~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh bảo là thấy em Hoa từ trước rồi mà.:D
Mất kính ah? Hôm qua nhiều đứa mất thế! Thằng Thắng P2 mất nhiều quá.:( Khổ thân!
-------------

Hôm qua anh ngồi đó lúc nào nhỉ?
Nhầm chăng?:-/ Lúc đó anh đang dán bóng mà?:-?
Mà nếu thấy anh thật mà ko gọi thì.....b-( <Lỗi thái độ>

hôm qua, nhìn thấy đ/c Ly và đ/c Lộc mà mọi ng` vội quá, chả kịp gọi :(
thế bạn Thắng mất cái j`?

Đồ diễn + giầy.

@ anh Lộc: đích thị là anh rồi. Lúc gần đến tiết mục gáo dừa anh ngồi ở cánh gà bên trái đúng không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài , bạn Thắng vẹo lớp ta làm mất cả một túi đồ diễn + 1 đôi giầy. Kiểu này lại phải đền 3,400k cho ng` ta mất thôi...
Ôi , thương bạn Vẹo quá!!!

-------------------------------------------

Mọi người hôm trước có ai đi tiễn francais về nước ko?
Hôm qua đi tiễn các bạn ý về em ko ngủ dc vì tâm trạng rối bời quá ...:|
Thấy nhớ chúng nó... Nhớ nhất là Vy An vs Anthony :"> Ko hiểu giờ này chúng nó đang làm gì nhỉ? Giờ này ở bên Pháp đang là 8h10' sáng , chắc chưa ku nào ngủ dậy đâu ! Hì hì , hôm qua vừa bay về mệt mà :)
Đành ngồi add nick chúng nó vậy , bao h còn chatting :D

@Dương: Thế thì sai 100% rồi.:)) Anh ở trên tầng 2 cánh gà bên phải.:))
Ah mà các em ơi! Anh về cuối cùng thi thấy 1 cái túi hồng trong có đôi giày, ko biết của ai? Hay là của em Thắng?:-/
Còn quần áo diễn thì gửi hết cho 11P2 mà.:-?
Các em hỏi lại đi!

@ anh Lộc: em nhầm, anh ở cánh gà bên phải theo hướng tay của khán giả. Nhưng rõ ràng anh ở tầng 1, ngồi cạnh bàn để mấy cái nến, tay còn cầm miếng xốp (hay cái gì đấy giống giống). Lúc gần hết Philosophie em chạy qua thấy anh ngồi đấy mà.

Cho em hỏi là có ai nhặt đc 1 cái túi , trong đó có 1 cái áo sơ mi màu bộ đội , 2 hộp kem , 1 hộp trà j đó ko ạ :( :( :( :( :(

Cái j` thế hả Hằng
Mà các bạn Pháp 2 mất túi màu da cam thì phải :((
Mình thì mất kính, hôm trc còn tưởng là mất bờm
Ai ngờ hôm sau Mai Linh mang đi cho
Nhắn tìm "trẻ lạc": Hôm 2/11 tớ để ở chỗ sân khấu xong quên béng đi mất ~~~> mất luôn. Đặc điểm nhận dạng: kính nửa gọng, màu hồng, là kính cận. Ai nhặt đc cho bạn xin, bạn xin cảm ơn bà hậu tạ :((

uh , bạn tao tặng tao, đưa cho Đoàn Linh , Đoàn Linh đưa cho tao lúc tao đang bận thay đồ ACE nên ko để í :(( :(( và kết quả là :((

Là mất :((
Tội nghiệp
Hằng ơi, tao với mày chung số phận
Đồ cũng mất
Điểm Toán cũng bằng nhau :x :((

Tình hình là sau chg trình mất rất nh` thứ :| ai cũng mất 1 cái j` đấy là thế nào :| thế n~ thứ mất thì vào tay ai :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên