~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ông này cho câu chẳng ăn nhập gì cả !
Cái đống quần áo chỗ Khâm Thiên ( chỗ duy nhất tớ biết ) thì toàn kiểu váy tứ thân rồi chim công thôi, hiện đại hơn là có 2 loại váy xếp đen trắng và đỏ đen. Hix, khả năng là ko tìm được cái bộ gì rừng rú như hồi trước ở lớp Thùy Anh :(:(

=)) nghỉ học ở nhà dưỡng bệnh thì biết thế nào đc ;-j
mà cùng câu hỏi với aLộc, APEC nghỉ bao lâu và bắt đầu tưừkhi nào nhỉ :x tớ làm chuyến ghé thăm các nước làng giềng =)))

Oài
Thế thì hạnh phúc
Đứa nào về quê chơi với tao không ;;) ;;)

Lớp chị định trang phục thế nào ạ ???? :D Có gì em chỉ chỗ tụi em thuê cho, khiếp, cái chỗ đấy hẳn 4 tầng luôn chị ạ, muốn gì có nấy !
Quần áo bên P1 tạm xong rồi :D, bên P2 thế nào ??? Cái chỗ tớ đi thuê thấy có nhiều bộ hợp với múa gáo dừa ra phết ^^ ! :p

@ Mai Linh: ấy chọn quần áo đẹp nhá, đừng chọn màu khó mặc :((
Tình hình chả đ/c nào thix về quê với tôi cả [-X

có có bạn Hoa ơi :D Có đồng chí :D:D:D nhưng mà chắc là bố mẹ đồng chí ko cho :(
Yên tâm, ngày thứ 3 tớ sẽ đi với Miu quyết định quần áo! :D:D các bạn cứ yên tâm mà múa cho nó máu nhá :D !

quần áo bây h là lớp mình không phải lo rùi(Thực ra là tui kô phải lo)
Tớ nghĩ là nên mua bộ nào cho nó tử tế một chút
TỚ cũng kô thik mấy bộ của lớp THùy ANh năm ngoái cho lắm
Tớ thik mấy bộ cầu kì.có thể đắt hơn một chút nhưng mà tử tể(Lớp mình góp vào cũng được.
À mà bạn nào đi xem đồ thì nhớ là mấy bạn nam là cũng cần đồ để mặc đấy
KÔ đồ là không ổn đâu
@Linh:đừng quên manh chứng minh thư nha^^

@ Nhung hấp : tớ mới đến xem thôi ^^ ! Đọc kĩ phần bên P1 tớ viết đi ! Các bạn nam lớp mình đều vào đội hát hết nên sẽ mặc đồ của đội hát !
Sao trường mình vẫn chẳng có quyết định nghỉ APEC gì thế nhỉ ??? Trường đứa em họ tớ đã thông báo là APEC cho nghỉ 10 ngày rồi ! Mong là trường mình ko 10 ngày thì cũng một tuần ^^ ! À, có thông tin là bác bộ trưởng đang đấu tranh để học sinh chỉ phải nghỉ 2 ngày thôi ^^ !!!

uhm :| thạt ra thì Mai Linh này :-j ý của tớ là hôm đấy sẽ có csac bạn đi xem cùng ML :-j chứ tớ thì :"> tớ lười lắm :"> với lại, tối t3 tao phải học thêm :( ko đi cùng chugns mày đc đâu :( tớ là tớ rất chi là tin tưởng các bạn mà \:d/

(có j thì chugns mày mang máy ảnh, chụp lại bộ quần áo, rồi pozt lên 4r :>)

Tớ tưởng vụ quần áo của zombie xong rồi cơ mà.
@anh Lộc :Đại ca quá khen:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên