~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy à trích dẫn tục ngữ ca dao cho nó thâm thúy
với lại cứ cho là như thế đi

Ko thể cho là như thế đc sếp ạ
Ngoài em ra thì còn bn ng` nữa đấy =))

Bảng j như ý kiến của bùi nhung é ......... thế là ok nhất rồi :D ( sody trưởng nhưng mà ý kiến của trưởng ko duyệt đc =)) )

Lớp mình là j có mống zai Chu nào mà nói :)) :)) Riêng về các khoản tổ chức các ngày như 8/3 thì tao tin là zai GV nhất ;;) ;;) ;;)

hợ hợ :( cái bảng phải làm như ý kiến tao với ML + Kiều Tất đề xuất hnay chứ :( :-s

miss thấy làm xốp cũng dc
hoặc àm 2 mảnh bìa hình cái môi xong kẹp giấy vào giữa thành răng như trên art attack dạy ý nhìu hình ngộ lắm

Mà chính ra xốp bọc vải cũng đc đấy. Cứ tiến hành đi. Mà ko thì thỉnh thoảng lại thay đổi. sau một thời gian lại lấy cái cũ ra dùng. tóm lại là xoay vòng:D :D :D

Bảng j như ý kiến của bùi nhung é ......... thế là ok nhất rồi :D ( sody trưởng nhưng mà ý kiến của trưởng ko duyệt đc =)) )

ko sao nhưng mà tại vì chúng mày ko hiểu ý tao. Mà tao cũng ko biết phải nói nó ra ntn.:D Nhg mà dùng thảm xốp tao thấy nó cứ ẻo lả dễ rơi rụng thế nào ý.

Chuyển chủ đề nào dễ spam đi, chứ Mãnh với Long thì anh thua.^:)^

ặc khó spam mà cũng được một bài kìa. Ko hổ danh là spammer có đẳng cấp =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thật là khó đỡ =))

Mà tình hình là theo thông tin từ 12P2 , sáng thứ 2 tuần sau sẽ có 1buổi sinh hoạt trường do khối Pháp tổ chức thì fải :-? giống cái của 11CE hôm trước í :) các chị í có yêu cầu ACE biểu diễn :| nhưng mà các em yêu của tớ hôm đấy đi Pháp hết rồi :| 8-} 8-} => vấn đề nan giải quá 8-}
nói chung tóm lại là hôm đấy đứa nào thik đi xem thì đi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên