~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình mai cố gắng thắng nhé :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Kết quả trận hôm nay như thế nào Nam ơi??? Thông báo cho anh em biết với nào :D :D :D

:(( lúc nãy vừa gặp Bách Thắng !! :(( Chúng mình hòa 1-1 với 9D !!! Out rồi !!! :((

Thật à
Sao hòa mà cũng out [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thiếu điểm hay sao đấy ! Lần trước đá với Hóa 1, chúng nó cũng bảo nhau là trận sau hòa thì cũng out luôn ! Thôi ko sao ^^, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi ! :D Chúng mình cũng tự hào là chúng mình hòa chứ ko thua ;) !

Thiếu điểm hay sao đấy ! Lần trước đá với Hóa 1, chúng nó cũng bảo nhau là trận sau hòa thì cũng out luôn ! Thôi ko sao ^^, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi ! :D Chúng mình cũng tự hào là chúng mình hòa chứ ko thua ;) !

Mai Linh nói câu này hay quá!\:d/ Out thì thôi. Còn nhiều cơ hội để thể hiện mà. Mà nghe MLinh kể Bách Thắng bảo là hôm nay đá hay lắm. Thế là được rồi. tiếc là ko được đi xem.:(

thấy bảo phút cuối mới bị nó gỡ hòa :(( :((
nhưng thôi
thế là giỏi rồi :D
ko thua trận nào :D

Hix chia buồn với lớp Pháp cùng hoàn cảnh với lớp Lý 2 (đúng là hàng xóm tốt của nhau @@ )....

Lớp tớ trận cuối cũng thắng nhưng cũng bị loại...
Hix...dù sao chia buồn

Chắc do anh Lộc roài ;))
@ Bulf: hàng xóm tốt thật , có Phương Hoa và mod cùng góp sức muh :))

ko hiểu nổi :-?
sáng nay, chờ mãi mới thấy B Thắng- một nhân của đội bóng on, nhảy vào định hỏi tỉ số, bạn ấy out liền :((
gặp ông Nam, thì ông ý kêu buồn lắm ( mày cug~ có lúc buồn à Nam :)) )
Có sao đâu, bất bại cơ mà :D

@mod hưng:ko giống lắm đâu,P hoá ra,đây L2 thắng vẫn ra muh`,chai buồn liên quân P nhá:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên