghỉ post trong 2 tuần nhá ! Có gì kì kèo thì lên lớp ^^ !! :D:D:D Thik quá, sang Đài Loan nhớ mua quà cho bạn Panda nhá :D:D:D !!!! Bạn là bạn thik thú lắm :D:D:D ^^!!!!!

Ủa đang nói về zai nội cơ mà, sao lại Đài Loan nhanh thế.:-j

tớ thấy cả Mãnh cả ĐTL đều là cái đinh =))
[-( cô ko phải thế, anh Cảnh thì nhất rồi =; >:/

Chết chết, may là chưa văng ra từ " đinh rỉ" đấy ( viết đúng chính tả ko nhỉ ?:D ) Tóm lại là ko có ai là đinh hết, chỉ toàn là ốc vít thôi :))
lại thêm con người này nữa :|>:/

Zai lớp pháp ko khéo hơn Lò cò và Đài Loan ấy chứ :p
ý ùpa là có ùpa trong đấy hử :-? thế thì :-ss

Mà tình hình bảng tin thế nào, đuà hoài :-w

8-}
Hôm qua ngồi làm bảng điểm nên ko onl 8-}
Thành thế này đây 8-}
Chúng ta đang bàn đến chủ đề zai j` ấy nhờ =))

Zai Chu Hoa ạ =)) =))
@ yến: tớ lập lại hòa bình thế giới thế còn gì ! chúng nó cứ toàn gọi là cái đinh ! ^^ ấy ko thấy ốc vít nghe nhẹ nhàng hơn rõ ràng à ??? Lại ko có ý động chạm nữa chứ :D:D:D:D ^^ !!!

@Thùy anh bà ơi con Hoa nó sắp làm đổ vỡ kế hoachj chiếm tài sản của bà cháu mình

@Ly: ơ cháu thik chiếm tài sản sao lại kéo cả bà vào đây thế?:eek: :eek: :eek:
Bảng tin hôm nay lại bàn đi, chưa đâu vào đâu. Mà chất liệu là cái gì thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình bảng điểm ra sao rồi? Hôm nay anh suýt toi tập 2.:-ss

Bảng j như ý kiến của bùi nhung é ......... thế là ok nhất rồi :D ( sody trưởng nhưng mà ý kiến của trưởng ko duyệt đc =)) )

Lớp mình là j có mống zai Chu nào mà nói :)) :)) Riêng về các khoản tổ chức các ngày như 8/3 thì tao tin là zai GV nhất ;;) ;;) ;;)

bàn vụ zai hay hơn mà
đứa nào dám nói loco la đinh rỉ đến lớp chết với sếp
bọn mài nói zai thì cũng fải ngó mặt chủ chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên