Giao lưu KDC-VDC

ơ em Lan lại tập lại với Thạch rồi à, ko biết

Vô lý nhỉ! TNT có tập Std đâu mà thi nhỉ :| TNT có mỗi 1 đôi latin Long - Oanh thôi mà? :-?

@chị Vân: vầng :D cuộc đời xô đẩy, em cũng ngạc nhiên lắm :p

thì em đang bảo 4 đôi thi standart hôm đấy cơ mà :D
đôi mặc váy màu cam nhạt (hình như thế) được giải 3 ko biết là trường nảo :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, oan nghiệt, mối thù không đội trời chung:(

KDC tập Standard KHÔNG HỀ thường tí nào[-x Bạn Chinh nhảy Slow Waltz hơi bị ngon đấy=D>

Anh Thạch với bạn Phương đi thi Std là của VDC chứ:-? Bạn ý học VD mà? Năm ngoái suýt em đc ghép với bạn ý để nếu có ý chí thì luyện tập đi thi về sau đấy:)) Không đỡ đc:))

Chị Lan lại parnert với anh THạch là đúng rồi, ông ý dắt Std đc mờ???

thì em đang bảo 4 đôi thi standart hôm đấy cơ mà :D
đôi mặc váy màu cam nhạt (hình như thế) được giải 3 ko biết là trường nảo :-B

Đôi váy cam nhạt đấy chính là Hằng-Phương đấy. nữ là ở KDC, nam là ở HYEC. uh thì cứ coi là đi thi cho KL nhỉ? Ngoài Duy-Linh(KDC) và Thack-Phương(VDC), đôi còn lại là Nghĩa-Huyền cũng của KDC nốt. Nhà mình thật là hoành tráng.

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận KDC hoành tráng thật ^^
HDC còn phải cố gắng nhiều :D

KDC có truyền thống lâu năm òy, HDC mới trở lại cũng sẽ ko chịu thua kém đâu:D

=D> có chí khí! :x

Uh, đúng rồi, Nghĩa, là Tuấn j đó (nick đăng kí trên HAO, ảo thế không biết >:))

Hằng standard cực tốt, là sư muội đồng môn của chị @ anh Hùng tango :x :x

Chinh thì năm ngoái thi giải 3 điệu standard chứ không phải latin, cũng khá đầu tư, nhưng giờ lại quay lại latin theo tiếng gọi của ... ;))

@Huy: em mà cố tí nữa thì năm ngoái giải 5 hạng 3 điệu latin QG về mình rồi không ;;) có khi còn cao hơn ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng tớ sẽ là những vũ công chuyên nghiệp vào một ngày ko xa >:) khà khà :>:>:>

tinh thần của em Hiền thật đáng khen, anh ko nhớ cái emo vỗ tay thế nào, vỗ tay em Hiền nào...clap clap clap......

@Tống: 2/9 này anh bay, anh hỏi em, anh thi cái gì bây giờ:))

@ C.Lan: :(( Năm đấy mà em cố gắng tí nữa, chắc chị em mình được giải đấy rồi:(( Thứ 4 này có khi em đến:D

Đúng là VDC đi chậm hơn KDC 1 bước nhưng không hề thua kém =D>

Hi vọng năm sau HDC cũng sẽ nói được câu đấy ^^

ĐÍnh chính: nhảy với Long là Hạnh, chị nhầm tên là Oanh đấy :">

tình hình là 26 này tổ chức, mọi người chuẩn bị đến đâu rồi ạ, phân công thế nào rồi ạ:D

Back
Bên trên