~~~~>Giao Lưu Lớp Pháp~~~~<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi Yến mài cứ phải bao biện làm j![-x [-x
Nhận đi!Nam ko vào cãi chắc h này đang chuẩn bị tiền chiều khao ai đấy!8-}

nói 1 câu cho đỡ tính chất spam nèo :D các em tập tành lại xong hết chưa ????
mà hình như phải tìm hiểu chỗ nào thuê quần áo rẻ rẻ thôi ko thì ko có tiền trả đâu:p

Chỉnh sửa lần cuối:
lại vào chuyên môn rồi =D> =D>
đấy
tinh thần phải như thế :D :D
bọn lớp em cug~ đang bàn vụ thuê quần áo đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
cứ nghĩ đến chuyện thuê quần áo mà tao mất cả khí thế tập tành :)| tình hình là đang bảo bạn Mai Linh đi xem quần áo cho Zombies ...... còn Les Champs Elysees thì mới xoay đc quần :| :| :|
chị/bạn nào có bốt cao đến đầu gối or gần đầu gối cho chúgn em/tớ mượn ạ :D :D

@ Sf: Định mặc áo dài uốn éo à 8-}

Tô bik có vẻ lại chuyển hg' về zai :))
@ Lùn: Mày đừng nhoi [-x thử xem lại các anh của mày mặt mũi ra sao mà dìm hàng tao trc' mặt các em /:)
@ Các em :x: Thật ra ở Ams mình hàng 0 đc tuyển lắm :)) 0 có mấy anh cao to, đẹp zai, ăn nói khoan thai đâu :( bởi vậy chúng ta nên hạ bớt tiêu chuẩn ngoại hình để nâng tầm bản chất ;;)
Vì thật ra thì đẹp zai có mài ra mà ăn đc đâu [-(
Mới lại cũng có nh` anh mặt hơi xấu nhưng cơ cấu nó hoàn hảo :))
Nếu các em :x đồng ý vs tiêu chí mới này thì cứ đặt hết niềm tin vào ng` dẫn zai tận tụy là chị Ly :> :))

Câu này nó có vẻ đúng đúng :)).
Mới lại cũng có nh` anh mặt hơi xấu nhưng cơ cấu nó hoàn hảo :)) Nếu các em :x đồng ý vs tiêu chí mới này thì cứ đặt hết niềm tin vào ng` dẫn zai tận tụy là chị Ly :> :)) [/QUOTE đã viết:
đúng là giọng con tú bàb-) /:) [-x .

Bài đt thôi :D
Con kia có viết j` đâu [-x toàn quote lại của mình b-)

=p~ thật ra chỉ tiêu của tôi/em/tớ ko cao đâu đc Ly/anh/chị/ấy ạ :-j thế nên đc/anh/chị có mối nào ngon nghẻ thì cứ tự nhiên thoải mái mà giới thiệu :-j
tôi/em/tớ thân thiện, hòa đồng, dễ làm quen, dễ kết bạn lắm ;;)

thì em cug~ có cao quá đâu :))
mặt mũi được, chưa vợ, thần kinh bình thường :))
nhg tìm hoài chưa ra
kính mong đ/c Ly jup' đỡ :D

Ối zời ơi 8-} topic kiểu j thế này 8-}

Chị Ly ơi , chỉ cho bọn em mấy hàng thuê quần áo cái :|

Quần áo kiểu j` em :-/
Áo dài áo ngắn thì ra Kim Mã là có đấy :D 1 bộ trơn khoảng 50k, họa tiết hơn tí thì 70k, cực kỳ diêm dúa thì 100k $-)
Áo cưới hay các loại váy dài loằng ngoằng, diêm dúa, cak điệu (ngắn gọn là váy công chúa :x) thì ra Thanh Hằng :D có bọn chị chim :mad:) cùng thì sẽ đc fo*` ri + khuyến mai make :))
Quần áo các nc', hay tứ thân khăn xếp j` thì chị biết 1 chỗ ở hồ Trúc Bạch thì fa?i 8-| năm ngoái bọn chị thuê, có mấy bộ kimono đẹp nhắm :x
Còn quần áo kiểu hiện đại thì các em :x rủ nhau đi chọn rồi mua luôn cho nó lành :)) vì thực sự là chả ai cho thuê mà có thì cũng vô cùng là chất chơi, lành lặn và sạch sẽ :|
Hoặc nếu có em nào quen các Shop + dẻo mồm tí thì có khi ng` ta cho mượn quần áo đấy ;;) dưới hình thức tài trợ ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên